caja 1.25.2 - en to ha translation catalogue (603 entries)

en: _Patterns
ha: _Sigogi

en: Drag a pattern tile to an object to change it
ha: Ja wani tayil na siga zuwa wani abu don ka canza shi

en: Blue Ridge
ha: Kunya mai Shuɗi

en: Blue Rough
ha: Shuɗi mai Kaushi

en: Blue Type
ha: Irin Shuɗi

en: Brushed Metal
ha: Ƙarfe da Aka Goge

en: Camouflage
ha: Kamoflaj

en: Chalk
ha: Alli

en: Cork
ha: Kork

en: Countertop
ha: Saman kanta

en: Dots
ha: Ɗige-ɗige

en: Fibers
ha: Faiba

en: Floral
ha: Fure

en: Green Weave
ha: Sāƙā̀ mai Kore

en: Ice
ha: Ƙanƙara

en: Manila Paper
ha: Takardar Manila

en: Moss Ridge
ha: Kunyan Moss

en: Numbers
ha: Alƙalamu

en: Ocean Strips
ha: Zirin Teku

en: Purple Marble
ha: Dutse mai Algashi

en: Ridged Paper
ha: Takarda mai Kunya

en: Rough Paper
ha: Takarda mai Kaushi

en: Sky Ridge
ha: Kunyan Sama

en: Snow Ridge
ha: Kunyan Ƙanƙara

en: Terracotta
ha: Terrakotta

en: Wavy White
ha: Fari Mai Kaɗawa

en: C_olors
ha: L_aunuka

en: Drag a color to an object to change it to that color
ha: Ja wani launi cikin wani abu don ya canza abun zuwa launinsa

en: Mango
ha: Mangwaro

en: Orange
ha: Lemun Zaƙi

en: Tangerine
ha: Tanjarin

en: Grapefruit
ha: Garehul

en: Ruby
ha: Jan Yaƙutu

en: Pale Blue
ha: Koɗaɗɗen Shuɗi

en: Sky
ha: Sama

en: Indigo
ha: Shuni

en: Violet
ha: Launin Jar Garura

en: Sea Foam
ha: Kumfan Teku

en: Leaf
ha: Ganye

en: Deep Teal
ha: Teal mai Zurfi

en: Dark Cork
ha: Kork mai Duhu

en: Mud
ha: Taɓo

en: Fire Engine
ha: Ingin ɗin Wuta

en: Envy
ha: Kishi

en: Lemon
ha: Lemun Tsami

en: Bubble Gum
ha: Cingam

en: White
ha: Fari

en: Apparition
ha: Apparishan

en: Silver
ha: Azurfa

en: Concrete
ha: Kankare

en: Granite
ha: Dutse

en: Eclipse
ha: Husufi

en: Charcoal
ha: Gawayi

en: Black
ha: Baƙi

en: _Emblems
ha: _Tambaru

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
ha: Ja wata tambari zuwa wani abu don ya haɗa shi cikin abun

en: Erase
ha: Goge

en: File Browser
ha: Birawsar Fayil

en: Computer
ha: Kwamfyuta

en: File Manager
ha: Manajan Fayil

en: File Management
ha: Hukumar Sarrafa Fayil

en: Home Folder
ha: Shamis na Gida

en: Network
ha: Mahaɗar Sadarwa

en: _Open
ha: _Buɗe

en: _Eject
ha: _Fid da

en: Cut the selected text to the clipboard
ha: Yanke rubutun da aka zaɓa zuwa kilibodi

en: Copy the selected text to the clipboard
ha: Kwafe rubutun da aka zaɓa zuwa kilibodi

en: Paste the text stored on the clipboard
ha: Manna rubutun da aka adana kan kilibodi

en: Select _All
ha: Zaɓi _Duka

en: Select all the text in a text field
ha: Zaɓi duk rubutun da ke cikin wani filin rubutu

en: Move _Up
ha: Gusa _Sama

en: Name
ha: Suna

en: The name and icon of the file.
ha: Sunan fayil da alamar sa.

en: Size
ha: Girma

en: The size of the file.
ha: Girmar fayil.

en: Type
ha: Nau'i

en: The type of the file.
ha: Nau'in fayil

en: Date Modified
ha: Ranar da Aka Yi Gyare-Gyare

en: The date the file was modified.
ha: Ranar da aka yi wa fayil gyare-gyare.

en: Date Accessed
ha: Ranar da aka Sami Hanya Zuwa

en: The date the file was accessed.
ha: Ranar da aka sami hanyar fayil.

en: Owner
ha: Mai Shi

en: The owner of the file.
ha: Mai fayil.

en: Group
ha: Ƙungiya

en: The group of the file.
ha: Ƙungiya na fayil.

en: Permissions
ha: Izini

en: The permissions of the file.
ha: Izini na fayil.

en: Octal Permissions
ha: Izini na Oktal

en: The permissions of the file, in octal notation.
ha: Izini na fayil, na cikin tsarin alƙalami takwas.

en: MIME Type
ha: Nau'in MIME

en: The mime type of the file.
ha: Nau'in mime na fayil.

en: on the desktop
ha: a kan kwamfyutan tebur

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
ha: Gidan %s

en: Network Servers
ha: Sava na Mahaɗar Sadarwa

en: Trash
ha: Kwandon Shara

en: Set as _Background
ha: Daidaita kamar _Bango

en: Cancel
ha: Soke

en: Set as background for _all folders
ha: Daidaita kamar bango wa _duk shamis

en: Set as background for _this folder
ha: Daidaita kamar bango wa _wannan shamis

en: The emblem cannot be installed.
ha: An kasa saka tambari.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
ha: Yi hakuri, amma sai ka ƙayyade wani muhimman kalma mai mara-komai wa sabuwar tambari.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
ha: Yi hakuri, amma muhimman kalmomin tambari zasu iya ƙunsa da baƙaƙe, filiaye, da alaƙalami kawai.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
ha: Yi hakuri, amma an riga an sami wata tambari mai suna "%s".

en: Please choose a different emblem name.
ha: Don Allah ka zaɓi wani suna daban wa tambari.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
ha: Yi hakuri, an kasa adana ɗabi'ar tambari.

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
ha: Yi hakuri, an kasa adana ɗabi'ar sunan tambari.

en: today at 00:00:00 PM
ha: yau a 00:00:00 PM

en: today at %-I:%M:%S %p
ha: yau a %-I:%M:%S %p

en: today at 00:00 PM
ha: yau a 00:00 PM

en: today at %-I:%M %p
ha: yau a %-I:%M%p

en: today, 00:00 PM
ha: yau, 00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
ha: yau, %-I:%M %p

en: today
ha: yau

en: yesterday at 00:00:00 PM
ha: jiya a 00:00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
ha: jiya a %-I:%M:%S %p

en: yesterday at 00:00 PM
ha: jiya a 00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M %p
ha: jiya a %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
ha: jiya, 00:00 PM

en: yesterday, %-I:%M %p
ha: jiya, %-I:%M %p

en: yesterday
ha: jiya

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
ha: Laraba, Satumba 00 0000 a lokaci 00:00:00 PM

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
ha: Litinin, Oktoba 00 0000 a lokaci 00:00:00 PM

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
ha: Litinin, Oktoba 00 0000 a lokaci 00:00 PM

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
ha: Oktoba 00 0000 a lokaci 00:00 PM

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
ha: Oktoba 00 0000, 00:00 PM

en: ? items
ha: ? abubuwa

en: unknown type
ha: nau'in da ba'a sani ba

en: unknown MIME type
ha: nau'in MIME da ba'a sani ba

en: unknown
ha: wanda ba'a sani ba

en: program
ha: shiri

en: link
ha: mahaɗi

en: link (broken)
ha: mahaɗi (a ƙarye)

en: Size:
ha: Girma:

en: Type:
ha: Nau'i:

en: _Skip
ha: _Tsallake

en: _Retry
ha: _Sake Gwada

en: _Delete
ha: _Goge

en: Replace _All
ha: Maye _Duka

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
ha:  (kwafe)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
ha:  (wani kwafe daban)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
ha: th kwafe)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
ha: st kwafe)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
ha: nd kwafe)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
ha: rd kwafe)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
ha: %s (kwafe)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
ha: %s (wani kwafe daban)%s

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
ha: Idan ka goge wani abu, za ka rasa shi har abada.

en: Empty _Trash
ha: Kwandon Shara _Mai Maras Komai

en: Deleting files
ha: Ana goge fayiloli

en: Error while deleting.
ha: Kuskure a lokacin da ake goge.

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
ha: An kasa motsa fayil zuwa kwandon shara, kana so ka goge shi yanzu-yanzu?

en: Error while copying.
ha: Kuskure a lokacin da ake kwafe.

en: Error while moving.
ha: Kuskure a lokacin da ake motsa.

en: You cannot move a folder into itself.
ha: Ba za ka iya gusa wani shamis zuwa cikin kansa ba.

en: You cannot copy a folder into itself.
ha: Ba za ka iya kwafe wani fayil zuwa cikin kansa ba.

en: The destination folder is inside the source folder.
ha: Wurin da za'a kai shamis na cikin mafarin shamis.

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
ha: shamis mai maras suna

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
ha: sabuwar fayil

en: The selection rectangle
ha: Muka'abi na zaɓen

en: Mo_ve to Trash
ha: Mo_tsa zuwa Kwandon Shara

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
ha: Kana son tafiyar da "%s", ko a nuna kayan cikin sa?

en: "%s" is an executable text file.
ha: "%s" wani fayil ne wanda za'a iya zartar da.

en: Run in _Terminal
ha: A tafiyar da shi cikin _Tasha

en: _Display
ha: _Nuna

en: _Run
ha: _Tafiyar da

en: Are you sure you want to open all files?
ha: Ka tabbata kana so ka buɗe duk fayilolin?

en: Opening "%s".
ha: Ana Buɗe "%s".

en: Icon
ha: Alama

en: Unknown
ha: Wanda ba'a sani ba

en: Open With
ha: Buɗe Da

en: Select an application to view its description.
ha: Zaɓi wata shirin ayuka don ka kalli kwatancin sa.

en: Open Failed, would you like to choose another application?
ha: Ya Kasa Buɗuwa, ko za ka so ka zaɓi wata shirin ayuka daban?

en: Open Failed, would you like to choose another action?
ha: Ya Kasa Buɗuwa, ko za ka so ka zaɓi wata aiki daban?

en: This is disabled due to security considerations.
ha: An kashe wannan don kara tsaro.

en: There was an error launching the application.
ha: An sami kuskure wajen gabatar da shirin ayukan.

en: This drop target only supports local files.
ha: Wannan drop taget na goyi bayan fayiloli na cikin na'ura kawai.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
ha: Idan ana son buɗe fayiloli waɗanda ba masu-cikin na'ura ba, ka kwafe su zuwa wani shamis na cikin na'ura sannan ka sake yar da su.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
ha: Idan kana son buɗe fayiloli waɗanda basu-cikin na'ura, ka kwafe su zuwa wani shamis na cikin na'ura sannan ka sake yar da su. An riga an buɗe fayiloli na cikin na'ura wanda ka yar da.

en: Details:
ha: Cikakken Bayanai:

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
ha: Yana fara halin Caja na ainihi, inda duk tagogi zasu zama birawsa

en: Whether to enable immediate deletion
ha: Ko za'a fara gogewa yanzu-yanzu

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
ha: Idan an shirya zuwa gaskiya, sannan Caja zai sami wata siffa da zai yarda ka goge wani fayil da gaggawa, kuma cikin-wurin, maimakon motsa shi zuwa kwandon shara. Wannan siffa zai iya zama mai haɗari, sabo da haka, yi a tsanke.

en: When to show preview text in icons
ha: Lokacin da ya kamata a nuna shirin duba rubutu cikin alamomi

en: When to show number of items in a folder
ha: Lokacin da ya kamata a nuna yawan abubuwa na cikin wani shamis

en: Type of click used to launch/open files
ha: Irin dannawa da aka amfani da wajen gabatar da/buɗe fayiloli

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
ha: Kima masu yiwu sune "guda" don gabatar da fayiloli idan an danna sau ɗaya, ko "dobur" don gabatar da su idan an dannawa sau biyu.

en: What to do with executable text files when activated
ha: Abin da za'a iya yi da fayilolin rubutu wanda za'a iya zartar da idan an kunna

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
ha: Abin da za ka iya yi da fayilolin rubutu wanda za'a iya zartar da idan an kunna su (an danna sau ɗaya ko biyu). Kima masu yiwu sune "gabatar da" don a gabatar da su kamar shiryoyi, "yi tambaya" don ya yi tambaya ga abin da za'a yi ta wani zauren akwatin bayani, da "nuna" don ya nuna su kamar fayilolin rubutu.

en: When to show thumbnails of image files
ha: Lokacin da ya kamata a nuna girmar ɗan yatsa na fayilolin sura

en: Maximum image size for thumbnailing
ha: Iyaka girmar zane da za'a rage zuwa girmar 'ɗan yasta

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
ha: Ba za'a rage girman zane-zane wanda suka wuce iyaka wannan girma (cikin bytes) zuwa girma na 'ɗan yasta ba. Amfanin wannan shiri don ya hana rage girman babbar zane-zane wanda zasu iya ɗau lokaci wajen lodi ko masu amfani da yawan ƙwaƙwalwa zuwa girmar 'ɗan yatsu.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
ha: Ko za'a duba sauti idan ana motsa linzami kan alama

en: Show folders first in windows
ha: Nuna shamis da farko cikin tagogi

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, sannan Caja zai nuna shamis kafin ya nuna fayiloli cikin kallo na alama da jeri.

en: Default sort order
ha: Difwalt ɗin tsarin kasawa

en: Reverse sort order in new windows
ha: Yi juyin waina na tsarin kasawa cikin sabobbin taga

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
ha: In da gaske, za'a kasa fayiloli cikin sabobbin tagogi ta tsarin juyin waina. misali, idan an kasa su ta suna, maimakon a kasa fayilolin daga "a" zuwa "z", za'a kasa su daga "z" zuwa "a"; idan an kasa su ta girma, za'a kasa su ta ragewa maimakon ta ƙari.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
ha: Caja na amfani da shamis na gida na masu amfani da, kamar kwamfyutan tebur

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, sannan Caja zai yi amfani da shamis na gidan mai amfani da, don ya zama kwamfyutan tebur. Idan ƙarya ne, to sai ya yi amfani da ~/Kwamfyutan Tebur don ya zama kwamfyutan tebur.

en: Whether a custom default folder background has been set.
ha: Ko an daidaita wani ɗabi'ar difwalt na bangon shamis

en: Default Background Color
ha: Difwalt na Launin Bango

en: Default Background Filename
ha: Difwalt na Sunanfayil na Bango

en: Custom Side Pane Background Set
ha: Ɗabi'ar Layin Gefe na Shirin Bangon

en: Whether a custom default side pane background has been set.
ha: Ko an daidaita wata ɗabi'ar difwalt na bangon layin gefe.

en: Default Side Pane Background Color
ha: Difwalt na Layin Gefen Launin Bango

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
ha: Sunanfayil wa difwalt na layin gefe na bango. Ana amfani da shi kurum idan shirin_bangon_layin_gefe na gaske ne.

en: Default Side Pane Background Filename
ha: Difwalt na Layin Gefen Sunanfayil na Bango

en: Default folder viewer
ha: Difwalt na kallon shamis

en: Date Format
ha: Tsarin Kwanan Wata

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
ha: Tsari na kwanan watan fayiloli. Kima masu yiwu sune "locale", "iso", da "informal".

en: Whether to show hidden files
ha: Ko za'a nuna fayilolin da aka ɓoye

en: Whether to show backup files
ha: Ko za'a nuna fayiloli na goyon baya

en: List of possible captions on icons
ha: Jerin kafshan masu yiwu na kan alamomi

en: Use tighter layout in new windows
ha: Yi amfani da tsari mai ƙaushi cikin sabobbin tagogi

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
ha: In da gaske, za'a shimfida shi ta difwalt ɗaɗaf cikin sabobbin tagogi.

en: Put labels beside icons
ha: Saka lambobi a gefen alamomi

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
ha: In da gaske, za'a sa lambobi a gefen alamomi maimakon a ƙarƙashin su.

en: Default icon zoom level
ha: Difwalt ɗin matsayin jawowa kusa da nesa na alama

en: Default zoom level used by the icon view.
ha: Difwalt na matsayin jawowa kusa da nesa wanda kallon alama ke amfani da.

en: Default list zoom level
ha: Difwalt ɗin matsayin jawowa kusa da nesa na lissafi

en: Default zoom level used by the list view.
ha: Difwalt na matsayin jawowa kusa da nesa wanda kallon jeri ke amfani da.

en: Default list of columns visible in the list view
ha: Difwalt na jerin layuka tsaye da ake iya gani cikin kallon jerin

en: Default list of columns visible in the list view.
ha: Difwalt na jerin layuka tsaye da ana iya gani cikin kallon jerin.

en: Default column order in the list view
ha: Difwalt na tsarin layi tsaye da ke cikin kallon jerin

en: Default column order in the list view.
ha: Difwalt na tsarin layi tsaye da ke cikin kallon jerin.

