kget - en to is translation catalogue (49 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (KIconButton, selectIcon)
en: Select Icon...
is: Veldu táknmynd...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lb_retries_2)
en: Number of retries:
is: Hve oft á að reyna:

en: Web Interface
is: Vefviðmót

en: Advanced Options
is: Ítarlegri valkostir

en: Malformed URL:
    %1
is: Gölluð slóð:
    %1

en: Not deleting
    %1
    as it is a directory.
is: Eyði ekki
    %1
    Þar sem það er mappa

en: Not deleting
    %1
    as it is not a local file.
is: Eyði ekki
    %1
    þar sem hún er ekki staðbundin skrá.

en: Stalled
is: Töf

en: Start KGet with drop target
is: Ræsa KGet með sleppispjaldið virkt

en: URL(s) to download
is: Slóðir sem á að sækja

en: Enable
is: Virkja

en: Do Not Enable
is: Ekki virkja

en: Webseeds
is: Vefsáningar

en: Download progress of the chunk
is: Sóknarframvinda búts

en: Which peer we are downloading it from
is: Frá hvaða jafningja er verið að sækja

en: Which files the chunk is located in
is: Í hvaða skrám búturinn er staðsettur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ChunkDownloadView)
en: Chunks
is: Bútar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Currently downloading:
is: Í niðurhali núna:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4)
en: Excluded:
is: Útilokaðir:

en: Collapse Folder Tree
is: Fella saman möppugrein

en: Expand Folder Tree
is: Fella út möppugrein

en: Snubbed
is: Sniðgengið

en: Availability
is: Aðgengi

en: IP address of the peer
is: IP vistfang jafningja

en: Which client the peer is using
is: Hvaða forrit jafningi notar

en: Snubbed means the peer has not sent us any data in the last 2 minutes
is: Að vera sniðgenginn þýðir að jafninginn hefur ekki sent okkur nein gögn síðustu 2 mínúturnar

en: Whether or not the peer has DHT enabled
is: Hvort jafninginn sé með DHT virkjað

en: Only peers which have an upload slot will get data from us
is: Einungis jafningjar sem eiga sendingarhólf fá gögn frá okkur

en: The number of download and upload requests
is: Fjöldi fyrirspurna um niðurhal og sendingar

en: How much data we have downloaded from this peer
is: Hversu mikið af gögnum við erum búin að ná í frá þessum jafningja

en: How much data we have uploaded to this peer
is: Hversu mikið af gögnum við erum búin að senda til þessa jafningja

en: Whether the peer is interested in downloading data from us
is: Hvort jafninginn hefur áhuga á gögnum frá okkur

en: Whether we are interested in downloading from this peer
is: Hvort við höfum áhuga á gögnum frá þessum jafningja

en: Next Update
is: Næsta uppfærsla

en: There already is a tracker named <b>%1</b>.
is: Þegar er til staðar skrásetjari (tracker) með heitinu <b>%1</b>.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_change_tracker)
en: Change Tracker
is: Skipta um skrásetjara (tracker)

en: Cannot add the webseed %1, it is already part of the list of webseeds.
is: Get ekki bætt við vefsáningunni %1, hún er nú þegar hluti listans yfir vefsáningar.

en: Cannot remove webseed %1, it is part of the torrent.
is: Get ekki fjarlægt vefsáninguna %1, hún er hluti af straumnum.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_add)
en: Add Webseed
is: Bæta við vefsáningu

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, folderGroupBox)
en: Folders
is: Möppur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, torrent_label)
en: Scanning data of torrent:
is: Yfirfer gögn straums:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Mode:
is: Hamur:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, scriptTreeWidget)
en: Description
is: Lýsing

note: i18n: ectx: property (text), widget (KTitleWidget, ktitlewidget)
en: Search Engines
is: Leitarvélar

en: Location (URL)
is: Staðsetning (slóð)

en: Links in: %1 - KGet
is: Tenglar í: %1 - KGet

[ctx: trust level]
en: Unknown
is: Óþekkt

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: E-Mail:
is: Tölvupóstur:
