gnome-games 2.6 - en to is translation catalogue (29 entries)

en: Start a new game
is: Byrja nýjan leik

en: Zero is human; one through three correspond to the level of the computer player.
is: Núll er mennskur leikmaður; einn til þrír samsvara getu tölvustýrðsleikmanns.

en: Theme ID
is: Þemakenni

en: A number specifying the preferred theme.
is: Númer sem tilgreinir valið þema.

en: Sound
is: Hljóð

en: Whether or not to play event sounds.
is: Hvort spila á leikhljóð eða ekki.

en: Move left
is: Færa til vinstri

en: Key press to move left.
is: Lykill til að hreyfa til vinstri.

en: Move right
is: Færa til hægri

en: Key press to move right.
is: Lykill til að hreyfa til hægri.

en: Drop marble
is: Sleppa kúlu

en: Key press to drop a marble.
is: Lykill til að sleppa kúlu.

en: Unable to load image:
    %s
is: Tókst ekki að hlaða inn mynd:
    %s

en: You win!
is: Þú vinnur!

en: I win!
is: Ég vinn!

en: Hint: Column %d
is: Vísbending: Dálkur %d

en: Scores
is: Stig

en: Preferences
is: Stillingar

en: Game
is: Leikur

en: Human
is: Maður

en: Level one
is: Stig eitt

en: Level two
is: Stig tvö

en: Level three
is: Stig þrjú

en: _Theme:
is: _Þema

note: keyboard tab
en: Keyboard Controls
is: Stjórnlyklar

en: High Contrast
is: Mikil birtuskil

en: Red
is: Rauður

en: Green
is: Grænn

en: Blue
is: Blár