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
ha: Idan an shirya zuwa na gaskiya, Caja zai nuna shamis cikin layin gefe na bishiya kawai. Idan ba haka ba, zai nuna shamis da fayiloli tare.

en: Desktop font
ha: Nau'in rubutun kwamfyutan tebur

en: The font description used for the icons on the desktop.
ha: Kwatanci na nau'in rubutu da aka amfani da wa alamomi masu kan kwamfyutan tebur.

en: Home icon visible on desktop
ha: Alama na gida da ake gani kan kwamfyutan tebur

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a saka wata alama mai haɗa zuwa shamis na gida kan kwamfyutan tebur.

en: Computer icon visible on desktop
ha: Alamar kwamfyuta da ake gani kan kwamfyutan tebur

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a saka wata alama mai haɗa zuwa wurin kwamfyuta a kan kwamfyutan tebur.

en: Trash icon visible on desktop
ha: Ana iya ganin alamar Kwandon Shara kan kwamfyutan tebur

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a saka wata alama mai haɗa zuwa kwandon shara kan kwamfyutan tebur

en: Show mounted volumes on the desktop
ha: Nuna ƙarfin murya da aka ɗaura kan kwamfyutan tebur

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a saka alamomi masu haɗa zuwa ƙarfin murya kan kwamfyutan tebur.

en: Desktop computer icon name
ha: Sunan alama na kwamfyutan kwamfyutantebur

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
ha: Za'a iya daidaita wannan suna idan kana son wani suna na ɗabi'a wa alamar kwamfyutan a kan kwamfyutan tebur.

en: Desktop home icon name
ha: Sunan alama na gidan kwamfyutan tebur

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
ha: Ana iya daidaita wannan sunan idan kana son wani suna na ɗabi'a wa alamar gida a kan kwamfyutan tebur.

en: Desktop trash icon name
ha: Sunan alamar kwandon sharan kwamfyutan tebur

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
ha: Ana iya daidaita wannan suna idan kana son wani suna na ɗabi'a wa alamar kwandon shara kan kwamfyutan tebur.

en: Width of the side pane
ha: Faɗi na layin gefe

en: The default width of the side pane in new windows.
ha: Faɗin difwalt na layin gefen cikin sabobbin tagogi.

en: Show toolbar in new windows
ha: Nuna jerin kayan aiki cikin sabobbin tagogi

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a iya ganin layukan kayan aiki na sabobbin tagogi da aka buɗe.

en: Show location bar in new windows
ha: Nuna layin wuri cikin sabobbin tagogi

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
ha: Idan an shirya zuwa na gaske, za'a samu ganin layin wuri na sabobbin tagogi da buɗe.

en: Show status bar in new windows
ha: Nuna layin matsayi cikin sabobbin tagogi

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a samu ganin layi mai nuna matsayi na sabobbin tagogi da aka buɗe.

en: Show side pane in new windows
ha: Nuna layin gefe cikin sabobbin tagogi

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
ha: Idan an shirya zuwa gaske, za'a samu ganin layin gefe na sabobbin tagogi da aka buɗe.

en: Side pane view
ha: Kallo na layin gefe

en: The side pane view to show in newly opened windows.
ha: Kallo na layin gefe wanda za'a nuna cikin sabobbin tagogi da aka buɗe.

en: Caja could not create the required folder "%s".
ha: Caja ya kasa ƙiƙira shamis "%s" da ake buƙata.

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
ha: Kafin ka fara tafiyar da Caja, don Allah ka ƙiƙira wannan shamis, ko kuma ka daidaita izini yanda Caja zai iya ƙiƙira shi da kan sa.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
ha: Caja ya kasa ƙiƙira waɗannan shamis: %s da ake buƙata.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
ha: Kafin ka fara tafiyar da Caja, don Allah ka ƙiƙira waɗannan shamis, ko kuma ka daidaita izini yanda Caja zai iya ƙiƙiro su da kan sa.

en: Perform a quick set of self-check tests.
ha: Ka gwada wani jeri na jarraba-kanka mai sauri.

en: Create the initial window with the given geometry.
ha: Ka ƙiƙiro taga na farko da gometiri da aka bayar.

en: GEOMETRY
ha: JOMETIRI

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
ha: Ka ƙiƙiro tagogi wa URIs da aka ƙayyade ɓaro-ɓaro kawai.

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
ha: Kar ka sarrafa kwamfyutan tebur (ka ƙyale fifikon da aka daidaita cikin zauren akwatin fifiko).

en: Quit Caja.
ha: Daina Caja.

en: No bookmarks defined
ha: Babu alamomi ga shafuka da aka bayyana

en: Bookmarks
ha: Alamomi ga Shafuka

en: There was an error displaying help: 
    %s
ha: An sami kuskure wajen nuna taimako: 
    %s

en: Edit Bookmarks
ha: Shirya Alamomi ga Shafuka

en: _Help
ha: _Taimako

en: _Close
ha: _Rufe

en: _Bookmarks
ha: _Alamomi ga Shafuka

en: Public FTP
ha: FTP Na Jama'a

en: FTP (with login)
ha: FTP (da shigarwa)

en: Windows share
ha: Kisimar taga

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ha: Kama WebDAV (HTTPS)

en: There was an error displaying help.
ha: An sami kuskure wajen nuna taimako.

en: C_onnect
ha: H_aɗa

en: Connect to Server
ha: Yi Haɗi Zuwa Sava

en: _Server:
ha: _Sava:

en: _Port:
ha: _Huji:

en: Desktop
ha: Kwamfyutan Tebur

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
ha: Kila wannan don tambarin na dindindin ne, kuma ba wanda za ka iya ƙara da kan ka ba.

en: Rename Emblem
ha: Sake Sunan Tambari

en: Enter a new name for the displayed emblem:
ha: Ka shigar da wata sabuwar suna wa tambarin da aka nuna:

en: Rename
ha: Sake suna

en: Add Emblems...
ha: Ƙara Tambarura...

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
ha: Ka shigar da sunan kwatanci kusa da kowace tambari. Za'a yi amfani da sunayen don a gane su cikin wurare daban-daban.

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
ha: Ka shigar da wani sunan kwatanci kusa da tambarin.  Za'a yi amfani da sunan don a gane tambari cikin wurare daban-daban.

en: Some of the files could not be added as emblems.
ha: An kasa ƙara wasu fayiloli kamar tambarura.

en: The emblems do not appear to be valid images.
ha: Tambarura basu kama da zane-zane masu inganci.

en: None of the files could be added as emblems.
ha: An kasa ƙara kowane kamar tambarura cikin fayilolin.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
ha: Fayil na '%s' bai kama da wani zane mai inganci.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
ha: Fayil da aka ja bai kama da wani zane mai inganci.

en: The emblem cannot be added.
ha: An kasa ƙara tambarin.

en: Emblems
ha: Tambarura

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
ha: Babu

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
ha: Kallo na Alama

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
ha: Kallo na Jeri

en: By Name
ha: Ta Suna

en: By Size
ha: Ta Girma

en: By Type
ha: Ta Nau'i

en: By Modification Date
ha: Ta Ranar Gyare-Gyare

en: By Emblems
ha: Ta Tambarura

en: File Management Preferences
ha: Fifikon Hukumar Sarrafa Fayil

en: View _new folders using:
ha: Kalli _sabuwar shamis da :

en: _Arrange items:
ha: _Shirya abubuwa:

en: Sort _folders before files
ha: Kasa _shamis kafin fayiloli

en: Default _zoom level:
ha: Difwalt na _matsayin jawowa kusa ko nesa:

en: _Use compact layout
ha: _Yi amfani da tsari na kompakt

en: _Text beside icons
ha: _Rubutu kusa da alamomi

en: _Default zoom level:
ha: _Difwalt na matsayin jawowa kusa da nesa:

en: Show _only folders
ha: Nuna _shamis kawai

en: Views
ha: Kallo

en: _Ask each time
ha: _Yi tambaya a ko wani lokaci

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
ha: Yi tambaya kafin _a zub da Kwandon Shara ko a goge fayiloli

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
ha: H_aɗa da wani umarni na Gogewa wanda baya bi ta hanyar Kwandon Shara

en: Behavior
ha: Hali

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
ha: Zaɓi tsarin yanda bayani zai nuno a ƙasan sunayen alama. Ƙarin bayani zasu nuno idan ana jawowa kusa.

en: _Format:
ha: _Fomat:

en: Display
ha: Nuna

en: Choose the order of information to appear in the list view.
ha: Zaɓi tsarin yanda bayani da zai fito cikin kallon jeri.

en: List Columns
ha: Lissafa Layuka Tsaye

en: Show te_xt in icons:
ha: Nuna ru_butu cikin alamomi:

en: Show _thumbnails:
ha: Nuna _girma na ɗan yatsa:

en: _Only for files smaller than:
ha: _Na fayilolin da basu kai wannan girma ba:

en: Preview _sound files:
ha: Duba _fayilolin sauti:

en: Count _number of items:
ha: Ƙirga _yawan abubuwa:

en: Preview
ha: Duba

en: History
ha: Tarihi

en: Camera Brand
ha: Nau'in Kyamara

en: Camera Model
ha: Modal na Kyamara

en: Date Taken
ha: Ranar da Aka Ɗauka

en: Exposure Time
ha: Lokacin Tona Hoto

en: Aperture Value
ha: Kimar Ruwan Kyamara (Aperture)

en: ISO Speed Rating
ha: Kimanta Saurin ISO

en: Flash Fired
ha: An Yi Harɓin Filash

en: Metering Mode
ha: Shirin Mita

en: Exposure Program
ha: Shirin Tona Hoto

en: Focal Length
ha: Tsawon Fokal

en: Software
ha: Massarafin Kwamfyuta

en: Description
ha: Kwatanci

en: Failed to load image information
ha: An kasa loda bayanin zanen

en: loading...
ha: Ana lodi...

en: Image
ha: Zane

en: Information
ha: Bayani

en: Use _Default Background
ha: Yi amfani da _Difwalt na Bango

en: Please drag just one image to set a custom icon.
ha: Don Allah ka ja daidai zane guda, wanda za'a daidaita wani alama na ɗabi'a zuwa.

en: The file that you dropped is not local.
ha: Fayil da ka yar da ba na cikin na'ura ba.

en: You can only use local images as custom icons.
ha: Kana iya amfani da zane-zane na cikin na'ura kamar alamomi na ɗabi'a.

en: The file that you dropped is not an image.
ha: Fayil da ka yar da ba wani zane ba.

en: You can only use images as custom icons.
ha: Kana iya amfani da zane-zanen kawai kamar alamomi na ɗabi'a.

en: Location:
ha: Wuri:

en: Go To:
ha: Tafi:

en: Open Location
ha: Buɗaɗɗen Wuri

en: _Location:
ha: _Wuri:

en: %s - File Browser
ha: %s - Birawsar Fayil

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
ha: Ka tabbata kana so ka share jerin wuraren da ka ziyarta?

en: The location "%s" does not exist.
ha: Wannan wuri "%s" bai kasance ba.

en: _Go
ha: _Tafi

en: Open another Caja window for the displayed location
ha: Buɗe wata taga na Caja wa wurin da aka nuna

en: Close _All Windows
ha: Rufe _Duk Tagogi

en: Close all Navigation windows
ha: Rufe duk Tagogi na Shirin Neman Hanya

en: _Location...
ha: _Wuri...

en: Specify a location to open
ha: Ka ƙayyade wani wuri da za'a buɗe

en: Clea_r History
ha: Shar_e Tarihi

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
ha: Share kayan cikin mazaɓen Tafi da kuma jeri na Ta Baya/Ta Gaba

en: _Add Bookmark
ha: _Ƙara Alama ga Shafuka

en: Add a bookmark for the current location to this menu
ha: Ƙara wani alama ga shafuka zuwa wannan mazaɓa wa wurin da ake ciki yanzu

