DeaDBeeF Player - en to vi translation catalogue (161 entries)

en: About DeaDBeeF %s
vi: Về DeaDBeeF %s

en: DeaDBeeF %s ChangeLog
vi: DeaDBeeF %s Nhật ký thay đổi

en: DeaDBeeF Translators
vi: DeaDBeeF Dịch giả

en: Save DeaDBeeF EQ Preset
vi: Lưu DeaDBeeF EQ Preset

en: DeaDBeeF EQ preset files (*.ddbeq)
vi: Tập tin DeaDBeeF EQ preset (*.ddbeq)

en: Load DeaDBeeF EQ Preset...
vi: Nạp DeaDBeeF EQ Preset...

en: Import Foobar2000 EQ Preset...
vi: Nhập Foobar2000 EQ Preset...

en: Save Preset
vi: Lưu Preset

en: Load Preset
vi: Nạp Preset

en: Import Foobar2000 Preset
vi: Nhập Foobar2000 Preset

en: Enable
vi: Bật

en: Zero All
vi: Tất Cả Về 0

en: Zero Preamp
vi: Preamp Về 0

en: Zero Bands
vi: Bands Về 0

en: 1 day %d:%02d:%02d
vi: 1 ngày %d:%02d:%02d

en: %d days %d:%02d:%02d
vi: %d ngày %d:%02d:%02d

en: Stopped | %d tracks | %s total playtime
vi: Dừng phát | %d bài | Tất cả %s

en: Paused |
vi: Tạm dừng |

en: %s%s %s| %dHz | %d bit | %s | %d:%02d / %s | %d tracks | %s total playtime
vi: %s%s %s| %dHz | %d bit | %s | %d:%02d / %s | %d bài | Tất cả %s

en: New Playlist
vi: Playlist Mới

en: New Playlist (%d)
vi: Playlist Mới (%d)

note: register widget types
en: Playlist with tabs
vi: Danh sách phát dạng tab

en: Playlist
vi: Danh sách phát

en: Splitter (top and bottom)
vi: Ngăn đôi (trên và dưới cùng)

en: Splitter (left and right)
vi: Ngăn đôi (trái và phải)

en: Playlist tabs
vi: Danh sách phát dạng tab

en: Selection properties
vi: Thuộc tính lựa chọn

en: Album art display
vi: Hiển thị album nghệ thuật

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Spectrum
vi: Phổ tần

en: Button
vi: Nút

en: Seekbar
vi: Thanh trượt

en: Playback controls
vi: Điều khiển phát lại

en: Volume bar
vi: Thanh âm lượng

en: Chiptune voices
vi: Giọng điện tử

en: Failed while reading help file
vi: Lỗi trong khi đọc tập tin trợ giúp

en: Failed to load help file
vi: Không thể đọc tập tin trợ giúp

en: The player is currently running background tasks. If you quit now, the tasks will be cancelled or interrupted. This may result in data loss.
vi: Chương trình hiện đang chạy ở chế độ nền. Nếu bạn thoát bây giờ, thì tác vụ này sẽ bị hủy bỏ hoặc gián đoạn. Điều này có thể dẫn tới việc mất mát dữ liệu.

en: Do you still want to quit?
vi: Bạn vẫn muốn thoát?

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Open file(s)
vi: _Mở tập tin

en: Add file(s)
vi: Thêm tập tin

en: Add folder(s)
vi: Thêm thư mục

en: Add location
vi: Thêm vị trí

en: New playlist
vi: Tạo playlist mới

en: Load playlist
vi: Nạp playlist

en: Save playlist
vi: Lưu playlist

en: _Quit
vi: T_hoát

en: _Edit
vi: _Sửa

en: _Clear
vi: _Xóa

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Deselect all
vi: Bỏ chọn tất cả

en: Invert selection
vi: Đảo lựa chọn

en: Selection
vi: Lựa chọn

en: Remove
vi: Xóa

en: Crop
vi: Cắt

en: _Find
vi: Tì_m

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Track number
vi: Thứ tự bài

note: Track properties dialog
en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Date
vi: Ngày

