kdelibs4 - en to vi translation catalogue (273 entries)

en: Call Stack
vi: Stack gọi lệnh

en: Call
vi: Gọi

en: Line
vi: Dòng

en: Console
vi: Dòng lệnh

en: Enter
vi: Nhập

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
vi: Không tìm thấy thành phần soạn thảo văn bản Kate;
    hãy kiểm tra lại bản cài đặt KDE của bạn.

en: Breakpoint
vi: Điểm ngắt

en: JavaScript Debugger
vi: Bộ gỡ lỗi JavaScript

en: &Break at Next Statement
vi: &Ngắt tại câu kế

en: Break at Next
vi: Ngắt tại điểm kết tiếp

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Step Over
vi: Bước qua

en: Step Into
vi: Bước vào

en: Step Out
vi: Bước ra

en: Reindent Sources
vi: Căn lề lại nguồn

en: Report Exceptions
vi: Báo cáo lỗi

en: &Debug
vi: &Gỡ lỗi

en: &Settings
vi: Thiết &lập

en: Close source
vi: Đóng nguồn

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
vi: Gặp lỗi khi cố chạy một tập lệnh trên trang này.
    
    %1 dòng %2:
    %3

en: Do not know where to evaluate the expression. Please pause a script or open a source file.
vi: Không biết nơi nào để kiểm thử biểu thức. Hãy dừng một lệnh hoặc mở một tệp nguồn.

en: Evaluation threw an exception %1
vi: Kiểm thử cho ra một lỗi %1

en: JavaScript Error
vi: Lỗi JavaScript

en: &Do not show this message again
vi: &Đừng hiện thông điệp này lần nữa

en: Local Variables
vi: Biến cục bộ

en: Reference
vi: Tham chiếu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Value
vi: Giá trị

en: Loaded Scripts
vi: Mã lệnh đã tải

en: A script on this page is causing KHTML to freeze. If it continues to run, other applications may become less responsive.
    Do you want to stop the script?
vi: Một tập lệnh trên trang này đang làm KHTML ngưng hoạt động. Nếu nó tiếp tục chạy, các ứng dụng khác có thể sẽ không đáp ứng được.
    Bạn có muốn dừng tập lệnh này không?

en: &Stop Script
vi: &Dừng mã lệnh

en: Parse error at %1 line %2
vi: Lỗi phân tách tại %1 dòng %2

en: Confirmation: JavaScript Popup
vi: Xác nhận: Bật lên JavaScript

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
vi: Nơi Mạng này đang gởi đơn sẽ mở một cửa sổ duyệt mới bằng JavaScript.
    Bạn có muốn cho phép gởi đơn này không?

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
vi: <qt>Nơi Mạng này đang gởi đơn sẽ mở <p>%1</p>trong một cửa sổ duyệt mới bằng JavaScript.<br />Bạn có muốn cho phép gởi đơn này không?</qt>

en: Allow
vi: Cho phép

en: Do Not Allow
vi: Không cho phép

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
vi: Nơi Mạng này yêu cầu mở một cửa sổ duyệt mới bằng JavaScript.
    Bạn muốn cho phép không?

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
vi: <qt>Nơi Mạng này yêu cầu mở <p>%1</p> một cửa sổ duyệt mới bằng JavaScript.<br/>Bạn muốn cho phép không?</qt>

en: Close window?
vi: Đóng cửa sổ ?

en: Confirmation Required
vi: Cần thiết xác nhận

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
vi: Bạn có muốn đánh dấu chỉ tới địa điểm "%1" được thêm vào tập hợp mình không?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
vi: Bạn có muốn đánh dấu tên "%2" chỉ tới địa điểm "%1" được thêm vào tập hợp mình không?