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
ha: Nuna wani taga da ke yarda a shirya alamomi ga shafuka da ke cikin wannan mazaɓa

en: _Side Pane
ha: _Layin Gefe

en: Location _Bar
ha: Layin _Wuri

en: Change the visibility of this window's location bar
ha: Canza gani na layin wurin wannan taga

en: St_atusbar
ha: La_yin nuna matsayi

en: Change the visibility of this window's statusbar
ha: Canza gani na layin nuna matsayin wannan taga

en: _Back
ha: _Baya

en: Go to the previous visited location
ha: Tafi wurin da ka ziyarta na baya

en: _Forward
ha: _Gaba

en: Go to the next visited location
ha: Tafi wurin da ka ziyarta na gaba

en: Notes
ha: 'Yar Wasiƙu

en: _Stop
ha: _Tsai da

en: Remove
ha: Cire

en: Places
ha: Wurare

en: Backgrounds and Emblems
ha: Banguna da Tambarura

en: _Remove...
ha: _Cire...

en: Check that you have permission to delete the pattern.
ha: Ka duba cewa kana da izinin goge salon.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
ha: Ka duba cewa kana da izinin goge tabarin.

en: _Keyword:
ha: _Muhimman Kalma:

en: _Image:
ha: _Zane:

en: Create a New Color:
ha: Ka Ƙiƙiro wata Sabuwar Launi:

en: Color _name:
ha: Sunan _launi:

en: Color _value:
ha: Kimar _launi:

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
ha: Sake maye, watau wata zane na musamman ce wanda ba za'a iya goge ba.

en: The color cannot be installed.
ha: An kasa saka launin.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
ha: Yi haƙuri, amma sai ka ƙayyade wani suna mai alama wa sabon launin.

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
ha: Yi haƙuri, amma "%s" ba wani fayil na zane da za'a iya amfani da ba.

en: The file is not an image.
ha: Wannan fayil ba na zane ba.

en: Select a Category:
ha: Zaɓi Wani Nau'i:

en: C_ancel Remove
ha: S_oke Cire

en: _Add a New Pattern...
ha: _Ƙara wata Sabuwar Salo...

en: _Add a New Color...
ha: _Ƙara Wata Sabuwar Launi...

en: _Add a New Emblem...
ha: _Ƙara Wata Sabuwar Tambari...

en: Click on a pattern to remove it
ha: Danna kan wani salo don a cire shi

en: Click on a color to remove it
ha: Danna kan wani launi don a cire shi

en: Click on an emblem to remove it
ha: Danna kan wani tambari don a cire shi

en: Patterns:
ha: Salo-Salo:

en: Colors:
ha: Launuka:

en: Emblems:
ha: Tambarura:

en: _Remove a Pattern...
ha: _Cire Wani Salo...

en: _Remove a Color...
ha: _Cire Wani Salo...

en: _Remove an Emblem...
ha: _Cire Wani Tambari...

en: Documents
ha: Takardun Aiki

en: Edit
ha: Shirya

en: Close the side pane
ha: Rufe layin gefen

en: _Places
ha: _Wurare

en: Open _Location...
ha: Buɗaɗɗen _Wuri...

en: Close P_arent Folders
ha: Rufe U_war Shamis

en: Close this folder's parents
ha: Rufe uwar wannan shamis

en: Clos_e All Folders
ha: Ruf_e Duk Shamis

en: Close all folder windows
ha: Rufe duk tagogin shamis

en: Delete all items in the Trash
ha: Goge duk abubuwa masu cikin Kwandon Sharan

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
ha: Kana so ka cire kowane alama ga shafuka masu cikin wuraren da ba su kasance ba daga jerin ka?

en: Bookmark for Nonexistent Location
ha: Alama ga Shafuka wa Wurin da Bai Kasance ba

en: You can choose another view or go to a different location.
ha: Kana iya zaɓi wani kallo daban ko kuma ka tafi wani wuri daban.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
ha: Ba za'a iya nuna wurin da wannan mai kallo ba.

en: Content View
ha: Kallon Kayan Ciki

en: View of the current folder
ha: Kallo na shamis da ake ciki yanzu

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
ha: Caja bai da shiri mai kallo wanda zai iya nuna shamis, da aka saka.

en: The location is not a folder.
ha: Wurin ba wani shamis ba.

en: Please check the spelling and try again.
ha: Don Allah ka duba hajjatu sai ka sake gwada kuma.

en: Access was denied.
ha: An hana samun hanyar shiga.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
ha: Ka duba cewa hajjatu daidai ne da kuma kayan daidaita furoksi sun yi daidai.

en: Go to the location specified by this bookmark
ha: Tafi wurin da wannan alama ga shafuka ta ƙayyade

en: _File
ha: _Fayil

en: _Edit
ha: _Shirya

en: _View
ha: _Kallo

en: Close this folder
ha: Rufe wannan shamis

en: _Backgrounds and Emblems...
ha: _Banguna da Tambarura...

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
ha: Nuna salo-salo, launuka, da tambarura da za'a iya amfani da wajen daidaita surar yanda ake so

en: Prefere_nces
ha: Fifi_ko

en: Edit Caja preferences
ha: Shirya fifikon Caja

en: Open _Parent
ha: Buɗe _Uwar

en: Open the parent folder
ha: Buɗe Uwar shamis

en: _Reload
ha: _Sake Lodi

en: _Contents
ha: _Kayan Ciki

en: Display Caja help
ha: Nuna taimakon Caja

en: _About
ha: _Game da

en: Display credits for the creators of Caja
ha: Nuna yabo wa waɗanɗa suka ƙiƙiro Caja

en: Zoom _In
ha: Ja _Kusa

en: Zoom _Out
ha: Ja _Nesa

en: Normal Si_ze
ha: Gir_ma na Kullum

en: Connect to _Server...
ha: Haɗi zuwa _Sava...

en: _Computer
ha: _Kwamfyuta

en: T_emplates
ha: T_emfurat

en: _Trash
ha: _Kwandon Shara

en: Show _Hidden Files
ha: Nuna _Fayilolin da aka Ɓoye

en: _Up
ha: _Sama

en: _Home
ha: _Gida

en: Loading...
ha: Ana Lodawa...

en: Zoom In
ha: Ja Kusa

en: Zoom Out
ha: Ja Nesa

en: Zoom to Default
ha: Jawowa zuwa Difwalt

en: Zoom
ha: Jawowa

en: Set the zoom level of the current view
ha: Daidaita matsayin jawowa na kallon da ake ciki yanzu

en: Background
ha: Bango

en: E_mpty Trash
ha: Kwandon Shara M_ai Maras Komai

en: Create a new launcher
ha: Ƙiƙiro wani sabon shirin mai gabatar da

en: Change Desktop _Background
ha: Canza Bangon _Kwamfyutan Tebur

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
ha: Nuna wani taga da ke yarda ka daidaita salo ko launin bangon kwamfyutan teburin ka

en: Empty Trash
ha: Kwandon Shara Mai Maras Komai

en: _Pattern:
ha: _Salo:

en: _Folder:
ha: _Shamis:

en: "%s" selected
ha: an zaɓi "%s"

en: %s, Free space: %s
ha: %s, Fili a kyauta: %s

en: Run "%s" on any selected items
ha: Tafiyar da "%s" kan kowacce abubuwa da aka zaɓa

en: Create Document from template "%s"
ha: Ka Ƙiƙiro Takardar Aiki daga temfurat "%s"

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
ha: Duk fayilolin da ana iya zartar da masu cikin wannan shamis zasu nuno cikin mazaɓen Skrift.

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
ha: Zaɓen wani skrift daga mazaben zai tafiyar da skrift ɗin tare da abubuwan da aka zaɓa kamar bayanen da ake shigar da.

en: There is nothing on the clipboard to paste.
ha: Babu komai kan kilibodi wanda za'a manna.

en: Connect to Server %s
ha: Yi Haɗi zuwa Sava %s

en: _Connect
ha: _Haɗi

en: Link _name:
ha: Sunan _mahaɗi:

en: Create _Document
ha: Ƙiƙira _Takardan Aiki

en: Open Wit_h
ha: Buɗe d_a

en: Choose a program with which to open the selected item
ha: Zaɓi wani shiri wanda za'a buɗe abun da aka zaɓa da shi

en: _Properties
ha: _Furofati

en: View or modify the properties of each selected item
ha: Ka kalli ko yi gyare-gyare ga furofati na kowane abu da aka zaɓa

en: Create _Folder
ha: Ƙiƙira _Shamis

en: Create a new empty folder inside this folder
ha: Ka ƙiƙiro wata sabuwar shamis mai maras komai cikin wannan shamis

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
ha: _Fayil Mai Maras Komai

en: Create a new empty file inside this folder
ha: Ka ƙiƙiro wata sabuwar fayil mai maras komai cikin wannan shamis

en: Open the selected item in this window
ha: Buɗe abun da aka zaɓa cikin wannan taga

en: Open in Navigation Window
ha: Buɗe cikin Tagan Neman Hanya

en: Open each selected item in a navigation window
ha: Buɗe kowacce abu da aka zaɓa cikin wani taga mai neman hanya

en: Choose another application with which to open the selected item
ha: Zaɓi wata shirin ayuka daban wanda za'a buɗe abun da aka zaɓa da shi

en: _Open Scripts Folder
ha: _Buɗe Shamis na Skrifts

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
ha: Nuna shamis mai ƙunsa da skrifts masu nunawa cikin wannan mazaɓa

en: Select all items in this window
ha: Zaɓi duk abubuwa masu cikin wannan taga

en: Select items in this window matching a given pattern
ha: Zaɓi abubuwa masu cikin wannan taga wanda suka dace da salon da aka ƙayyade

en: D_uplicate
ha: D_obur

en: Duplicate each selected item
ha: Yi dobur ga kowane abu da aka zaɓa

en: Create a symbolic link for each selected item
ha: Ka ƙiƙiro wani mahaɗi mai wakilci kowacca abu da aka zaɓa

en: _Rename...
ha: _Sake suna...

en: Rename selected item
ha: Sake sunan abun da aka zaɓa

en: Move each selected item to the Trash
ha: Motsa kowane abu da aka zaɓa zuwa Kwandon Sharar

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
ha: Goge kowane abu da aka zaɓa, ba sai an motsa shi zuwa Kwandon Shara ba

en: _Undo
ha: _Warware

en: Reset View to _Defaults
ha: Sake daidaita Kallo Zuwa _Difwalt

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
ha: Sake daidaita tsarin kasawa da matsayin jawowa kusa da nesa, don ya dace da fifiko na wannan kallo

en: Connect To This Server
ha: Yi Haɗi Zuwa Wannan Sava

en: Make a permanent connection to this server
ha: Yi wani haɗi na dindindin zuwa wannan sava

en: Mount the selected volume
ha: Yi maunt ga ƙarfin muryar da aka zaɓa

en: Unmount the selected volume
ha: Cire maunt ga ƙarfin muryar da aka zaɓa

en: Eject the selected volume
ha: Fid da ƙarfin muryar da aka zaɓa

en: Open File and Close window
ha: Buɗe Fayil kuma ka Rufe taga

en: _Scripts
ha: _Skrifts

en: Delete all selected items permanently
ha: Goge duk abubuwa da aka zaɓa dindindin

en: Download location?
ha: A juya wurin daga babbar na'ura?

en: You can download it or make a link to it.
ha: Kana iya juya shi daga babbar na'ura ko ka yi mahaɗi zuwa shi.

en: Make a _Link
ha: Yi wani _Mahaɗi

en: _Download
ha: _Juya Daga Babbar Na'ura

en: Drag and drop is not supported.
ha: Ba'a goyi bayan shirin ja da yar da ba.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
ha: Ana goyoi bayan shirin ja da yar da kawai kan tsarin fayiloli na cikin na'ura.

en: An invalid drag type was used.
ha: An yi amfani da wata irin ja mai maras inganci.

en: Comment
ha: Tsokaci

en: Command
ha: Umarni

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
ha: Ba ka da izinin da ake buƙata na kallon kaya na cikin "%s".

en: The folder contents could not be displayed.
ha: An kasa nuna kayan cikin shamis.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
ha: An riga ana amfani da sunan "%s" cikin wannan shamis. Don Allah ka yi amfani da wani suna daban.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
ha: Babu wani "%s" cikin wannan shamis. Mai yiwuwa yanzun nan aka motsa ko goge shi?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
ha: Ba ka da izinin da ake buƙata don ka sake sunan "%s".

