mate-applets 1.25.3 - en to ta translation catalogue (391 entries)

en: AccessX Status Applet Factory
ta: Xநிலைகளின் சிறுநிரலுக்கான செயல்திறனின் நிறுவனம்

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
ta: விசைப்பலகை செயல்பாட்டு நிலைமையின் சிறுநிரலின் நிறுவனம்

en: Keyboard Accessibility Status
ta: விசைப்பலகை செயல்பாட்டின் நிலை

en: Shows the status of keyboard accessibility features
ta: விசைபலகையின் அணுகுதல் பண்புக்கூற்றின் நிலையை காட்டு

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
ta: அணுகு முறையின்X நிலையின் பூட்டப் பட்ட மாற்றிகளை காட்டு

en: There was an error launching the help viewer: %s
ta: உதவி காட்சியாளனை ஏவுவதில் தவறு ஏற்பட்டுள்ளது:%s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
ta: விசைப்பலகை விருப்பங்கள் உரையாடலை ஏவுவதில் தவறு ஏற்பட்டுள்ளது:%s

en: _Keyboard Accessibility Preferences
ta: விசைப்பலகை செயல்திறனின் முன்னுரிமைகள் (_K)

en: _Help
ta: _உதவி

en: _About
ta: பற்றி

en: AccessX Status
ta: X நிலையின் செயல்திறன்

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
ta: அணுகுவதில் ஏற்ப்புத் தன்மை பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள போது விசைப்பலகை நிலையை காட்டுகிறது .

en: XKB Extension is not enabled
ta: XKB விரிவாக்கம் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Error: %s
ta: பிழை: %s

en: Displays current state of keyboard accessibility features
ta: தற்போதைய விசைப்பலகையின் அணுகு தன்மையை காண்பிக்கிறது

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: System is running on AC power
ta: அமைப்பு ஏ.சி. திறனில் செயல்படுகிறது

en: System is running on battery power
ta: அமைப்பு மின்கல திறனில் செயல்படுகிறது

en: Battery charged (%d%%)
ta: மின்கலத்தில் மின்சாரம் ஏற்றப்படுகிறது (%d%%)

en: Unknown time (%d%%) remaining
ta: தெரியாத நேரம் (%d%%) மீதமுள்ளது

en: Unknown time (%d%%) until charged
ta: தெரியாத நேரம் (%d%%) முழு மின்சார ஏற்றத்திற்கு

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
ta: %d %s %d %s (%d%%) மீதமுள்ளன

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
ta: %d %s %d %s முழு மின்னேற்றத்திற்கு (%d%%)

en: Battery Monitor
ta: மின்கல கண்காணி

en: Your battery is now fully recharged
ta: மின்கலம் இப்பொழுது முழுமையாக ஏற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Battery Notice
ta: மின்கல அறிவிப்பு

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
ta: உங்கள் மொத்த சக்தி கலன் கொள்ளளவில் %d%%  மீதம் உள்ளது

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
ta: உங்கள் வேலையை இழக்காமல் இருக்க:
    உங்கள் மடிக்கணிணியை வெளி மின்சாரத்திற்கு இணைக்கவும். அல்லது
     திறந்துள்ள ஆவணங்களை சேமித்து விட்டு மடிக்கணிணியை நிறுத்தவும்

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
ta: உங்கள் வேலையை இழக்காமல் இருக்க:
    உங்கள் மடிக்கணிணியை இடை நிறுத்தம் செய்து மின்சாரத்தை சேமிக்கவும், 
    உங்கள் மடிக்கணிணியை வெளி மின்சாரத்திற்கு இணைக்கவும். அல்லது
     திறந்துள்ள ஆவணங்களை சேமித்து விட்டு மடிக்கணிணியை நிறுத்தவும்

en: Your battery is running low
ta: மின்கலம் குறைந்த மின்சாரத்தில் இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது

en: No battery present
ta: மின்கலம் ஏதும் இல்லை

en: Battery status unknown
ta: மின்கல நிலை தெரியவில்லை

en: N/A
ta: கிடைக்கவில்லை

en: There was an error displaying help: %s
ta: தொடங்கும் போது பிழை.%s

en: This utility shows the status of your laptop battery.
ta: இதன் பயன்பாடு தங்களின் மடிக்கணினி மின்கல நிலையைக் காட்டும்

en: Battery Charge Monitor
ta: மின்கல மின்னூட்ட கண்காணி

en: Monitor a laptop's remaining power
ta: மடிக்கணினியின் எஞ்சிய மின்திறனைக் கண்காணி

en: Battery Charge Monitor Preferences
ta: மின்கல மின்னூட்ட கண்காணி முன்னுரிமைகள்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Show time/percentage:
ta: நேரம்/சதவிகிதம் காட்டு (_S)

en: Show _time remaining
ta: மீதமுள்ள நேரத்தை காட்டு (_t)

en: Show _percentage remaining
ta: மீதமுள்ள சதவீதத்தை காட்டு (_p)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: _Warn when battery charge drops to:
ta: பாட்டரி சார்ஜ் இழக்கும் போது எச்சரி (_W):

en: Percent
ta: சதவீதம்

en: Minutes Remaining
ta: மீதமுள்ள நிமிடங்கள்

en: _Notify when battery is fully recharged
ta: மின்கலம் முழுமையாக ஏற்றப்பட்டதும் தெரி௺வி (_N)

