gnome-games 2.6 - en to is translation catalogue (68 entries)

en: Undo your last action
is: Afturkalla síðustu aðgerð

en: Redo your last action
is: Endurtaka seinustu aðgerð

en: Go back to the current game
is: Fara til baka í núverandi leik

en: _Print
is: _Prenta

en: Print _Current Puzzle…
is: Prenta þessa _gátu...

en: Print _Multiple Puzzles…
is: Prenta _margar gátur...

en: High_lighter
is: Áherslu_litun

en: _Warnings
is: _Aðvaranir

en: _Help
is: _Hjálp

en: _About Sudoku
is: _Um Sudoku hugbúnaðinn

en: _Easy
is: _Auðvelt

en: _Medium
is: _Miðlungs

en: _Hard
is: _Erfitt

en: _Very Hard
is: _Mjög erfitt

en: _Create your own puzzle
is: _Búðu til þína eigin gátu

en: _Pause
is: _Gera hlé

en: _Clear Board
is: _Hreinsa borð

en: Reset the board to its original state
is: Frumstilla borðið á upphaflega stöðu

en: _New Puzzle
is: _Ný gáta

en: Start a new puzzle
is: Byrja nýja gátu

en: _Start Playing
is: Spila

en: Start playing the custom puzzle you have created
is: Byrjaðu á sérsniðnu gátunni sem þú bjóst til

en: Test your logic skills in this number grid puzzle
is: Kannaðu rökleikni þína í þessari talnaþraut

en: Play the popular Japanese logic game. GNOME Sudoku is a must-install for Sudoku lovers, with a simple, unobtrusive interface that makes playing Sudoku fun for players of any skill level.
is: Spilaðu þennan vinsæla Japanska rökleiknileik. GNOME Sudoku er algerlega bráðnauðsynlegt forrit fyrir alla Sudoku-aðdáendur, forrit með einföldu viðmóti sem þvælist ekki fyrir í skemmtun spilara af öllum geturstigum.

en: Each game is assigned a difficulty similar to those given by newspapers and websites, so your game will be as easy or as difficult as you want it to be.
is: Hverjum leik er úthlutað erfiðleikastigi á svipaðan hátt og gert er í dagblöðum og á vefsvæðum, þannig að gáturnar verða eins erfiðar og þú vilt hafa þær.

en: If you like to play on paper, you can print games out. You can choose how many games you want to print per page and what difficulty of games you want to print: as a result, GNOME Sudoku can act a renewable Sudoku book for you.
is: Ef þér finnst betra að spila þetta á blaði, geturðu prentað leikina út. Þú getur valið hve mörg borð verða á hverri síðu og hver erfiðleikastigin eigi að vera. Þar með getur GNOME Sudoku virkað eins og endurnýjanlegur Sudoku-gjafi fyrir þig.

en: A GNOME sudoku game preview
is: Forskoðun á GNOME-sudoku leik

en: The GNOME Project
is: GNOME verkefnið

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: magic;square;
is: töfrar;ferningur;

en: Difficulty level of sudokus to be printed
is: Erfiðleikastig Sudoku-borða sem á að prenta

en: Set the difficulty level of the sudokus you want to print. Possible values are: "easy", "medium", "hard", "very_hard"
is: Veldu erfiðleikastig sudoku-borða sem þú vilt prenta. Möguleg gildi eru:"auðvelt", "miðlungs", "erfitt", "mjög_erfitt"

en: Number of Sudokus to print
is: Fjöldi Sudoku-borða sem á að prenta

en: Set the number of sudokus you want to print
is: Settu hér fjölda Sudoku-borða sem þú vilt prenta

en: Warn about unfillable squares and duplicate numbers
is: Aðvara vegna ófyllanlegra reita og tvítekinna talna

en: Displays a big red X in a square if it cannot possibly be filled by any number and duplicate numbers are highlighted in red
is: Birtir stórt rautt X í ferningi ef ekki er hægt að fylla hann með neinni tölu, og tvíteknar tölur eru ljómaðar með rauðu

en: Highlight row, column and square that contain the selected cell
is: Ljóma röð, dálk og ferning sem innihalda valinn reit

en: Width of the window in pixels
is: Breidd aðalgluggans í mynddílum

en: Height of the window in pixels
is: Hæð aðalgluggans í mynddílum

en: true if the window is maximized
is: SATT ef forritsglugginn er hámarkaður

en: Print Multiple Puzzles
is: Prenta margar gátur

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Number of puzzles
is: Fjöldi _gáta

en: Difficulty
is: Erfiðleikastig

en: Unknown Difficulty
is: Óþekkt

en: Easy Difficulty
is: Auðvelt

en: Medium Difficulty
is: Miðlungs

en: Hard Difficulty
is: Erfitt

en: Very Hard Difficulty
is: Mjög erfitt

en: Custom Puzzle
is: Sérsniðin gáta

note: Help string for command line --version flag
en: Show release version
is: Sýna útgáfunúmer

note: Help string for command line --show-possible flag
en: Show the possible values for each cell
is: Sýna möguleg gildi fyrir hvern reit

note: Error dialog shown when starting a custom game that is not valid.
en: The puzzle you have entered is not a valid Sudoku.
is: Gátan sem þú settir inn er ekki gild Sudoku-gáta.

en: Please enter a valid puzzle.
is: Settu inn gilda gátu

note: Warning dialog shown when starting a custom game that has multiple solutions.
en: The puzzle you have entered has multiple solutions.
is: Gátan sem þú settir inn á sér margar lausnir.

en: Valid Sudoku puzzles have exactly one solution.
is: Gildar Sudoku-gátur eiga nákvæmlega eina lausn.

en: _Back
is: _Til baka

en: Play _Anyway
is: Spil_a samt

en: _Resume
is: Halda áf_ram

en: Well done, you completed the puzzle in %d minute! | Well done, you completed the puzzle in %d minutes!
is[0]: Vel gert, þú laukst gátunni á %d mínútu!
is[1]: Vel gert, þú laukst gátunni á %d mínútum!

en: _Quit
is: _Hætta

en: Play _Again
is: Spila _aftur

en: Select Difficulty
is: Veldu erfiðleikastig

en: Reset the board to its original state?
is: Frumstilla borðið á upphaflega stöðu?

en: Create Puzzle
is: Búa til gátu

note: Appears on the About dialog. %s is the version of the QQwing puzzle generator in use.
en: The popular Japanese logic puzzle
    
    Puzzles generated by QQwing %s
is: Vinsæli Japanski rökleiknileikurinn
    
    Gáturnar eru útbúnar af QQwing %s

en: Clear
is: Hreinsa

note: Error message if printing fails
en: Error printing file:
is: Villa við að prenta skrá:

note: Text on overlay when game is paused
en: Paused
is: Í bið