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Custom
vi: Tùy chọn

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: _View
vi: _Hiển thị

en: Status bar
vi: Thanh trạng thái

en: Design mode
vi: Chế độ thiết kế

en: _Playback
vi: Phát _lại

en: Order
vi: Thứ tự

en: Linear
vi: Theo thứ tự

en: Shuffle tracks
vi: Bài hát ngẫu nhiên

en: Shuffle albums
vi: Album ngẫu nhiên

en: Looping
vi: Lặp lại

en: Loop all
vi: Lặp lại tất cả

en: Loop single song
vi: Lặp lại chỉ một đối tượng

en: Don't loop
vi: Không lặp lại

en: Scroll follows playback
vi: Trượt theo quá trình phát lại

en: Cursor follows playback
vi: Con trỏ đi theo quá trình phát lại

en: Stop after current track
vi: Dừng lại sau bài này

en: Stop after current album
vi: Dừng lại sau album này

en: Jump to current track
vi: Nhảy đến bài hiện tại

en: _Help
vi: T_rợ giúp

en: _ChangeLog
vi: _Nhật ký thay đổi

en: _About
vi: Thôn_g tin

en: _Translators
vi: _Dịch giả

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Stop
vi: Dừng

en: Play
vi: Phát

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Sau

en: Play Random
vi: Phát Ngẫu Nhiên

en: About
vi: Thông tin

en: Quit
vi: Thoát

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Track Properties
vi: Thông Tin Bài Nhạc

en: Location:
vi: Địa điểm:

en: Settings
vi: Thiết lập

en: _Apply
vi: Á_p dụng

en: _Close
vi: Đó_ng

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: Enter new column title here
vi: Nhập tiêu đề cột mới tại đây

en: Type:
vi: Loại:

en: Playing
vi: Đang phát

en: Album Art
vi: Bìa Album

en: Artist - Album
vi: Nghệ sĩ - Album

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Track Number
vi: Thứ Tự Bài Hát

en: Band / Album Artist
vi: Nhóm / Nghệ sĩ

en: Format:
vi: Định dạng:

en: Alignment:
vi: Canh chỉnh:

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: _Cancel
vi: _Hủy

en: _OK
vi: Đồng _ý

en: Output plugin:
vi: Plugin đầu ra:

en: Output device:
vi: Thiết bị đầu ra:

en: Always convert 8 bit audio to 16 bit
vi: Luôn luôn chuyển đổi âm thanh 8 bit sang 16 bit

en: Always convert 16 bit audio to 24 bit
vi: Luôn chuyển đổi audio dạng 16 bit sang 24 bit

en: Sound
vi: Âm thanh

en: Replaygain mode:
vi: Chế độ Replaygain:

en: Disable
vi: Tắt

en: Track
vi: Bài

en: Replaygain peak scale
vi: Tỉ lệ cao điểm Replaygain

en: Replaygain preamp:
vi: Khuếch đại trước của Replaygain:

en: Global preamp:
vi: Khuếch đại trước toàn cục:

en: Add files from command line (or file manager) to this playlist:
vi: Thêm tập tin từ dòng lệnh (hay bộ quản lý tập tin) vào playlist này:

en: Resume previous session on startup
vi: Phục hội lại phiên làm việc cuối khi vừa khởi động

en: Don't add from archives when adding folders
vi: Không thêm từ các tập tin lưu trữ khi thêm thư mục

en: Playback
vi: Phát lạ_i

en: Configure
vi: Cấu hình

en: _Load
vi: _Nạp

en: Close minimizes to tray
vi: Thu nhỏ xuống khay hệ thống

en: Hide system tray icon
vi: Ẩn biểu tượng khay hệ thống

en: Override
vi: Ghi đè

en: Foreground
vi: Mặt trước

en: Background
vi: Mặt sau

en: Artist / Album
vi: Nghệ sĩ / Album

en: Track No
vi: Bài Số

en: Add column
vi: Thêm cột

en: Edit column
vi: Sửa cột

en: Remove column
vi: Xóa cột

en: Group by
vi: Nhóm bởi

en: None
vi: Không

en: Artist/Date/Album
vi: Nghệ sĩ/Ngày/Album

en: Open file...
vi: Mở tập tin...

en: Default Audio Device
vi: Thiết bị Âm thanh Mặc định

en: Adding files...
vi: Thêm tập tin...

en: Initializing...
vi: Đang khởi tạo...

en: You've modified data for this track.
vi: Bạn đã thay đổi dữ liệu của bài nhạc này.

en: Really close the window?
vi: Bạn thật sự muốn đóng cửa sổ này?

en: Key
vi: Phím tắt

en: Value
vi: Giá trị

en: Default
vi: Mặc định

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Disable
    Track
    Album
vi: Tắt
    Bài
    Album

en: Add
vi: Thêm
