kwin_effects - en to kn translation catalogue (87 entries)

en: Show Desktop Grid
kn: ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ಚೌಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: Desktop name alignment:]
en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Top-Right
kn: ಮೇಲಿನ-ಬಲಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Right
kn: ಬಲ

en: Bottom-Right
kn: ಕೆಳಗಿನ-ಬಲಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Bottom-Left
kn: ಕೆಳಗಿನ-ಎಡಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Left
kn: ಎಡ

en: Top-Left
kn: ಮೇಲಿನ-ಎಡಭಾಗ

en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
kn: ಸ್ವರೂಪ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Zoom &duration:
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಕಾಲಾವಧಿ(&d):

[ctx: Duration of zoom]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_ZoomDuration)
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Desktop &name alignment:
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಹೆಸರಿನ ವಾಲಿಕೆ (&n):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: &Layout mode:
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಕ್ರಮ(&L):

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Pager
kn: ಪುಟವೀಕ್ಷಕ (ಪೇಜರ್)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Custom
kn: ಇಚ್ಛೆಯ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Activation
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆ

en: Toggle Invert Effect
kn: ವಿಲೋಮ ಪರಿಣಾವನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು

en: Toggle Invert Effect on Window
kn: ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ವಿಲೋಮ ಪರಿಣಾವನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Radius:
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ(&R):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
kn: ಸಜೀವನದ ಕಾಲಾವಧಿ:

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
kn: ಅಗಲ(&W):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Height:
kn: ಎತ್ತರ(&H):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
kn:  ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Clear All Mouse Marks
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮೌಸ್‌ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Clear Last Mouse Mark
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಹಿಂದಿನ ಗುರುತನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Clear Mouse Marks
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
kn: ಬಣ್ಣ(&C):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Draw with the mouse by holding Shift+Meta keys and moving the mouse.
kn: ಮೌಸಿನೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಲು ಶಿಫ್ಟ್‍+ಮೆಟಾ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿಹಿಡಿಯಿರಿ ಹಾಗು ಮೌಸನ್ನು ಜರುಗಿಸಿ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_LayoutMode) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Layout mode:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಕ್ರಮ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LayoutMode) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Natural
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ

en: Toggle Present Windows (Current desktop)
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು (ಪ್ರಸಕ್ತ ಗಣಕತೆರೆಗಳು)

en: Toggle Present Windows (All desktops)
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು (ಎಲ್ಲಾ ಗಣಕತೆರೆಗಳು)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Natural Layout Settings
kn: ನೈಸರ್ಗಿಕ ವಿನ್ಯಾಸ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FillGaps)
en: Fill &gaps
kn: ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಸು(&g)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Faster
kn: ವೇಗವಾಗಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Nicer
kn: ನಾಜೂಕಾಗಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DrawWindowCaptions)
en: Display window &titles
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&t)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DrawWindowIcons)
en: Display window &icons
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&i)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_IgnoreMinimized)
en: Ignore &minimized windows
kn: ಕಿರಿದಾಗಿಸಲಾದ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸು(&m)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Regular Grid
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಚೌಕ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Flexible Grid
kn: ಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಚೌಕ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Text position:
kn: ಪಠ್ಯದ ಸ್ಥಾನ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Inside Graph
kn: ಗ್ರಾಫಿನ ಒಳಗೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Nowhere
kn: ಇಲ್ಲಿಯೂ ಇಲ್ಲ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Top Left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Top Right
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Bottom Left
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_TextPosition)
en: Bottom Right
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಲಭಾಗ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Text font:
kn: ಪಠ್ಯದ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Text color:
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Text alpha:
kn: ಆಲ್ಫಾ ಪಠ್ಯ:

en: Toggle Thumbnail for Current Window
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಿಟಕಿಯ ಸೂಚ್ಯಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ(&w):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
kn: ಸ್ಥಳ ನೀಡಿಕೆ(&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: &Opacity:
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ(&O):

en: Track mouse
kn: ಮೌಸ್ ಜಾಡು

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
kn: ಅರೆಪಾರದರ್ಶಕತೆ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
kn: ಕಾಂಬೋಚೌಕ ಪುಟಿಕೆಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
kn: ಸಂವಾದಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, menus_label)
en: Menus:
kn: ಪರಿವಿಡಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, moveresize_label)
en: Moving windows:
kn: ಚಲಿಸುವ ಕಿಟಕಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inactive_label)
en: Inactive windows:
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
kn: ಬೀಳಿಕೆ ಪರಿವಿಡಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
kn: ಪುಟಿಕೆ ಪರಿವಿಡಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
kn: ತುಂಡಾದ ಪರಿವಿಡಿ:

en: Toggle KWin composited geometry display
kn:  KWin ಜ್ಯಾಮಿತಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊರಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, advancedGroup)
en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
kn: ಪೆಡಸುತನ(&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
kn: ಎಳೆ(&g):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: &Move factor:
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರದ ಅಂಶ(&M):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಾಗ ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ಕುಲುಕಾಡು(&b)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
kn: ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ಕುಲುಕಾಡು(&r)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(&a)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
kn: ಕುಲುಕಾಡುವಿಕೆ(&W)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
kn: ಕಡಿಮೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು
