Rodent Delta - en to kn translation catalogue (37 entries)

note: gtk_window_set_keep_above (GTK_WINDOW(dialog), TRUE);
en: Package Manager
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Configure external packages
kn: ಬಾಹ್ಯ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

note: FIXME:yum+zypper search option from pkg_option
en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: The "%s" utility is not installed.
    Please install it.
kn: "%s" ಉಪಯುಕ್ತತೆಯು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.
    ದಯವಿಟ್ಟು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Cache
kn: ಸಿದ್ಧಸ್ಮೃತಿ (ಕ್ಯಾಶೆ)

en: Accept
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Help
kn: ಸಹಾಯ(H)

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Disk cache
kn: ಡಿಸ್ಕಿನ ಕ್ಯಾಶೆ

en: FreeBSD (Ports)
kn: ಫ್ರೀಬಿಎಸ್ಡಿ (ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನಗಳು)

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Homepage
kn: ನೆಲೆಪುಟ

en: Categories
kn: ವರ್ಗಗಳು

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು(A)

en: Backup
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್

en: Check
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ (C)

en: Clean
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸು

en: Convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸು

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Download
kn: ಡೌನ್‍ಲೋಡ್(D)

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು(I)

en: Lock
kn: ಲಾಕ್

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್-ಇನ್‍ಗಳು(plugins)

en: Shared libraries
kn: ಹಂಚಲಾದ ಲೈಬ್ರರಿಗಳು

en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಗಳು

en: Unlock
kn: ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Updating
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Upgrade
kn: ನವೀಕರಿಸಿ

en: Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್

en: remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು