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
ha: Wannan suna "%s" bai da inganci don yana ƙunsa da baƙi na "/". Don Allah ka yi amfani da wani suna daban.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
ha: Wannan suna "%s" bai da inganci. Don Allah ka yi amfani da wani suna daban.

en: The item could not be renamed.
ha: An kasa sake sunan abun.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
ha: Ba ka da izinin da ake buƙata don canza ƙungiyar "%s".

en: The group could not be changed.
ha: An kasa canza ƙungiyar.

en: The owner could not be changed.
ha: An kasa canza mai shi.

en: The permissions could not be changed.
ha: An kasa canza izinin.

en: Renaming "%s" to "%s".
ha: Ana Sake Sunan "%s" zuwa "%s".

en: by _Name
ha: ta _Suna

en: Keep icons sorted by name in rows
ha: Kasa alamomi ta suna cikin layuka kwance

en: by _Size
ha: ta _Girma

en: Keep icons sorted by size in rows
ha: Ka kasa alamomi ta girma cikin layuka kwance

en: by _Type
ha: ta _Nau'i

en: Keep icons sorted by type in rows
ha: Ka kasa alamomi ta nau'i cikin layuka kwance

en: by Modification _Date
ha: ta Kwanan Watan _Gyare-Gyare

en: Keep icons sorted by modification date in rows
ha: Ka kasa alamomi ta kwanan watan gyare-gyare cikin layuka kwance

en: by _Emblems
ha: ta _Tambarura

en: Keep icons sorted by emblems in rows
ha: Ka kasa alamomi ta tambarura cikin layuka kwance

en: Arran_ge Items
ha: Shiry_a Abubuwa

en: Restore Icons' Original Si_zes
ha: Maida Alamomi Gi_rmansu Na Ainihi

en: Restore each selected icon to its original size
ha: Maida kowane alama da aka zaɓa zuwa girmarsa na ainihi

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
ha: Motsa alamomi don ka sami wurin da ya fi dace cikin tagan kuma ka hana su zoɓa

en: Compact _Layout
ha: Tsari _ na Kompakt

en: Toggle using a tighter layout scheme
ha: Yi amfani da fasalin tsari mai tsauri don yin toggle

en: Re_versed Order
ha: Tsari ta Baya-Baya

en: Display icons in the opposite order
ha: Nuna alamomi cikin akasin tsarin

en: _Keep Aligned
ha: _Ajiye shi a Daidaice

en: Keep icons lined up on a grid
ha: Ajiye alamomi a jere kan wani grid

en: _Manually
ha: _Da Hannu

en: Leave icons wherever they are dropped
ha: Ka bar alamomi wurin da aka yar da su

en: By _Name
ha: Ta _Suna

en: By _Size
ha: Ta _Girma

en: By _Type
ha: Ta _Nau'i

en: By Modification _Date
ha: Ta Kwanan Watan _Gyare-Gyare

en: By _Emblems
ha: Ta _Tambarura

en: Restore Icon's Original Si_ze
ha: Maida Girmar Alama Zuwa na Ai_nihi

en: pointing at "%s"
ha: yana nuna "%s"

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
ha: _Alamomi

en: (Empty)
ha: (Mai Maras Komai)

en: %s Visible Columns
ha: %s Layuka Tsaye Wanda Ana Iya Gani

en: Visible _Columns...
ha: Layuka Tsaye _Da Ana Iya Gani...

en: Select the columns visible in this folder
ha: Zaɓi layuka tsaye da ake iya gani cikin wannan shamis

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
ha: _Jeri

en: Properties
ha: Furofati

en: %s Properties
ha: %s Furofati

en: Cancel Group Change?
ha: A Soke Canje-Canjen Ƙungiya?

en: Cancel Owner Change?
ha: A Soke Canje-Canje na Mai Shi?

en: nothing
ha: babu komai

en: unreadable
ha: wanda ba'a iya karanta

en: (some contents unreadable)
ha: (wasu abubuwa da ba'a iya karanta)

en: Contents:
ha: Kayan Ciki:

en: Basic
ha: Na Ainihi

en: Link target:
ha: Taget na Mahaɗi:

en: Volume:
ha: Ƙarfin Murya:

en: Accessed:
ha: An Sami Shiga:

en: Modified:
ha: Wanda aka yi wa gyare-gyare:

en: Free space:
ha: Filin kyauta:

en: _Read
ha: _Yi Karatu

en: _Write
ha: _Yi Rubutu

en: E_xecute
ha: Z_artar da

en: Special flags:
ha: Tutoci na musamman:

en: Set _user ID
ha: Daidaita _Shaidar mai amfani da

en: Set gro_up ID
ha: Daidaita Shaidar ƙun_giya

en: _Sticky
ha: _Stiki

en: Owner:
ha: Mai Shi:

en: Group:
ha: Ƙungiya:

en: Others:
ha: Waccan:

en: Text view:
ha: Kallo na rubutu:

en: Last changed:
ha: Canje-canje na ƙarshe:

en: The permissions of "%s" could not be determined.
ha: An kasa ƙudurin izini na "%s".

en: The permissions of the selected file could not be determined.
ha: An kasa ƙudura izinin fayilolin da aka zaɓa.

en: Creating Properties window.
ha: Ana Ƙiƙira tagan Furofati.

en: Tree
ha: Bishiya
