DeaDBeeF Player - en to lg translation catalogue (184 entries)

en: About DeaDBeeF %s
lg: Okwanjula DeaDBeef %s

en: DeaDBeeF %s ChangeLog
lg: Olukalala lw'enyukakyuka eziri mu DeadBeeF %s

en: DeaDBeeF Translators
lg: Abaavvuunula DeaDBeeF

en: Save DeaDBeeF EQ Preset
lg: kaza koppi y'enteekateeka y'obwangufu bw'amaloboozi ag'omu DeaDBeeF

en: DeaDBeeF EQ preset files (*.ddbeq)
lg: Fayiro z'enteekateeka z'obwangufu bw'amaloboozi ag'omu DeaDBeeF (*.ddbeq)

en: Load DeaDBeeF EQ Preset...
lg: Soma fayiro y'enteekateeka z'obwangufu bw'amaloboozi ag'omu DeaDBeeF...

en: DeaDBeeF EQ presets (*.ddbeq)
lg: Fayiro z'enteekateeka z'obwangufu bw'amaloboozi ag'omu DeaDBeeF (*.ddbeq)

en: Import Foobar2000 EQ Preset...
lg: Nona fayiro y'enteekateeka z'obwangufu bw'amalaboozi ey'ekika kya Foobar2000...

en: Foobar2000 EQ presets (*.feq)
lg: fayiro z'enteekateeka z'obwangufu bw'amaloboozi ez'ekika kya Foobar2000 (*.feq)

en: Save Preset
lg: Tereka koppi y'ebiteekateekedwa

en: Load Preset
lg: Soma koppi y'ebiteekateekedwa

en: Import Foobar2000 Preset
lg: Nona koppi y'ebiteekateekedwa ey'ekika kya Foobar2000

en: Enable
lg: Zuukusa

en: Zero All
lg: Byonna bidde ku zero

en: Zero Preamp
lg: Ekikangalazaddoboozi ekisooka kisse ku zero

en: Zero Bands
lg: Amaloboozi gonna gadde ku zero

en: Presets
lg: Koppi ez'ebiteekateekedwa ezaaterekebwa

en: 1 day %d:%02d:%02d
lg: Lunaku 1 %d:%02d:%02d

en: %d days %d:%02d:%02d
lg: Nnaku %d %d:%02d:%02d

en: Stopped | %d tracks | %s total playtime
lg: Eyimirizidwa | Ntambi %d | Awamu zimala %s

en: Stereo
lg: Siteriyo

en: | %4d kbps
lg: | kb %4d bs

en: Paused |
lg: Luyimirizidwamu |

en: %s%s %s| %dHz | %d bit | %s | %d:%02d / %s | %d tracks | %s total playtime
lg: %s%s%s| Hz %d | bbiti %d | %s | %d:%02d /%s | ntambi %d | Awamu zimala %s

en: New Playlist
lg: Kolawo olukalalala olupya

en: New Playlist (%d)
lg: Lukalalala olupya (%d)

en: Failed while reading help file
lg: Wazewo kiremya mu kusoma fayiro ey'obuyambi

en: Failed to load help file
lg: Nnemedwa okubikkula fayiro ey'obuyambi

en: Warning
lg: Kulabula

en: _File
lg: _Fayiro

en: _Open file(s)
lg: _Bikkula fayiro

en: Add file(s)
lg: Teekako fayiro

en: Add folder(s)
lg: Teekako (ma)terekero

en: Add location
lg: Teekako obusangiro

en: New playlist
lg: Kolwo olukalala olupya

en: Load playlist
lg: Soma olukalala lw'enyimba

en: Save playlist
lg: Kaza olukalala lw'enyimba

en: _Quit
lg: _Mala

en: _Edit
lg: _Kyusa

en: _Clear
lg: _Bisiimulewo

en: Select all
lg: Londa byonna

en: Deselect all
lg: Ta byonna

en: Invert selection
lg: Vuunika okulonda

en: Selection
lg: Ebirondedwa

en: Remove
lg: Bigyewo

en: Crop
lg: Bisagalewo byokka

en: _Find
lg: _Zuula

en: Title
lg: Erinnya

en: Track number
lg: Namba y'olutambi

en: Album
lg: Alubamu

note: Track properties dialog
en: Artist
lg: Muluyimba

en: Date
lg: Ennaku

en: Random
lg: Muwawa

en: Custom
lg: Bye weteekateekedde

en: Preferences
lg: Enteekateeka

en: _View
lg: _Endabika

en: Status bar
lg: Olubaawo olulaga ebifa ku biwulirizibwa

en: Equalizer
lg: Ekiteekateeka entabula y'amaloboozi

en: _Playback
lg: Eby'em_puliriza

en: Order
lg: Ensengeka

en: Linear
lg: Ku ziva kumukumu

en: Shuffle tracks
lg: Vunga ntambi

en: Shuffle albums
lg: Vunga alubamu

en: Looping
lg: Eby'okuddiŋana

en: Scroll follows playback
lg: Akaseesa kagoberere empuliriza y'enyimba

en: Cursor follows playback
lg: Akasonga kagoberere empuliriza y'enyimba

en: Jump to current track
lg: Genda ku lutambi olutangaazidwa

en: _Help
lg: _Nyamba

en: _ChangeLog
lg: _Enkyukakyuka

en: _About
lg: _Kwanjula

en: _Translators
lg: _Abaavvuunula

en: Search
lg: Noonya

en: Stop
lg: Yimirira

en: Play
lg: Wuliriza

en: Pause
lg: Yimirizamu

en: Previous
lg: Olukulembedde

en: Next
lg: Oluddako

en: Play Random
lg: Wuliriza muwawa

en: About
lg: Kwanjula

en: Quit
lg: Mala

en: Help
lg: Nyamba

en: Track Properties
lg: Ebikwata ku lutambi

en: Settings
lg: Enteekateeka

en: _Apply
lg: _Bikaze

en: _Close
lg: _Ggala

en: Metadata
lg: Ebinyonyola

en: Properties
lg: Ebirufaako

en: Title:
lg: Mutwe:

en: Enter new column title here
lg: Wandikawo omutwe g'olukumba

en: Type:
lg: Kika:

en: Item Index
lg: Lukalala lw'ebirimu

en: Playing
lg: Oluliko

en: Album Art
lg: Bifaananyi bya ku alubamu

en: Artist - Album
lg: Muluyimba - Alubamu

en: Duration
lg: Obwuwanvu bwa lwo

en: Track Number
lg: Namba y'olutambi

en: Band / Album Artist
lg: Kibiina / Muluyimba w'alubamu

en: Format:
lg: Empandika:

en: Alignment:
lg: Okwekubirira:

en: Left
lg: Ku kkono

en: Right
lg: Ku ddyo

en: _Cancel
lg: _Sazamu

en: _OK
lg: _Kale

en: Output plugin:
lg: Puloguramu efulumya ebiwulirizibwa:

en: Output device:
lg: Ebiwulirizibwa gye bifulumira:

en: Always convert 8 bit audio to 16 bit
lg: Ebiwulirizibwa ebya bbiti 8 bifuulibwenga bya bbiti 16

en: Sound
lg: Kwogeza

en: Replaygain mode:
lg: Maanyi g'eddoboozi ly'ebiwulirizibwa:

en: Disable
lg: Gyako

en: Track
lg: Lutambi

en: Replaygain peak scale
lg: Ekigero ky'amaanyi ge'ddoboozi ly'ebiwulirizibwa

en: Replaygain preamp:
lg: Maanyi g'eddoboozi ly'ebiwulirizibwa:

en: Global preamp:
lg: Genda ku lutambi olutangaazidwa:

en: Add files from command line (or file manager) to this playlist:
lg: Olukalala lw'ongereko fayiro nga weyambisa kiwandikiro (oba ekiteekateekafayiro):

en: Resume previous session on startup
lg: Puloguramu bw'etandikibwa etandikirenga gye yakoma ku mulundi ogwasemba

en: Playback
lg: Eby'empuliriza

en: Configure
lg: Teekateeka

en: Close minimizes to tray
lg: Ggala kireetera puloguramu okufuuka kafaananyi mu kakuŋaanyizo ka ku lubaawo

en: Hide system tray icon
lg: Kisa akafaananyi ak'omu kakuŋaanyizo ka ku lubaawo

en: Titlebar text while playing:
lg: Omutwe gw'eddirisa ng'oluyimba luwulirizibwa:

en: Titlebar text while stopped:
lg: Omutwe gw'eddirisa nga puloguramu eyimirizidwa:

en: Override
lg: Ssawo enteekateeka eyiyo

en: Foreground
lg: Bwanjo

en: Background
lg: Bwaliriro

en: Enable Proxy Server
lg: Kozesa ekiwereza kimasanganzira

en: Proxy Server Address:
lg: Endagiriro y'ekiwereza kimasanganzira:

en: Proxy Server Port:
lg: Pooti y'ekiwereza kimasanganzira:

en: Proxy Type:
lg: Kika ky'ekiwereza:

en: Proxy Username:
lg: Erinnya ery'okukozesa ku kiwereza:

en: Proxy Password:
lg: Ekyama eky'oku kiwereza:

en: Network
lg: Kayungirizi

en: Plugins
lg: Puloguramu enyambi

en: Format
lg: Empandika

en: Plugin
lg: Puloguramu enyambi

en: Write ID3v2
lg: Wandika ebya ID3v2

en: Write ID3v1
lg: Wandika ebya ID3v1

en: Write APEv2
lg: Wandika ebya APEv2

en: Strip ID3v2
lg: Gyamu ebya ID3v2

en: Strip ID3v1
lg: Gyamu ebya ID3v1

en: Strip APEv2
lg: Gyamu ebya APEv2

en: ID3v2 version
lg: Oluwandika lwa ID3v2

en: 2.3 (Recommended)
lg: 2.3 (Tukuwa magezi ga kukozesa luno)

en: ID3v1 character encoding (default is iso8859-1)
lg: Enkongojja y'ebiwandike eby'omu ID3v1 (iso8859-1 y'eya bulijjo)

en: Write ID3v2.4
lg: Wandika ebya ID32.4

en: Artist / Album
lg: Muluyimba / Alubamu

en: Track No
lg: Namba y'olutambi

en: Add column
lg: Yongerako oukumbo

en: Edit column
lg: Kyusa mu lukumbo

en: Remove column
lg: Gyawo olukumbo

en: Group by
lg: Sengekera ku

en: None
lg: Tosengeka

en: Artist/Date/Album
lg: Muyimbi/Amafuluma/Alubamu

en: Open file...
lg: Bikkula fayiro...

en: Default Audio Device
lg: Ekyuma ekikola ku biwulirizibwa bulijjo

en: Adding files...
lg: Nyongerako fayiro...

en: Initializing...
lg: Nteekateeka...

en: You've modified data for this track.
lg: Okyusizza mu data y'olutambi luno.

en: Really close the window?
lg: Eddirisa lino ddala liggalibwewo?

en: Key
lg: Ppeesa

en: Value
lg: Ekikongojje

en: Options:
lg: Obuwayiro:

en:    --help  or  -h     Print help (this message) and exit
lg:    --help  oba  -h     Bw'ossawo kamu ku buno, okoma ku kufuna bino by'osoma

en:    --quit             Quit player
lg:    --quit             Kano kaleetera puloguramu okumala

en:    --version          Print version info and exit
lg:    --version          Kano kaleetera puloguramu okukoma ku kukulaga olwandika lwa yo

en:    --play             Start playback
lg:    --play             Kano kaleetera pulguramu okutandika enyimba

en:    --stop             Stop playback
lg:    --stop             Kano kaleetera pulguramu okukomya oluyimba

en:    --pause            Pause playback
lg:    --pause            Kano kaleetera puloguramu okuyimirizamu oluyimba

en:    --next             Next song in playlist
lg:    --next             Kano kaleetera puloguramu okutandika oluyimba oluddako mu lukalala

en:    --prev             Previous song in playlist
lg:    --prev             Kano kaleetera puloguramu okutandika olukulembera lw'ebadde ko mu lukalala

en:    --random           Random song in playlist
lg:    --random           Kano kaleetera puloguramu okuyita mu nyimba muwawa

en:    --queue            Append file(s) to existing playlist
lg:    --queue            Kano kaleetera puloguramu okwongera nyimba ku lukalala

en:    --nowplaying FMT   Print formatted track name to stdout
lg:    --nowplaying FMT  Kano kaleetera puloguramu okuwandikawo erinnya ly'olutambi

en:                       FMT %%-syntax: [a]rtist, [t]itle, al[b]um,
                          [l]ength, track[n]umber, [y]ear, [c]omment,
                          copy[r]ight, [e]lapsed
lg:                       FMT %%-empandika: a: muyimbi, t: Linnya lya luyimba, b: Alubamu,
                          : Buwanvu bwa luyimba,n: Lutambi,y: Mwaka mwe lwafulumira, c: Ebinnyonyola,
                          r: Ebikugizo by'obwa nannyini, e: Ekitundu ky'oluyimba ekiwulirizidwako

en: Default
lg: Olukwatakifo

en: Yes
lg: Ye

en: No
lg: Nedda

en: Disable
    Track
    Album
lg: Gyako
    Lutambi
    Alubamu

en: 2.3 (Recommended)
    2.4
lg: 2.3 (Tukuwa magezi kukozesa luno)
    2.4

en: wildmidi: freepats config file not found. Please install timidity-freepats package, or specify path to freepats.cfg in the plugin settings.
lg: widimidi: Sirabye fayiro ey'enteekateeka eza freepats. Sisitemu yo giteekeko omuganda gwa timidity-freepats, oba gend mu nteekateeka otegeke ekkubo erigguka ku freepats.cfg.

en: Tag Type(s)
lg: Bika by'okunnyonyola

en: Embedded Cuesheet
lg: Endagiriro y'entegeka y'enyimba ey'omunda

en: Codec
lg: Puloguramu ekola ku data enkongojje

en: Add
lg: Kaza

en: Couldn't find pixmap file: %s
lg: Fayiro erimu ekifaananyi embuze: %s