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Battstat Factory
ta: பேட் ஸ்டாட் நிறுவனம்

en: Red value level
ta: சிகப்பு மதிப்பு நிலை

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
ta: மின்கலம் சிவப்பாக காட்டப் பட வேண்டிய மின்கலத்தின் மின்நிலை. தாழ்ந்த மின்நிலையாக எச்சரிக்கை காண்பிக்கப்பட வேண்டிய அளவு.

en: Warn on low time rather than low percentage
ta: சதவிகிதம் குறைவு என்பதைவிட இருப்பு நேரம் குறைவு என்று எச்சரி.

en: Use the value defined in red_value as a time remaining to show the warning dialog rather than a percentage.
ta: red_value இல் வரையறுத்த மதிப்பை எச்சரிக்கை உரையாடலை காட்ட இருப்பு நேரமாக பயன்படுத்து; சதவிகிதமாக அல்ல.

en: Low Battery Notification
ta: குறைந்த மின்கலத்தின் அறிக்கை

en: Notify user when the battery is low.
ta: மின்கல பலம் இதற்கு கீழ் குறைந்தால் குறிப்பிடவும்.

en: Full Battery Notification
ta: முழு மின்கலத்தின் அறிக்கை

en: Notify user when the battery is full.
ta: மின்கலம் முழுமையாக ஏற்றப்பட்டுள்ளது என்பதை பயனருக்கு அறிவி.

en: Beep for warnings
ta: எச்சரிக்கைக்கான பீப் ஒலி

en: Beep when displaying a warning.
ta: எச்சரிக்கையை காண்பிக்கும் போது ஒலி.

en: Show the time/percent label
ta: நேரம்/சதவிகிதம் குறிப்பை காண்பிக்கவும்

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
ta: 0 என்றால் லேபிள் இல்லை, 1 என்றால் சதவீதம் மற்றும் 2 என்றால் மீதமுள்ள நேரம்.

en: Battery Status Utility
ta: மின்கல நிலை பயன்பாடு

en: Battery power low
ta: மின்கலத்தின் சக்தி குறைவாக உள்ளது

en: Battery fully re-charged
ta: மின்கலம் மீண்டும் முழுமையாக ஏற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Available palettes
ta: கிடைக்கின்ற வண்ணத்தட்டுக்கள்

en: Insert "%s"
ta: "%s"ஐ நுழை

en: Insert special character
ta: சிறப்பு எழுத்தை சொருகு

en: insert special character %s
ta: சிறப்பு எழுத்தை சொருகு %s

en: Character Palette
ta: எழுத்துக்களின் வண்ணத்தட்டு

en: Insert characters
ta: எழுத்துக்களைச் சொருகு

en: Charpicker Applet Factory
ta: வரியுருதெரிவியின் குறும்பயனகம்

en: Characters shown on applet startup
ta: குறுநிரலில் காண்பிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களை காண்பிக்கவும்

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
ta: பயனர் கடைசியாக குறும்பயனில் தேர்ந்தெடுத்த சரம். இந்த சரம் குறும்பயனை துவக்கும் போது காட்டப் படும்.

en: List of available palettes
ta: இருக்கும் வண்ணத்தட்டின் பட்டியல்கள்

en: List of strings containing the available palettes.
ta: சரங்களின் இருக்கும் வண்ணத்தட்டுகளை கொண்டுள்ள பட்டியல்.

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _Palette:
ta: _வண்ணத்தட்டு:

en: Palette entry
ta: வண்ணத்தட்டு நுழைவு

en: Modify a palette by adding or removing characters
ta: எழுத்துருக்களை சேர்த்து அல்லது நீக்கி வண்ணதட்டை மாற்றுக

en: Add Palette
ta: வண்ணத்தட்டை சேர்த்திடுக

en: Edit Palette
ta: வண்ணத்தட்டுகளைத் திருத்தி அமை

en: Palettes list
ta: வண்ணப்படத்தின் பட்டியல்

en: _Palettes:
ta: _வண்ணத்தட்டு:

en: Add button
ta: பட்டனை சேர்

en: Click to add a new palette
ta: புதிய வண்ணத்தட்டை கூட்டுவதற்கு சொடுக்கவும்

en: Edit button
ta: பொத்தானைத் திருத்து

en: Click to edit the selected palette
ta: தேர்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணத்தட்டை திருத்த சொடுக்கவும்

en: Delete button
ta: பொத்தானை அழிக்கவும்

en: Click to delete the selected palette
ta: தேர்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணத்தட்டை நீக்குவதற்கு சொடுக்கவும்