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
vi: Sự cố chèn đánh dấu JavaScript

en: Insert
vi: Chèn

en: Disallow
vi: Cấm

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
vi: Những tệp theo đây sẽ không được tải lên vì không tìm thấy chúng.
    Bạn có muốn tiếp tục không?

en: Submit Confirmation
vi: Xác nhận

en: &Submit Anyway
vi: Vẫn &gởi

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
vi: Bạn sắp truyền những tệp theo đây từ máy tính cục bộ lên Mạng.
    Bạn thực sự muốn tiếp tục không?

en: Send Confirmation
vi: Xác nhận

en: &Send File | &Send Files
vi[0]: &Gửi tệp

en: Submit
vi: Gởi

en: Reset
vi: Đặt lại

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
vi: Không tìm thấy bộ cầm phít cho "%1".
    Bạn có muốn tải điều xuống %2 không?

en: Missing Plugin
vi: Thiếu bộ cầm phít

en: Download
vi: Tải về

en: Do Not Download
vi: Không tải về

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
vi: Đây là chỉ mục tìm kiếm được. Hãy nhập từ khoá tìm kiếm:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KHTMLInfoDlg)
en: Document Information
vi: Thông tin Tài liệu

[ctx: @title:group Document information]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: General
vi: Chung

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, urlLabel)
en: URL:
vi: Địa chỉ Mạng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, titleLabel)
en: Title:
vi: Tựa :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _lmLabel)
en: Last modified:
vi: Sửa đổi cuối cùng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _eLabel)
en: Document encoding:
vi: Bảng mã Tài liệu :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _modeLabel)
en: Rendering mode:
vi: Chế độ hiển thị:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: HTTP Headers
vi: Dòng đầu HTTP

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Property
vi: Thuộc tính

en: Initializing Applet "%1"...
vi: Đang sở khởi tiểu dụng "%1"...

en: Starting Applet "%1"...
vi: Đang khởi chạy tiểu dụng "%1"...

en: Applet "%1" started
vi: Tiểu dụng "%1" đã khởi chạy

en: Applet "%1" stopped
vi: Tiểu dụng "%1" đã dừng

en: Loading Applet
vi: Đang tải tiểu dụng...

en: Error: java executable not found
vi: Lỗi : không tìm thấy tệp thực hiện được Java

en: Signed by (validation: %1)
vi: Đã kí bởi (xác thực: %1)

en: Certificate (validation: %1)
vi: Chứng thực (xác thực: %1)

en: Security Alert
vi: Cảnh giác bảo mật

en: Do you grant Java applet with certificate(s):
vi: Bạn có cho tiểu dụng Java có chứng nhận:

en: the following permission
vi: quyền theo đây

en: &No
vi: &Không

en: &Reject All
vi: &Từ chối hết

en: &Yes
vi: &Có

en: &Grant All
vi: Cho &phép hết

en: KDE Java Applet Plugin
vi: Bộ cầm phít tiểu dụng Java KDE

en: Applet Parameters
vi: Tham số tiểu dụng

en: Parameter
vi: Tham số

en: Class
vi: Hạng

en: Base URL
vi: Địa chỉ Mạng cơ bản

en: Archives
vi: Kho

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
vi: &Hiệu chỉnh

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
vi: &Tệp

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
vi: &Xem

note: i18n: ectx: ToolBar (htmlToolBar)
en: HTML Toolbar
vi: Thanh công cụ HTML

en: &Copy Text
vi: &Chép văn bản

en: Open '%1'
vi: Mở "%1"

en: &Copy Email Address
vi: &Chép địa chỉ thư

en: &Save Link As...
vi: &Lưu liên kết dạng...

en: &Copy Link Address
vi: C&hép địa chỉ liên kết

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
vi: Khung

en: Open in New &Window
vi: Mở trong cửa sổ &mới

en: Open in &This Window
vi: Mở trong cửa sổ &này

en: Open in &New Tab
vi: Mở trong &tab mới

en: Reload Frame
vi: Tải lại khung

en: Print Frame...
vi: In khung...

en: Save &Frame As...
vi: Lưu &khung dạng...

en: View Frame Source
vi: Xem mã nguồn khung

en: View Frame Information
vi: Xem thông tin khung

en: Block IFrame...
vi: Chặn IFrame...

en: Save Image As...
vi: Lưu ảnh dạng...

en: Send Image...
vi: Gởi ảnh...

en: Copy Image
vi: Chép ảnh

en: Copy Image Location
vi: Chép địa điểm ảnh

en: View Image (%1)
vi: Xem ảnh (%1)

en: Block Image...
vi: Chặn ảnh...

en: Block Images From %1
vi: Chặn các ảnh từ %1

en: Stop Animations
vi: Dừng hoạt cảnh

en: Search for '%1' with %2
vi: Tìm kiếm "%1" bằng %2

en: Search for '%1' with
vi: Tìm kiếm "%1" bằng

en: Save Link As
vi: Lưu liên kết dạng

en: Save Image As
vi: Lưu ảnh dạng

en: Add URL to Filter
vi: Thêm địa chỉ Mạng vào bộ lọc

en: Enter the URL:
vi: Nhập URL:

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
vi: Tệp tên "%1" đã có. Bạn có chắc muốn ghi đè lên nó không?

en: Overwrite File?
vi: Ghi đè tệp không?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
vi: Không tìm thấy Bộ Quản lí Tải về (%1) trong PATH (đường dẫn ứng dụng) của bạn.

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
vi: Hãy thử cài đặt lại nó.
    
    Khả năng hợp nhất với Konqueror sẽ bị tắt.

en: Default Font Size (100%)
vi: Kích cỡ phông chữ mặc định (100%)

en: Embeddable HTML component
vi: Thành phần HTML nhúng được

en: View Do&cument Source
vi: Xem &mã nguồn tài liệu

en: View Document Information
vi: Xem thông tin tài liệu

en: Save &Background Image As...
vi: Lưu ảnh &nền dạng...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
vi: In cây vẽ ra thiết bị xuất chuẩn

en: Print DOM Tree to STDOUT
vi: In cây DOM ra thiết bị xuất chuẩn

en: Print frame tree to STDOUT
vi: In cây khung ra STDOUT

en: Stop Animated Images
vi: Dừng ảnh hoạt cảnh

en: Set &Encoding
vi: Đặt &bảng mã

en: Use S&tylesheet
vi: Dùng &Tờ kiểu dáng

en: Enlarge Font
vi: Phóng to phông

en: <qt>Enlarge Font<br /><br />Make the font in this window bigger. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
vi: <qt>Phóng to phông<br /><br />Làm cho phông chữ trong cửa sổ này to hơn. Nhấn và giữ nút chuột để thấy trình đơn với tất cả các cỡ phông sẵn có.</qt>

en: Shrink Font
vi: Thu nhỏ phông

en: <qt>Shrink Font<br /><br />Make the font in this window smaller. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
vi: <qt>Thu nhỏ phông<br /><br />Làm phông chữ trong cửa sổ này nhỏ hơn. Nhấn và giữ nút chuột để thấy trình đơn các cỡ phông sẵn có.</qt>

en: <qt>Find text<br /><br />Shows a dialog that allows you to find text on the displayed page.</qt>
vi: <qt>Tìm văn bản<br /><br />Hiển thị hộp thoại cho bạn khả năng tìm văn  bản trong trang được hiển thị.</qt>

en: <qt>Find next<br /><br />Find the next occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
vi: <qt>Tìm tiếp<br /><br />Tìm lần kế tiếp gặp văn bản đang tìm bằng chức năng <b>Tìm tiếp</b>.</qt>

en: <qt>Find previous<br /><br />Find the previous occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
vi: <qt>Tìm trước<br /><br />Tìm lần trước gặp đoạn đã tìm bằng chức năng <b>Tìm trước</b>.</qt>

en: Find Text as You Type
vi: Tìm văn bản khi gõ

en: This shortcut shows the find bar, for finding text in the displayed page. It cancels the effect of "Find Links as You Type", which sets the "Find links only" option.
vi: Phím tắt này sẽ hiện ra thanh tìm để tìm văn bản trong trang được hiển thị. Nó sẽ huỷ hiệu lực của "Tìm liên kết khi gõ" do điều này dùng tuỳ chọn "Chỉ tìm liên kết".

en: Find Links as You Type
vi: Tìm liên kết khi gõ

en: This shortcut shows the find bar, and sets the option "Find links only".
vi: Phím tắt này sẽ hiện thanh tìm và đặt tuỳ chọn "Chỉ tìm liên kết"

en: <qt>Print Frame<br /><br />Some pages have several frames. To print only a single frame, click on it and then use this function.</qt>
vi: <qt>In khung<br /><br />Một số trang chứa nhiều khung. Để in chỉ một khung riêng lẻ, hãy nhấp vào nó rồi chọn chức năng này.</qt>

en: Toggle Caret Mode
vi: Bật/tắt chế độn con nháy

en: The fake user-agent '%1' is in use.
vi: Tác nhân người dùng giả "%1" đang được dùng.

en: This web page contains coding errors.
vi: Trang Mạng này chứa lỗi tạo mã.

en: &Hide Errors
vi: Ẩ&n lỗi

en: &Disable Error Reporting
vi: &Tắt thông báo lỗi

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
vi: <qt><b>Lỗi</b> : %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
vi: <qt><b>Lỗi</b> : nút %1: %2</qt>

en: Display Images on Page
vi: Hiển thị ảnh trên trang

en: Error: %1 - %2
vi: Lỗi : %1 - %2

en: The requested operation could not be completed
vi: Không thể làm xong thao tác đã yêu cầu

en: Technical Reason:
vi: Lí do kĩ thuật:

en: Details of the Request:
vi: Chi tiết về yêu cầu :

en: URL: %1
vi: Địa chỉ Mạng: %1

en: Protocol: %1
vi: Giao thức: %1

en: Date and Time: %1
vi: Ngày và Giờ : %1

en: Additional Information: %1
vi: Thông tin thêm: %1

en: Description:
vi: Mô tả :

en: Possible Causes:
vi: Nguyên nhân có thể :

en: Possible Solutions:
vi: Giải pháp có thể :

en: Page loaded.
vi: Trang đã tải.

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
vi[0]: %1 ảnh của %2 đã tải.

en: Automatic Detection
vi: Phát hiện tự động

en:  (In new window)
vi:  (Trong cửa sổ mới)

en: Symbolic Link
vi: Liên kết tượng trưng

en: %1 (Link)
vi: %1 (Liên kết)

en:  (In other frame)
vi:  (Trong khung khác)

en: Email to:
vi: Gởi thư cho :

en:  - Subject:
vi:  • Chủ đề :

en:  - CC:
vi:  • CC:

en:  - BCC:
vi:  • BCC:

en: Save As
vi: Lưu dạng

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
vi: <qt>Trang không tin cậy này có liên kết tới<br /><b>%1</b>.<br />Bạn có muốn theo liên kết này không?</qt>

en: Follow
vi: Theo

en: Frame Information
vi: Thông tin khung

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
vi:    <a href="%1">[Thuộc tính]</a>

en: Save Background Image As
vi: Lưu ảnh nền dạng

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
vi: Chuỗi chứng thực SSL ngang hàng có vẻ như bị hỏng.

en: Save Frame As
vi: Lưu khung dạng

en: &Find in Frame...
vi: &Tìm trong khung...

en: &Find...
vi: &Tìm...

en: Warning:  This is a secure form but it is attempting to send your data back unencrypted.
    A third party may be able to intercept and view this information.
    Are you sure you wish to continue?
vi: Cảnh báo : đơn này bảo mật, nhưng nó đang cố gởi dữ liệu bạn
    một cách không mật mã.
    Có lẽ người khác có thể lấy và xem thông tin này.
    Bạn cọ chắc muốn tiếp tục không?

en: Network Transmission
vi: Truyền qua mạng

en: &Send Unencrypted
vi: &Gởi không mật mã

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
vi: Cảnh báo : dữ liệu của bạn sắp được gởi một cách không mật mã.
    Bạn cọ chắc muốn tiếp tục không?

