kcmsamba - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Michael Glauche
te: మైఖేల్ గ్లౌచి

en: Matthias Hoelzer
te: మాథియాస్ హెయెల్జర్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Harald Koschinski
te: హరాల్డ్ కొస్చిన్‌స్కి

en: Wilco Greven
te: విల్కో గ్రెవెన్