en: Character Palette Preferences
ta: எழுத்துக்களின் வண்ணப்பட முன்னுரிமைகள்

en: C_ommand:
ta: (_o) கட்டளை:

en: Command
ta: கட்டளை

en: CPU Frequency Monitor Preferences
ta: CPU அலைவரிசை கண்காணிப்பு முன்னுரிமைகள்

en: _Monitored CPU:
ta: கண்காணிக்கப்பட்ட CPU (_M):

en: Monitor Settings
ta: மானிட்டர் அமைவுகள்

en: _Appearance:
ta: தோற்றம் (_A):

en: Show CPU frequency as _frequency
ta: CPU அலைவரிசையை அலைவரிசையாக காட்டு (_f)

en: Show frequency _units
ta: அலைவரிசை அலகுகளை காட்டு (_u)

en: Show CPU frequency as _percentage
ta: CPU அலைவரிசையை சதவீதமாக காட்டு (_p)

en: Display Settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: CPU Frequency Scaling Monitor
ta: ஸிபியு அலைவரிசை அளவிடும் கண்காணி

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
ta: ஸிபியு அலைவரிசை அளவிடுதலை கண்காணிக்கவும்

en: CPU to Monitor
ta: கண்காணிக்க வேண்டிய ஸிபியு

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
ta: கண்காணிக்க வேண்டிய ஸிபியு ஐ அமை. தனி செயலகமானால் எதையும் மாற்ற தேவையில்லை.

en: A 0 value means to show the applet in graphic mode (pixmap only), 1 to show the applet in text mode (not to show the pixmap) and 2 to show the applet in graphic and text mode.
ta: 0 மதிப்பு குறு நிரலை வரைகலையாக (பிக்ஸ்மாப் மட்டும்) காட்டு,1 மதிப்பு குறு நிரலை உரை பாணியில் காட்டு (பிக்ஸ்மாப் அல்ல) மற்றும் 2 மதிப்பு இரண்டு பாணியிலும்.காட்டு.

en: The type of text to display (if the text is enabled).
ta: காட்ட வேண்டிய உரை வகை (உரையை செயற்படுத்தியிருந்தால்)

en: Could not open help document
ta: உதவி ஆவணத்தை திறக்க இயலவில்லை

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
ta: இந்த பயன்பாடு இப்போதைய ஸிபியு அதிர்வெண் அளவிடுதலை காட்டுகிறது.

en: This utility shows the current CPU Frequency
ta: இந்த பயன்பாடு இப்போதைய ஸிபியு அதிர்வெண்ணை காட்டுகிறது.

en: Graphic
ta: வரைகலை

en: Text
ta: உரை

en: Graphic and Text
ta: வரைகலை மற்றும் உரை

en: Frequency Scaling Unsupported
ta: அலைவரிசை அளவிடலுக்கு ஆதரவில்லை

en: CPU frequency scaling unsupported
ta: ஸிபியு அலைவரிசை அளவிடலுக்கு ஆதரவில்லை

en: You will not be able to modify the frequency of your machine.  Your machine may be misconfigured or not have hardware support for CPU frequency scaling.
ta: நீங்கள் உங்கள் இயந்திரத்தின் அதிர்வெண்ணை மாற்ற இயலாது உங்கள் இயந்திரம் சரியாக உரிவமைக்கப் படாது இருக்கலாம் அல்லது ஸிபியு அளவிடலுக்கு வன் பொருள் ஆதரவு இல்லை.

en: Change CPU Frequency scaling
ta: CPU அலைவரிசை அளவிடுதலை மாற்றவும்

en: Privileges are required to change the CPU Frequency scaling.
ta: CPU அலைவரிசை அளவிடுதலை மாற்ற முன்னுரிமைகள் தேவைப்படும்.

en: Drive Mount Applet Factory
ta: இயக்கியை ஏற்ற உதவும் சிறுநிரல்களின் நிறுவனம்

en: Factory for drive mount applet
ta: இயக்கு மேலேற்று சிறுநிரல்களின் நிறுவனம்

en: Disk Mounter
ta: வட்டு ஏற்றி

en: Mount local disks and devices
ta: உண்ணிலை தகடு, சாதனத்தில் ஆகியவற்றை ஏற்று

en: (mounted)
ta: ( ஏற்றப்பட்டது)

en: (not mounted)
ta: (ஏற்றப்படவில்லை)

en: _Play DVD
ta: டிவிடி ஐ _இயக்கு

en: _Play CD
ta: ஸிடி ஐ _இயக்கு

en: _Open %s
ta: %s ஐ _த திற

en: Un_mount %s
ta: %s ஐ இ_றக்கு

en: _Mount %s
ta: %s ஐ _ஏற்று

en: _Eject %s
ta: %s ஐ _வ வெளியேற்று

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
ta: ப்லாக் வால்யூம்களை ஏற்ற, இறக்க உதவும் குறும்பயன்

en: Eyes
ta: கண்கள்

en: A set of eyeballs for your panel
ta: உங்கள் பலகத்திற்கு ஒரு ஜோடி கண்கள்

en: Directory in which the theme is located
ta: பொருள் உள்ள அமைந்திருக்கும் அடைவு

en: _Select a theme:
ta: _கருத்தை தேர்ந்தெடு:

en: Themes
ta: கருத்துகள்

en: A goofy set of eyes for the MATE panel. They follow your mouse.
ta: goofy கண்கள் MATE பலகத்திற்கு. அவை உங்கள் சுட்டியை பின்பற்றும்.

