kdeconnect-kde - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: KDE Connect
ml: കെ.ഡി.ഇ കണക്റ്റ്

en: (c) 2015, Aleix Pol Gonzalez
ml: (c) 2015, അലെയ്‌സ് പോൽ ഗോൺസാലസ്

en: Maintainer
ml: പരിപാലകൻ

en: Unpair
ml: മറക്കുക

en: Send Ping
ml: ഒന്ന് മുട്ടുക

en: Multimedia control
ml: മൾട്ടിമീഡിയ നിയന്ത്രണം

en: Remote input
ml: വിദൂര ഇൻപുട്ട്

en: Presentation Remote
ml: വിദൂര അവതരണം

en: Lock
ml: പൂട്ടുക

en: Unlock
ml: പൂട്ടുതുറക്കുക

en: Find Device
ml: ഉപകരണം കണ്ടെത്തുക

en: Run command
ml: കമാൻഡ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക

en: Share File
ml: ഫയൽ പങ്കിടുക

en: Volume control
ml: ശബ്ദ നിയന്ത്രണം

en: Pair
ml: ജോഡിചേരുക

en: Accept
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: Reject
ml: നിരസിക്കുക

en: This device is not reachable
ml: ഈ ഉപകരണം എത്തിച്ചേരാന്‍ കഴിയുന്നതല്ല

en: Please choose a file
ml: ഒരു ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: No devices found
ml: ഉപകരണങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Remembered
ml: ഓർമ്മിച്ചത്

en: Available
ml: ലഭ്യമായത്

en: Connected
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചു

en: Find devices...
ml: ഉപകരണങ്ങൾ കണ്ടെത്തുക...

en: Remote Control
ml: വിദൂര നിയന്ത്രണം

en: Multimedia Controls
ml: മൾട്ടിമീഡിയ നിയന്ത്രണങ്ങൾ

en: No players available
ml: പ്ലെയറുകൾ ലഭ്യമല്ല

en: Enable Full-Screen
ml: ഫുള്‍സ്‌ക്രീൻ പ്രവര്‍ത്തനസജ്ജമാക്കുക

en: Edit commands
ml: കമാൻഡുകൾ എഡിറ്റുചെയ്യുക

en: You can edit commands on the connected device
ml: കണക്റ്റുചെയ്‌ത ഉപകരണത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് കമാൻഡുകൾ എഡിറ്റുചെയ്യാനാകും

en: No commands defined
ml: കമാൻഡുകളൊന്നും നിർവചിച്ചിട്ടില്ല