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
vi: Nơi Mạng này đang cố gởi dữ liệu của đơn thông qua thư điện tử.
    Bạn có muốn tiếp tục không?

en: &Send Email
vi: &Gởi thư

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
vi: <qt>Biểu mẫu sẽ được gửi cho <br /><b>%1</b><br /> trong hệ thống tệp cục bộ của bạn.<br />Bạn có muốn gởi đơn này không?</qt>

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
vi: Nơi Mạng này đã cố đính một tệp từ máy tính của bạn kèm đơn đã gởi. Tệp đính kèm đã được gỡ bỏ để bảo vệ bạn.

en: (%1/s)
vi: (%1/g)

en: Security Warning
vi: Cảnh báo bảo mật

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
vi: <qt>Đã từ chối truy cập từ trang không tin cậy<br /><b>%1</b></qt>

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
vi: Ví "%1" đã mở, và hoạt động với dữ liệu đơn và mật khẩu.

en: &Close Wallet
vi: Đóng ví

en: &Allow storing passwords for this site
vi: &Cho phép lưu mật khẩu cho trang này

en: Remove password for form %1
vi: Xoá mật khẩu cho biểu mẫu %1

en: JavaScript &Debugger
vi: Bộ gỡ lỗi &JavaScript

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
vi: Trang này bị JavaScript ngăn cản mở cửa sổ mới.

en: Popup Window Blocked
vi: Cửa sổ bất lên bị chặn

en: This page has attempted to open a popup window but was blocked.
    You can click on this icon in the status bar to control this behavior
    or to open the popup.
vi: Trang này đã cố mở cửa sổ bật lên nhưng bị chặn.
    Bạn có thể bấm vào biểu tượng này trong thanh trạng thái
    để điều khiển ứng xử này, hoặc để mở cửa sổ bật lên.

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
vi[0]: &Hiện %1 cửa sổ bật lên bị chặn

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
vi: Hiện thông &báo bật lên bị động cửa sổ bị chặn

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
vi: &Cấu hình chính sách về cửa sổ JavaScript mới...

en: <qt><p><strong>'Print images'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, images contained in the HTML page will be printed. Printing may take longer and use more ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, only the text of the HTML page will be printed, without the included images. Printing will be faster and use less ink or toner.</p> </qt>
vi: <qt><p><strong>"In ảnh"</strong></p><p>Nếu chọn, các ảnh chứa trong trang HTML sẽ được in. Như thế thì việc in có thể mất thời gian hơn và ăn mực nhiều hơn.</p><p>Còn nếu không chọn, chỉ phần chữ của trang HTML sẽ được in. Như thế việc in sẽ chạy nhanh hơn và dùng ít mực hơn.</p> </qt>

en: <qt><p><strong>'Print header'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will contain a header line at the top of each page. This header contains the current date, the location URL of the printed page and the page number.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will not contain such a header line.</p> </qt>
vi: <qt><p><strong>"In đầu trang"</strong></p><p>Nếu chọn, bản in cũa tài liệu HTML sẽ chứa một dòng riêng tại đầu mỗi trang. Đầu trang này hiển thị ngày hiện thời, địa chỉ Mạng gốc của trang đã in, và số hiệu trang.</p><p>Còn nếu không chon, bản in của tài liệu HTML sẽ không chứa đầu trang như thế.</p> </qt>

en: <qt><p><strong>'Printerfriendly mode'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will be black and white only, and all colored background will be converted into white. Printout will be faster and use less ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will happen in the original color settings as you see in your application. This may result in areas of full-page color (or grayscale, if you use a black+white printer). Printout will possibly happen more slowly and will probably use more toner or ink.</p> </qt>
vi: <qt><p><strong>'Chế độ thân thiện máy in'</strong></p><p>Nếu chọn, bản in tài liệu HTML sẽ chỉ có màu trắng đen, và tất cả nền màu sắc sẽ được chuyển thành trắng. Bản in sẽ nhanh hơn và dùng ít mực hơn.</p><p>Nếu không chọn, bản in tài liệu HTML sẽ sử dụng thiết lập màu gốc như bạn nhìn thấy trong ứng dụng của mình. Điều này có thể tạo ra những vùng toàn bộ trang là màu sắc (hoặc xám đen nếu dùng máy in đen trắng). Bản in có thể sẽ chậm hơn và có thể dùng nhiều mực hơn.</p></qt>

en: HTML Settings
vi: Thiết lập HTML

en: Printer friendly mode (black text, no background)
vi: Chế độ thân thiện máy in (chữ đen, không có nền)

en: Print images
vi: In ảnh

en: Print header
vi: In đầu trang

en: Filter error
vi: Lỗi lọc

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
vi: %1 (%2 - %3x%4 điểm ảnh)

en: %1 - %2x%3 Pixels
vi: %1 - %2x%3 điểm ảnh

en: %1 (%2x%3 Pixels)
vi: %1 (%2x%3 điểm ảnh)

en: Image - %1x%2 Pixels
vi: Ảnh - %1x%2 điểm ảnh

en: Done.
vi: Đã xong.

en: Access Keys activated
vi: Phím truy cập hoạt động

en: C&lear
vi: &Xoá

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KJSErrorDlgBase)
en: JavaScript Errors
vi: Lỗi JavaScript

en: Embeddable component for multipart/mixed
vi: Thành phần nhúng được cho kiểu "multipart/mixed" (đa phần, đã trộn với nhau)

en: No handler found for %1.
vi: Không tìm thấy bộ quản lí cho %1.

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
vi: Tây Âu

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
vi: Trung Âu

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
vi: Hi Lạp

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
vi: Do Thái

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
vi: Thổ Nhĩ Kì

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
vi: Nhật Bản

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
vi: Ban-tích

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
vi: Ả Rập

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
vi: Tiếng Trung phồn thể

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
vi: Tiếng Trung giản thể

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
vi: Hàn Quốc

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
vi: Thái

en: Play
vi: Phát

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: New Web Shortcut
vi: Lối tắt mạng mới

en: %1 is already assigned to %2
vi: %1 đã được gán cho %2

en: Error
vi: Lỗi

en: Search &provider name:
vi: Tìm tên &nhà cung cấp:

en: New search provider
vi: Nhà cung cấp tìm kiếm mới

en: UR&I shortcuts:
vi: Lối tắt UR&I:

en: Clear &History
vi: Xoá &Lược sử

en: Create Web Shortcut
vi: Tạo lối tắt mạng

en: C&ase sensitive
vi: &Phân biệt chữ hoa/thường

en: &Whole words only
vi: Chỉ ng&uyên từ

en: From c&ursor
vi: Từ c&on chạy

en: &Selected text
vi: Đoạn đã &chọn

en: Regular e&xpression
vi: &Biểu thức chính quy

en: Find &links only
vi: Chỉ tìm &liên kết

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: No more matches for this search direction.
vi: Không còn kết quả nào cho hướng tìm kiếm này nữa.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: F&ind:
vi: Tì&m:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_next)
en: &Next
vi: &Tiếp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_previous)
en: &Previous
vi: &Lùi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_options)
en: Opt&ions
vi: Tuỳ c&họn

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_label)
en: Do you want to store this password?
vi: Bạn có muốn lưu mật khẩu này không?

en: Do you want to store this password for %1?
vi: Bạn có muốn lưu mật khẩu này cho %1?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_store)
en: &Store
vi: &Lưu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_neverForThisSite)
en: Ne&ver store for this site
vi: Không b&ao giờ lưu cho trang này

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_doNotStore)
en: Do &not store this time
vi: Không &lưu lần này

en: Basic Page Style
vi: Kiểu dáng trang cơ bản

en: the document is not in the correct file format
vi: tài liệu không phải có dạng thức tệp đúng

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
vi: lỗi phân tách nghiêm trọng: %1 trên dòng %2, cột %3

en: XML parsing error
vi: Lỗi phân tách XML