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
ta: கண்கள், சுட்டியின் திசையில் நோக்குமாறு அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Can not launch the eyes applet.
ta: கண்களின் குறும் பயபயனை ஏவுதல் முடியாது

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
ta: பொருளை ஏற்றும் போது கொல்லும் பிழை ஏற்பட்டது.

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: _Update
ta: மேம்படுத்தல் (_U)

en: City:
ta: நகரம்:

en: Last update:
ta: கடைசி புதுப்பித்தல்:

en: Conditions:
ta: நிலவரங்கள்:

en: Sky:
ta: வானம்:

en: Temperature:
ta: வெப்பநிலை:

en: Feels like:
ta: இது போல:

en: Dew point:
ta: பனி நிலை:

en: Relative humidity:
ta: தட்பவெப்ப நிலை:

en: Wind:
ta: காற்று:

en: Pressure:
ta: அழுத்தம்:

en: Visibility:
ta: காட்சிமை:

en: Sunrise:
ta: சூரிய உதயம்:

en: Sunset:
ta: சூரிய அஸ்தமனம்

en: Current Conditions
ta: நடப்பு நிலவரங்கள்

en: Forecast Report
ta: அறிக்கையை முன்மதிப்பிடு

en: See the ForeCast Details
ta: முன்கணித்த விவரங்களைப் பார்

en: Forecast
ta: முன்கணி

en: _Visit Weather.com
ta: weather.com ஐ _அணுகு

en: Visit Weather.com
ta: weather.com ஐ அணுகு

en: Click to Enter Weather.com
ta: weather.com க்குச் செல்ல சொடுக்கவும்

en: Radar Map
ta: ராடார் வரைபடம்

en: Factory for creating the weather applet.
ta: தட்பவெப்பக் குறும்பயனை உருவாக்கும் செயலகம்.

en: Weather Report
ta: தட்பவெப்ப அறிக்கை

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
ta: நடப்பு தட்பவெப்ப நிலைகளைக் கண்காணித்து முன்மதிப்பிடுகிறது

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
ta: உள்ளூர் தட்பவெப்பநிலைகளை கண்காணிக்கும் குறும்பயன்.

en: _Details
ta: (_D) விவரங்கள்

en: MATE Weather
ta: நோம் தட்பவெப்பநிலை

en: Weather Forecast
ta: வானிலை முன்னறிக்கை

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
ta: நகரம்: %s
    வானம்: %s
    வானிலை: %s

en: Updating...
ta: இற்றைபடுத்துகிறது...

en: Forecast not currently available for this location.
ta: இந்த இடத்திற்கான தட்ப வெப்ப கணிப்பு இப்போது கிடைக்கவில்லை

en: Location view
ta: இடக் காட்சி

en: Select Location from the list
ta: பட்டியலிலிருந்து இடத்தைத் தேர்வு செய்

en: Update spin button
ta: சுழல் பட்டனை புதுப்பி

en: Spinbutton for updating
ta: நிலை புதுப்பித்தலுக்கான சுழல்பொத்தான்

en: Address Entry
ta: முகவரி பதிவிடம்

en: Enter the URL
ta: யுஆர்எல் ஐ நுழைவி

en: Failed to load the Locations XML database.  Please report this as a bug.
ta: இடங்கள் எக்ஸ்எம்எல் ஐ ஏற்றுவதில் தோல்வி. இதை ஒரு பிழையாக தகவல் தரவும்.

en: Weather Preferences
ta: வானிலை விருப்பங்கள்

en: _Automatically update every:
ta: _தானாக புதுப்பி ஒவ்வொரு:

en: _Temperature unit:
ta: _வ வெப்பநிலை அலகு:

en: Kelvin
ta: கெல்வின்

en: Celsius
ta: செல்சியஸ்

en: Fahrenheit
ta: ஃபாரன்ஹீட்

en: _Wind speed unit:
ta: _காற்றின் வேக அலகு:

en: knots
ta: நாட்ஸ்

en: Beaufort scale
ta: Beaufort அளவு

en: _Pressure unit:
ta: அழுத்த அலகு: (_P)

en: _Visibility unit:
ta: _காட்சிமை அலகு:

en: meters
ta: மீட்டர்

en: miles
ta: மைல்கள்

en: Enable _radar map
ta: ராடார் வரைபடத்தை முடுக்கு

en: Use _custom address for radar map
ta: ராடார் வரைபடத்திற்கு _தனிப்பயன் முகவரியை பயன்படுத்து

en: A_ddress:
ta: முகவரி: (_d)

en: Update
ta: இற்றைபடுத்து

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Display
ta: காண்பி

en: General
ta: பொது

en: _Select a location:
ta: _இடத்தை தேர்வுசெய்

en: _Find:
ta: தேடு (_F):

en: Find _Next
ta: (_N)அடுத்ததை கண்டுபிடி

en: Location
ta: இடம்

en: System Monitor
ta: அமைப்புக் கண்காணி

en: A system load indicator
ta: ஒரு 'அமைப்பு ஏற்றுதல் காட்டி'

en: Enable CPU load graph
ta: ஸிபியு பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Enable memory load graph
ta: நினைவக பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Enable network load graph
ta: வலைப்பின்னல் பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Enable swap load graph
ta: இட மாற்று நினைவக பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Enable load average graph
ta: சராசரி பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Enable disk load graph
ta: இட மாற்று நினைவக பளு வரைபடத்தை செயல்படுத்து

en: Applet refresh rate in milliseconds
ta: சிறுநிரல்களைப் புதுப்பிக்கும் வகையை மில்லி நொடிகளில் அமை

en: Graph size
ta: வரைபட அளவு

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
ta: கிடைமட்ட பலகத்தின் அகலம் படத் துணுக்குகளில் செங்குத்து பலகத்தின் உயரம் வரைபடத்தில் குறிக்கப்படும்

en: Graph color for user-related CPU activity
ta:  ஸிபியு பயன்படுத்துபவரை சார்ந்த செயலுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: Graph color for system-related CPU activity
ta: ஸிபியு முறைமை சார்ந்த செயலுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: Graph color for nice-related CPU activity
ta: நைஸ் சம்பந்தமான ஸிபியு செயலுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: Graph color for iowait related CPU activity
ta: ஸிபியு சம்பந்தமான ஐஓவெயிட் செயலுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: CPU graph background color
ta: ஸிபியு வரைப்படத்தின் பின்னணி நிறம்

en: Graph color for user-related memory usage
ta: பயன்படுத்துபவரை சார்ந்த நினைவக பயன் பாட்டுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: Graph color for shared memory
ta: பிரிக்க பட்ட நினைவகத்தின் வரைப்பட நிறம்

en: Graph color for buffer memory
ta: இடையகம் நினைவகம் வரைப்படத்தின் நிறம்

en: Graph color for cached memory
ta: கேச் நினைவக வரைப்படத்தின் நிறம்

en: Memory graph background color
ta: நினைவக வரைப்படம்- பின்னணி நிறம்

en: Graph color for input network activity
ta: உள்பாடு பிணைய செயல்பாட்டுக்கா வரைபட நிறம்

en: Graph color for output network activity
ta: வெளிப்பாடு பிணைய செயல்பாட்டுக்கான வரைபட நிறம்

en: Graph color for loopback network usage
ta: லூப்பேக் பிணைய பயன்படுத்தலுக்கான வரைப்பட நிறம்

en: Network graph background color
ta: இணைய வரைப்படம்- பின்னணி நிறம்

en: Graph color for user-related swap usage
ta: பயன்படுத்துபவரை சார்ந்த இட மாற்று நினைவக வரைப்பட நிறம்

en: Swap graph background color
ta: இட மாற்று நினைவக வரைப்படம்- பின்னணி நிறம்

en: Graph color for load average
ta: சராசரி ஏற்று வரைப்படத்தின் நிறம்

en: Load graph background color
ta: பின்னணி நிறத்திற்கான வரைப்படம் ஏற்று

en: Graph color for disk read
ta: வட்டு படித்தல் வரைப்படத்தின் நிறம்

en: Graph color for disk write
ta: வட்டு எழுதுதல் வரைப்படத்தின் நிறம்

en: Background color for disk load graph
ta: வட்டு பளு வரைபடத்திற்கு பின்னணியின் வண்ணம்,

en: The desktop description file to execute as the system monitor
ta: பணிமேடை விவர கோப்பு கணினி கண்காணிப்பாக செயல்படுத்தப்படுகிறது

en: System Monitor Preferences
ta: கணினி திரையக முன்னுரிமைகள்

en: _Processor
ta: _ச செயலகம்

en: _Memory
ta: _ந நினைவகம்

en: _Network
ta: _வலையமைப்பு

en: S_wap Space
ta: _இட மாற்று நினைவகம்

en: _Load
ta: _பளு

en: _Harddisk
ta: _வ நிலைவட்டு

en: Monitored Resources
ta: கண்காணிக்கப்பட்ட வளம்

en: pixels
ta: படத் துணுக்குகள்

en: milliseconds
ta: மில்லி வினாடிகள்

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: _User
ta: _பயனர்

en: S_ystem
ta: _கணினி

en: N_ice
ta: _ந நைஸ்

en: I_OWait
ta: _ஐஓவெயிட்

en: I_dle
ta: _ச சும்மாயிருத்தல்

en: Processor
ta: செயலகம்

en: Sh_ared
ta: ப_ங்கிடப்பட்டது

en: _Buffers
ta: _ட இடையகங்கள்

en: Cach_ed
ta: _க கேச்ட்

en: F_ree
ta: _எஞ்சியது

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: _Out
ta: வெளியே (_O)

en: _Local
ta: இடம் (_L)

en: _Background
ta: _ப பின்னணி

en: Network
ta: பிணையம்

en: _Used
ta: _பயன்படுத்தப்பட்டது

en: _Free
ta: _எஞ்சியது

en: Swap Space
ta: இட மாற்று நினைவக வெளி

en: _Average
ta: _சராசரி

en: Load
ta: பளு்றி

en: _Read
ta: _படி

en: _Write
ta: _எழுது

en: Harddisk
ta: நிலைவட்டு

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
ta: ஒரு 'ஏற்றுதலைக் கண்காணித்தல்' அமைப்பு ஸிபியு, ரேம் மற்றும் ஸ்வாப் ஆகியவற்றின் வரைபடங்களையும் கோப்பை பயன்படுத்துதலையும், வலையமைப்பின் போக்குவரத்தையும் காட்ட வல்லது

en: There was an error executing '%s': %s
ta:  '%s': %sயை செயலாக்குவதில் தவறு ஏற்பட்டுள்ளது

en: Load Average
ta: சுமாரான பளு

en: Disk
ta: வட்டு

en: The system load average is %0.02f
ta: கணிணியின் சராசரி பளு %0.02f

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
ta: %s:
    %sஐ பெறுகிறது
    %sஐ அனுப்புகிறது

en: CPU Load
ta: ஸிபியு பளு

en: Memory Load
ta: நினைவகம் பளு

en: Net Load
ta: வலை பளு

en: Swap Load
ta: இட மாற்று நினைவக பளு

en: Disk Load
ta: வட்டு பளு

en: _Open System Monitor
ta: _த அமைப்புக் கண்காணியை திற

en: Netmask:
ta: நெட் மாஸ்க்

en: Hardware Address:
ta: வன்பொருள் முகவரி

en: Signal Strength:
ta: சிக்னலின்  தரம்

en: Device to monitor
ta: கண்காணிக்கப்பட வேண்டிய கருவி

en: The name of the device to monitor
ta: கண்காணிக்கப்பட வேண்டிய கருவியின் பெயர்

en: Show sum speed
ta: வேகத்தை காண்பி

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: none
ta: ஒன்றும் இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Sticky Notes Applet Factory
ta: கடினமான சிறுநிரல் தொழிற்சாலை

en: Sticky Notes
ta: ஒட்டுகின்ற குறிப்புகள்

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
ta: மேற்மேசையில் பிடிக் குறிப்புகளை உருவாக்க, காண, மற்றும் நிர்வாகிக்கவும்

en: This note is locked.
ta: இந்த குறிப்பு பூட்டப்பட்டுள்ளது.

en: This note is unlocked.
ta: இந்த குறிப்பு பூட்டப்படவில்லை.

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Delete All
ta: அனைத்தையும் அழி (_D)

en: Delete all sticky notes?
ta: அனைத்து ஒட்டு குறிப்புகளையும் நீக்கவா?

en: This cannot be undone.
ta: இதை மீட்க முடியாது

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: Delete this sticky note?
ta: இந்த ஒட்டு குறிப்பை நீக்கவா?

en: Sticky Note
ta: ஒட்டுகின்ற குறிப்பு

en: Lock/Unlock note
ta: குறிப்பை பூட்டு/பூட்டு நீக்கு

en: Resize note
ta: மறுஅளவு குறிப்பு

en: Sticky Notes Preferences
ta: ஒட்டும் குறிப்புகள் முன்னுரிமைகள்

en: Default Note Properties
ta: முன்னிருப்பு குறிப்பு பண்புகள்

en: _Width:
ta: அகலம்: (_W)

en: H_eight:
ta: உயரம் (_e):

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
ta: புதியக் குறிப்புகளுக்கான முன்னிருப்பு அகலத்தை (பிக்ஸலில்) குறிப்பிடு

