kwin_effects - en to is translation catalogue (99 entries)

en: Show Desktop Grid
is: Sýna skjáborðsmöskva

[ctx: Desktop name alignment:]
en: Disabled
is: Óvirkt

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
is: Uppi

en: Top-Right
is: Uppi-hægri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Right
is: Hægri

en: Bottom-Right
is: Neðst-hægri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
is: Neðst

en: Bottom-Left
is: Neðst-vinstri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Left
is: Vinstri

en: Top-Left
is: Uppi-vinstri

en: Center
is: Miðjað

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
is: Útlit

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Zoom &duration:
is: Tímalengd að&dráttar:

[ctx: Duration of zoom]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_ZoomDuration)
en: Default
is: Sjálfgefið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Desktop &name alignment:
is: Jöfnu&n á skjáborðsheiti:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: &Layout mode:
is: &Framsetningarhamur:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Pager
is: Flettir

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Automatic
is: Sjálfvirkt

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Custom
is: Sérsniðið

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Activation
is: Virkjun

en: Toggle Invert Effect
is: Víxla umhverfingaráhrifum

en: Toggle Invert Effect on Window
is: Víxla umhverfingaráhrifum á glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Radius:
is: &Radíus:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
is: Tímalengd hreyfingar:

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
is: Sjálfgefið

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
is: Stærð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
is: &Breidd:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Height:
is: &Hæð:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
is:  msek

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Text
is: Texti

en: Clear All Mouse Marks
is: Hreinsa allar músarslóðir

en: Clear Last Mouse Mark
is: Hreinsa síðustu músarslóðir

en: Clear Mouse Marks
is: Hreinsa músarslóðir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
is: &Litur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Draw with the mouse by holding Shift+Meta keys and moving the mouse.
is: Teikna með músinni með því að halda niðri Shift+Meta lyklunum og hreyfa músina um leið.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_LayoutMode) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Layout mode:
is: Framsetningarhamur:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LayoutMode) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Natural
is: Eðlilegt

en: Toggle Present Windows (Current desktop)
is: Víxla núverandi gluggum (á þessu skjáborði)

en: Toggle Present Windows (All desktops)
is: Víxla núverandi gluggum (á öllum skjáborðum)

en: Toggle Present Windows (Window class)
is: Víxla núverandi gluggum (gluggaflokkur)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Natural Layout Settings
is: Stillingar eðlilegrar framsetningar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FillGaps)
en: Fill &gaps
is: &Fylla í eyður

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Faster
is: Hraðar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Nicer
is: Betur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Windows
is: Gluggar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Left button:
is: Vinstri hnappur:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftBut
en: No action
is: Engin aðgerð

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftBut
en: Activate window
is: Virkja glugga

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftBut
en: End effect
is: Endaáhrif

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow)
en: Bring window to current desktop
is: Setja glugga á þetta skjáborð

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow)
en: Send window to all desktops
is: Senda glugga á öll skjáborð

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonWindow) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonWindow)
en: (Un-)Minimize window
is: (Ó-)minnka glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Middle button:
is: Miðhnappur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Right button:
is: Hægri hnappur:

[ctx: @title:group actions when clicking on desktop]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Desktop
is: Skjáborð

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LeftButtonDesktop) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_MiddleButtonDesktop) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_RightButtonDesktop)
en: Show desktop
is: Sýna skjáborðið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DrawWindowCaptions)
en: Display window &titles
is: Sýna &titla á gluggum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DrawWindowIcons)
en: Display window &icons
is: Sýna táknmynd&ir glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_IgnoreMinimized)
en: Ignore &minimized windows
is: Hunsa &minnkaða glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPanel)
en: Show &panels
is: Sýna s&pjöld

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Regular Grid
is: Jafnt hnitanet

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Flexible Grid
is: Teygjanlegt hnitanet

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Text position:
is: Staðsetning texta:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Inside Graph
is: Inni í grafi

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Nowhere
is: Hvergi

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Top Left
is: Efst til vinstri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Top Right
is: Efst til hægri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Bottom Left
is: Neðst til vinstri

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Bottom Right
is: Neðst til hægri

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Text font:
is: Textaletur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Text color:
is: Textalitur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Text alpha:
is: Gegnsæi texta:

en: Toggle Thumbnail for Current Window
is: Víxla af/á smámynd fyrir þennan glugga

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
is: Hámarks&breidd:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
is: Mi&llibil:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: &Opacity:
is: Óge&gnsæi:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
is: Hálfgegnsæi

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
is: Almennar ógegnsæisstillingar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
is: Fjölvalsreita-sprettgluggar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
is: Ógegnsær

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
is: Valgluggar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
is: Gegnsær

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, menus_label)
en: Menus:
is: Valmyndir:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, moveresize_label)
en: Moving windows:
is: Hreyfanlegir gluggar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inactive_label)
en: Inactive windows:
is: Óvirkir gluggar:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
is: Stilla sérstaklega ógegnsæi valmynda

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
is: Fellilistar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
is: Sprettgluggar:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
is: Lausar valmyndir:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, advancedGroup)
en: Advanced
is: Nánar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
is: &Stífleiki:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
is: Dra&ga:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: &Move factor:
is: &Færsla:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
is: &Beyglast við færslu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
is: Beyglast við stæ&rðarbreytingu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
is: Virkj&a ítarlegri ham

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
is: Be&yglun

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
is: Minna

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
is: Meira
