DeaDBeeF Player - en to te translation catalogue (172 entries)

en: About DeaDBeeF %s
te: డెడ్‌బీఫ్ %s గురించి

en: DeaDBeeF %s ChangeLog
te: డెడ్‌బీఫ్ %s మార్పులచిట్టా

en: DeaDBeeF Translators
te: డెడ్‌బీఫ్ అనువాదకులు

en: Save DeaDBeeF EQ Preset
te: డెడ్‌బీఫ్ EQ ప్రిసెట్ భద్రపరుచు

en: DeaDBeeF EQ preset files (*.ddbeq)
te: డెడ్‌బీఫ్ EQ ప్రిసెట్ ఫైళ్ళు (*.ddbeq)

en: Load DeaDBeeF EQ Preset...
te: డెడ్‌బీఫ్ EQ ప్రిసెట్ లోడుచేయి...

en: DeaDBeeF EQ presets (*.ddbeq)
te: డెడ్‌బీఫ్ EQ ప్రిసెట్ (*.ddbeq)

en: Import Foobar2000 EQ Preset...
te: Foobar2000 EQ ప్రిసెట్ దిగుమతిచేయి...

en: Foobar2000 EQ presets (*.feq)
te: Foobar2000 EQ ప్రిసెట్ (*.feq)

en: Save Preset
te: ప్రిసెట్ భద్రపరుచు

en: Load Preset
te: ప్రిసెట్ లోడుచేయి

en: Import Foobar2000 Preset
te: Foobar2000 EQ ప్రిసెట్ దిగుమతిచేయి

en: Enable
te: చేతనపరుచు

en: Zero All
te: అన్నీ సున్నాచేయి

en: Zero Preamp
te: ప్రిఆంప్ సున్నాచేయి

en: Zero Bands
te: బ్రాండ్లను సున్నాచేయి

en: Presets
te: ప్రిసెట్లు

en: 1 day %d:%02d:%02d
te: 1 రోజు %d:%02d:%02d

en: %d days %d:%02d:%02d
te: %d రోజులు %d:%02d:%02d

en: Stopped | %d tracks | %s total playtime
te: ఆపివేయబడింది | %d ట్రాక్‌లు | %s మొత్తం ప్లేటైమ్

en: Mono
te: మోనో

en: Stereo
te: స్టీరియో

en: Paused |
te: నిలిపివేయబడింది |

en: %s%s %s| %dHz | %d bit | %s | %d:%02d / %s | %d tracks | %s total playtime
te: %s%s %s| %dHz | %d బిట్ | %s | %d:%02d / %s | %d ట్రాక్‌లు | %s మొత్తం ప్లేటైమ్

en: New Playlist
te: కొత్త పాటలజాబితా

en: New Playlist (%d)
te: కొత్త పాటలజాబితా (%d)

en: Failed while reading help file
te: సహాయక ఫైలును చదువుతుండగా విఫలమైంది

en: Failed to load help file
te: సహాయక ఫైల్ లోడుచేయుటలో విఫలమైంది

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: _File
te: ఫైల్ (_F)

en: _Open file(s)
te: ఫైళ్ళ(ను) తెరువు (_O)

en: Add file(s)
te: ఫైళ్ళ(ను) జతచేయి

en: Add folder(s)
te: సంచయా(ల)ను జతచేయి

en: Add location
te: స్థానమును జతచేయి

en: New playlist
te: కొత్త పాటలజాబితా

en: Load playlist
te: పాటలజాబితాను నింపు

en: Save playlist
te: పాటలజాబితాను దాచు

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Edit
te: సవరించు(_E)

en: _Clear
te: శుభ్రంచేయి (_C)

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Deselect all
te: ఎంపికను రద్దుచేయి

en: Invert selection
te: ఎంపికను తారుమారుచేయి

en: Selection
te: ఎంపిక

en: Remove
te: తొలగించు

en: Crop
te: కత్తిరించు

en: _Find
te: కనుగొను (_F)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Track number
te: పాట సంఖ్య

en: Album
te: ఆల్బమ్

note: Track properties dialog
en: Artist
te: కళాకారుడు

en: Date
te: తేదీ

en: Random
te: యాదృచ్ఛికం

en: Custom
te: అనురూపితం

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

en: Status bar
te: స్థితి పట్టీ

en: Equalizer
te: ఈక్విలైజర్

en: _Playback
te: ప్లేబాక్(_P)

en: Order
te: క్రమం

en: Linear
te: ఒకే వరుసలో ఉన్నవి

en: Shuffle tracks
te: పాటలను యాదృచ్ఛికపరుచు

en: Shuffle albums
te: ఆల్బములను యాదృచ్ఛికపరుచు

en: Looping
te: ఆవృతీకరణ

en: Jump to current track
te: తరువాత పాటకి వెళ్ళు

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _ChangeLog
te: మార్పుచిట్టా (_C)

en: _GPLv2
te: GPLv2 (_G)

en: _LGPLv2.1
te: LGPLv2.1 (_L)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Translators
te: అనువాదకులు (_T)

en: Search
te: వెతుకు

en: Stop
te: ఆపు

en: Play
te: ప్లే

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: Previous
te: మునుపటి

en: Next
te: తరువాతి

en: Play Random
te: యాదృచ్ఛికంగా ప్లేచేయి

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Help
te: సహాయం

en: Track Properties
te: ట్రాక్ లక్షణాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: _Apply
te: అనువర్తించు (_A)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Metadata
te: మెటాడేటా

en: Properties
te: గుణములు

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Enter new column title here
te: కొత్త నిలువువరుస శీర్షికను ఇక్కడ ప్రవేశపెట్టండి

en: Type:
te: రకం:

en: Item Index
te: అంశపు సూచీ

en: Playing
te: ప్లేచేస్తున్నది

en: Album Art
te: ఆల్బమ్ చిత్రం

en: Artist - Album
te: కళాకారుడు - ఆల్బమ్

en: Duration
te: నిడివి

en: Track Number
te: పాట సంఖ్య

en: Band / Album Artist
te: బ్యాండ్ / ఆల్బమ్ కళాకారుడు

en: Format:
te: ఫార్మేట్:

en: Alignment:
te: అనుగుణం:

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _OK
te: సరే (_O)

en: Output plugin:
te: అవుట్‌పుట్ ప్లగిన్:

en: Output device:
te: అవుట్‌పుట్ పరికరం:

en: Always convert 8 bit audio to 16 bit
te: ఎల్పప్పుడూ 8 బిట్ ఆడియోని 16 బిట్‌కి పరివర్తించు

en: Sound
te: ధ్వని

en: Replaygain mode:
te: రిప్లైగెయిన్ రీతి:

en: Disable
te: అచేతనంచేయి

en: Track
te: ట్రాక్

en: Replaygain peak scale
te: రిప్లైగెయిన్ పీక్ స్కేల్

en: Replaygain preamp:
te: రిప్లైగెయిన్ ప్రీఆంప్:

en: Global preamp:
te: గ్లోబల్ ప్రీఆంప్:

en: Add files from command line (or file manager) to this playlist:
te: ఆదేశ వరుస (లేదా ఫైల్ నిర్వాహకము) నుండి ఫైళ్ళను ఈ పాటలజాబితాకు జతచేయి

en: Resume previous session on startup
te: ప్రారంభములో మునుపటి కొనసాగిన కాలాన్ని పునఃప్రారంభించు

en: Don't add from archives when adding folders
te: సంచయాలను జతచేస్తున్నపుడు సంగ్రహాలను జతచేయవద్దు

en: Playback
te: ప్లేబాక్

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: DSP Chain Preset
te: DSP చైన్ ప్రిసెట్

en: _Load
te: నింపు (_L)

en: Override
te: తిరస్కరించు

en: Foreground
te: ముందుభాగము

en: Background
te: నేపథ్యం

en: Enable Proxy Server
te: ప్రోక్సీ సేవికను చేతనపరుచు

en: Proxy Server Address:
te: ప్రోక్సీ సేవిక చిరునామా:

en: Proxy Server Port:
te: ప్రోక్సీ సేవిక పోర్టు:

en: Proxy Type:
te: ప్రోక్సీ రకం:

en: Proxy Username:
te: ప్రోక్సీ వాడుకరిపేరు:

en: Proxy Password:
te: ప్రోక్సీ సంకేతపదం:

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Plugins
te: ప్లగిన్‌లు

en: Write ID3v2
te: ID3v2 వ్రాయి

en: Write ID3v1
te: ID3v1 వ్రాయి

en: Write APEv2
te: APEv2 వ్రాయి

en: ID3v2 version
te: ID3v2 వర్షన్

en: 2.3 (Recommended)
te: 2.3 (సిఫారసుచేయబడింది)

en: ID3v1 character encoding (default is iso8859-1)
te: ID3v1 అక్షరపు ఎన్‌కోడింగ్ (iso8859-1 అనేది అప్రమేయము)

en: Write ID3v2.4
te: ID3v2.4 వ్రాయి

en: Artist / Album
te: కళాకారుడు / ఆల్బమ్

en: Track No
te: ట్రాక్ సంఖ్య

en: Add column
te: నిలువువరుసను జతచేయి

en: Edit column
te: నిలువువరుసను సవరించు

en: Remove column
te: నిలువువరుసను తొలగించు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Artist/Date/Album
te: కళాకారుడు/తేదీ/ఆల్బమ్

en: Open file...
te: ఫైల్ తెరువు...

en: Default Audio Device
te: అప్రమేయ ఆడియా పరికరం

en: Adding files...
te: ఫైళ్ళను జతచేస్తున్నది...

en: Initializing...
te: ఆరంభిస్తున్నది...

en: You've modified data for this track.
te: ఈ ట్రాక్ డేటాను మీరు సవరించారు.

en: Really close the window?
te: నిజంగానే విండో మూసివేయాలా?

en: Key
te: కీ

en: Value
te: విలువ

en: Options:
te: ఐచ్ఛికాలు:

en:    --help  or  -h     Print help (this message) and exit
te:    --help  or  -h     సహాయాన్ని ముద్రించు (ఈ సందేశమును) మరియు నిష్క్రమించు

en:    --quit             Quit player
te:    --quit             ప్లేయర్ నుండి నిష్క్రమిస్తుంది

en:    --version          Print version info and exit
te:    --version          వర్షన్ సమాచారాన్ని ముద్రించి, నిష్క్రమించు

en:    --play             Start playback
te:    --play             ప్లేబాక్ ప్రారంభించు

en:    --stop             Stop playback
te:    --stop             ప్లేబాక్ ఆపుము

en:    --pause            Pause playback
te:    --pause            ప్లేబాక్ నిలిపివేయి

en:    --next             Next song in playlist
te:    --next             పాటలజాబితాలో తదుపరి పాట

en:    --prev             Previous song in playlist
te:    --prev             పాటలజాబితాలో మునుపటి పాట

en:    --random           Random song in playlist
te:    --random           పాటల జాబితాలో యాదృచ్ఛిక పాట

en:    --queue            Append file(s) to existing playlist
te:    --queue            ఉన్నటువంటి పాటలజాబితాకు ఫైళ్ళను జతచేయి

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Disable
    Track
    Album
te: అచేతనపరుచు
    ట్రాక్
    ఆల్బమ్

en: 2.3 (Recommended)
    2.4
te: 2.3 (సిఫారసుచేయబడింది)
    2.4

en: Tag Type(s)
te: ట్యాగ్ రకము(లు)

en: Codec
te: కొడెక్

en: Add
te: జతచేయి