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
ta: புதியக் குறிப்புகளுக்கான முன்னிருப்பு உயரத்தை (பிக்ஸலில்) குறிப்பிடு

en: Use co_lor from the system theme
ta: கணினி தீமிருந்து நிறத்தைப் பயன்படுத்து (_l)

en: Font Co_lor:
ta: எழுத்துரு நிறம் (_l):

en: Note C_olor:
ta: குறிப்பு நிறம் (_o):

en: Choose a base color to use for all sticky notes
ta: அனைத்து ஒட்டும் குறிப்புகளை பயன்படுத்த அடிப்படை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Pick a default sticky note color
ta: ஒரு முன்னிருப்பு ஒட்டும் குறிப்பு நிறத்தை எடு

en: Use fo_nt from the system theme
ta: கணினி தீமிலிருந்து எழுத்துருவை பயன்படுத்து (_n)

en: _Font:
ta: எழுத்துரு (_F):

en: Choose a font to use for all sticky notes
ta: அனைத்து ஒட்டும் குறிப்புக்களுக்கும் ஒரு எழுத்துருவை தேர்ந்தெடு

en: Pick a default sticky note font
ta: முன்னிருப்பு ஒட்டும் குறிப்பு எழுத்துருவை எடு

en: Behavior
ta: ஒழுக்கம்

en: _Put notes on all workspaces
ta: அனைத்து பணியிடங்களிலும் குறிப்புகளை போடவும் (_P)

en: Choose if notes are visible on all workspaces
ta: குறிப்புகளை அனைத்து பணியிடங்களிலும் தெரிகிறதா என தேர்ந்தெடு

en: Force _default color and font on notes
ta: குறிப்புகளில் முன்னிருப்பு நிறம் மற்றும் எழுத்துருவை வலியுறுத்து (_d)

en: Choose if the default style is forced on all notes
ta: முன்னிருப்பு தோற்றம் அனைத்து குறிப்புகளை வலியுறுத்துகிறதா என தேர்ந்தெடு

en: Hide notes when the des_ktop is clicked on
ta: _k மேல்மேசையை சொடுக்கினால் குறிப்புகளை மறை

en: Choose whether to hide all notes when selecting on the desktop
ta: மேல்மேசையை தேர்ந்தெடுக்க சொடுக்கினால் எல்லா குறிப்புகளையும் மறைக்க வேண்டுமா என தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Sticky Note Properties
ta: ஒட்டும் குறிப்பு பண்புகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: _Title:
ta: தலைப்பு: (_T)

en: Specify a title for the note
ta: குறிப்புக்கான ஒரு தலைப்பை குறிப்பிடு

en: Use default co_lor
ta: முன்னிருப்பு நிறத்தை பயன்படுத்து (_l)

en: Font C_olor:
ta: எழுத்துரு நிறம் (_o):

en: Note _Color:
ta: குறிப்பு நிறம் (_C):

en: Use default fo_nt
ta: முன்னிருப்பு எழுத்துருவை பயன்படுத்து (_n)

en: Choose a color for the note
ta: குறிப்புக்கான ஒரு நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: Pick a color for the sticky note
ta: ஒட்டும் குறிப்புக்கு ஒரு நிறத்தை எடு

en: Choose a font for the note
ta: எழுத்துருக்கான குறிப்பை தேர்ந்தெடு

en: Pick a font for the sticky note
ta: ஒட்டும் குறிப்புக்கு ஒரு எழுத்துருவை எடு

en: Default width for new notes
ta: புதியக் குறிப்புகளுக்கான முன்னிருப்பு அகலம்

en: Default width for new sticky notes in pixels.
ta: புதிய ஒட்டு குறிப்புகளின் முன்னிருப்பு அகலம் பிக்செல்லில்

en: Default height for new notes
ta: புதிய குறிப்புகளுக்கு முன்னிருப்பு உயரம்

en: Default height for new sticky notes in pixels.
ta: புதிய ஒட்டுக் குறிப்புகளின் உயரம் படத் துணுக்குகளில்

en: Default color for new notes
ta: புதிய குறிப்புக்கான முன்னிருப்பு வண்ணங்கள்

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
ta: புதிய தேவையற்ற குறிப்பின் இயல்பான நிறம். இது html hex  குறியீடாக இருக்க வேண்டும் உதாரணம்  "#30FF50".

en: Default color for font
ta: எழுத்துருவின் முன்னிருப்பு நிறம்

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
ta: புதிய ஒட்டு குறிப்பின் இயல்பான குறியீடு. இது html hex  குறியீடாக இருக்க வேண்டும் உதாரணம் "#30FF50".

en: Default font for new notes
ta: புதிய குறிப்புகளுக்கான முன்னிருப்பு எழுத்துருக்கள்

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
ta: புதிய தேவையற்ற குறிப்பு பயன்படுத்த வேண்டிய முன்னிருப்பு எழுத்துரு. இது பாங்கோ எழுத்துரு பெயரை கொண்டிருக்க வேண்டும் உதாரணம் "Sans Italic 10"

en: Sticky notes' workspace stickyness
ta: பணி இடத்தில் ஒட்டு குறிப்பு

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
ta: அனைத்து மேற்மேசை வேலை இடங்களிலும் பிடிக் குறிப்புகள் கண்களுக்குப் புலப்படுகிறதா அல்லது இல்லையா என்பதை குறிக்கிறது

en: Sticky notes' locked state
ta: ஒட்டு குறிப்பு பூட்டப்பட்ட நிலையில்

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
ta: பூட்டப் பட்ட பிடிக் குறிப்புகளை (திருத்த முடியாத) மூடுவதா அல்லது வேண்டாமா என்பதை குறிப்பிடுகிறது.

en: Date format of note's title
ta: புத்தகத்தின் தலைப்பை தேதி வகைகளில் அமை

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
ta: இயல்பாக, ஒட்டுகின்ற குறிப்புகள் உருவாக்கப்பட்ட தேதியில் பெயரை கொண்டிருக்கும்.strftime() செல்லக்கூடியதாக இருக்கும் போது இந்த வடிவமைப்பு பயன்படுத்தப்படும்.

en: Whether to use the default system color
ta: முன்னிருப்பு முறைமை வண்ணத்தைப் பயன்படுத்துவதா

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
ta: இந்த விருப்பத்தேர்வுகள் செயலாக்கப்படாமலிருந்தால், பிடிக் குறிப்புகளில் முன்னிருப்பு வண்ணத்திற்குப் பதிலாக வேறொன்றைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Whether to use the default system font
ta: முன்னிருப்பு முறைமை எழுத்துருவை பயன்படுத்துவதா

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
ta: இந்த விருப்பத்தேர்வுகள் செயலாக்கப்படாமலிருந்தால், பிடிக் குறிப்புகளில் முன்னிருப்பு எழுத்துருக்களுக்குவண்ணத்திற்குப் பதிலாக வேறொன்றைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Whether to force the default color and font on all notes
ta: அனைத்துக் குறிப்புகளிலும் முன்னிருப்பு வண்ணத்தை உந்துவதா என்பதைப் பற்றிக் குறிப்பிடுக

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
ta: இந்த விருப்பத்தேர்வுகள் செயலாக்கப்பட்டால், பிடிக் குறிப்புகளில் முன்னிருப்பு வண்ணத்திமோ அல்லது எழுத்துருக்களோ தனித்தனியாகக் குறிக்கப்பட்டக் குறிப்புகள் தவிர்க்கப் படும்.

en: Whether to hide all notes when the desktop is selected
ta: மேல்மேசையை தேர்ந்தெடுக்க சொடுக்கினால் எல்லா குறிப்புகளையும் மறைக்க வேண்டுமா

en: If this option is enabled, selecting the desktop in any way will automatically hide all the open notes.
ta: இந்த தேர்வை செயலாக்கினால் மேல்மேசையை எப்படி தேர்ந்தெடுத்தாலும் எல்லா திறந்த குறிப்புகளும் தானியங்கியாக மறக்கப்படும்.

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
ta: ஒரு குறிப்பை அழிக்கும் பொழுது அதை உறுதிப்படுத்த வேண்டுமா

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
ta: காலியானக் குறிப்புகள் உறுதிப்படுத்தலின்றி அழிக்கப்படும்.

en: _New Note
ta: _புதிய குறிப்பு

en: Hi_de Notes
ta: குறிப்பினை _மறை

en: _Delete Notes
ta: _D குறிப்புகளை நீக்கு

en: _Lock Notes
ta: _L குறிப்புகளை பூட்டு

en: Show sticky notes
ta: ஒட்டுகின்ற குறிப்புகளை காட்டு

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
ta: ஜினோம் மேற்மேசை சூழலுக்கான ஒட்டு குறிப்புகள்

en: _Name:
ta: _ய பெயர்

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: Go to Trash
ta: குப்பைக்கு செல்

en: _Empty Trash
ta: _E குப்பையை காலியாக்கு

en: _Open Trash
ta: குப்பையை திற (_O)

en: No Items in Trash
ta: குப்பையில் ஒன்றுமில்லை

en: Error while spawning caja:
    %s
ta: நாடுலஸ் ஐ துவக்கையில் பிழை :
    %s

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
ta: க்னோம் பலக குப்பை தொட்டி. நீங்கள் குப்பையை காண அல்லது உருப்படிகளை இழுத்து குப்பையில் போட உபயோகிக்கலாம்.

en: Delete Immediately?
ta: உடனடியாக அழிக்க வேண்டுமா?

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
ta: உருப்படிகளை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை, அவற்றை உடனே நீக்க வேண்டுமா?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
ta: சில உருப்படிகளை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை, அவற்றை உடனே நீக்க வேண்டுமா?

en: Trash Applet
ta: குப்பைத்தொட்டி குறுநிரல்

note: Translators: the %s in this string should be read as %d.
en: Removing item %s of %s
ta: %sஇல் %s உருப்படி நீக்கப்படுகிறது

note: Translators: %s is a file name
en: Removing: %s
ta: நீக்குகிறது: %s

en: Empty all of the items from the trash?
ta: குப்பையில் இருந்து அனைத்து உருப்படிகளையும் காலி செய்ய வேண்டுமா?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
ta: குப்பையை காலி செய்யின் எல்லா உருப்படிகளும் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும். அவற்றை தனியாகவும் நீக்கலாம் என அறியவும்.

en: Emptying the Trash
ta: குப்பையை வெறுமையாக்குகிறது

en: From:
ta: ஆரம்பம்:
