kopete - en to ta translation catalogue (859 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, addresseeListView) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_contactListGroupSorting) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_contactListMetaContactSorting) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLab
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, listServers)
en: Description
ta: வருணனை

en: Step Two: Account Information
ta: படி இரண்டு: கணக்குத் தகவல்

en: Error While Adding Account
ta: கணக்கை இணைக்கும் பொழுது பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: This protocol does not currently support adding accounts.
ta: இந்த வரையறையை கணக்கை இணைக்கும் வசதியை சேர்க்கவில்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mUseColor)
en: Use &custom color
    for account:
ta: கணக்கிற்கான தனிப்பயன்
    வண்ணத்தை பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mConnectNow)
en: Co&nnect now
ta: இபோது இணை

en: Copy Link Address
ta: இணைப்பு முகவரியை நகலிடு

en: Save Conversation
ta: உரையாடுதலை சேகரி

en: <qt>Could not open <b>%1</b> for writing.</qt>
ta: <qt> <b>%1</b> எழுதுவதற்கு திறக்க முடியவில்லை</qt>

en: Error While Saving
ta: சேகரிக்கும் பொழுது உள்ள பிழை

en: User Has Left
ta: பயனீட்டாளர் வெளியேறினார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, mResource)
en: Kopete
ta: கொபேத்

en: Unread Message
ta: படிக்கப்படாத செய்தி

en: Closing Group Chat
ta: குழு அரட்டை மூடுகிறது

en: <qt>You have received a message from <b>%1</b> in the last second. Are you sure you want to close this chat?</qt>
ta: கடைசி நொடியில் தங்களுக்கு <b>%1</b> யிருந்து செய்தி வந்துள்ளது. இந்த அரட்டையை மூட விருப்பமா.

en: You have a message send in progress, which will be aborted if this chat is closed. Are you sure you want to close this chat?
ta: ஒரு செய்தி வந்து கொண்டு இருக்கிறது, இந்த அரட்டையை மூடினால் அது அழிந்துவிடும். நீங்கள் அரட்டையை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: Message in Transit
ta: செய்தி இடம்பெயர்தல்

en: %1 is now known as %2
ta: %1 தெரியப்பட்டது %2ஆக

en: %1 has joined the chat.
ta: அரட்டைக்கு %1  இணைந்தது

en: %1 has left the chat.
ta: அரட்டையிலிருந்து %1 விலகியது

en: %1 has left the chat (%2).
ta: அரட்டையிலிருந்து %1 விலகியது(%2)

en: You are now marked as %1.
ta:  %1ஆக குறித்து வை.

en: %2 is now %1.
ta: %2 இப்போது %1.

en: &Send Message
ta: &செய்தியை அனுப்பு

en: &Activate Next Tab
ta: அடுத்த தத்தலை செயல்படுத்தவும்.

en: &Activate Previous Tab
ta: &முந்தைய தத்தலை செயல்படுத்து

en: Nic&k Completion
ta: &புனை பெயர் முழுமையாக்குதல்

en: &Detach Chat
ta: &அரட்டையை பிரி

en: &Move Tab to Window
ta: &சன்னல் திரைக்கு தத்துவை நகர்த்து

en: &Tab Placement
ta: &தத்துவை பெயர்ச்சி செய்

en: Previous History
ta: முன்பு இருந்த சரித்திரம்

en: Next History
ta: அடுத்த சரித்திரம்

en: Co&ntacts
ta: தொடர்புகள்

en: Toolbar Animation
ta: உயிர் இயக்கத்தின் கருவிப்பட்டைகள்

en: More...
ta: மேலும்

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &Chat
ta: &அரட்டை

note: i18n: ectx: Menu (format)
en: &Format
ta: வடிவமை

note: i18n: ectx: Menu (tabs)
en: &Tabs
ta: &தத்துகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (statusToolBar) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_contactListMetaContactSorting) i18n: ectx: property (text), widget (AccountTreeWidget, mAccountList) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, statusGroup_) i18n: ectx: property (text), widget (QTab
en: Status
ta: நிலை

note: i18n: ectx: ToolBar (formatToolBar)
en: Format Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியலை வடிவமை

en: << Prev
ta: <<முன் ஓட்டம்

en: (0) Next >>
ta: அடுத்த>>

en: &Set Font...
ta: எழுத்துரு அமை

en: Set Text &Color...
ta: உரை நிறத்தை அமை

en: Set &Background Color...
ta: பின்னணி வண்ணத்தை அமை

en: (%1) Next >>
ta: (%1) அடுத்த>>

en: Cl&ose Chat
ta: அரட்டையை மூடு

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Add Smiley
ta: புன்னகையை சேர்

note: i18n: ectx: Menu (format)
en: F&ormat
ta: வடிவமை

note: i18n: ectx: Menu (alignment)
en: &Alignment
ta: பொருத்தம்

en: Enable &Rich Text
ta: &செயல்படுத்தப்பட்ட பெரிய உரை

en: Are you sure you want to remove the account "%1"?
ta: கணக்கை உறுதியாக நீக்கலாமா"%1"?

en: Remove Account
ta: கணக்கை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KopeteAccountConfigBase)
en: Manage Accounts
ta: பற்று வரவுக் கணக்கை சமாளி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, mButtonIdentityModify)
en: Let you edit the account's properties.
ta: கணக்கின் பண்புகளை தொகுக்கவும்

en: Contact List
ta: தொடர்பு பட்டியல்

en: Colors && Fonts
ta: வண்ணங்கள்&&எழுத்து வடிவங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_contactListAutoHide)
en: A&uto-hide contact list
ta: தானியங்கி மறைவு தொடர்பு பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_contactListAutoHideTimeout)
en:  Sec
ta: நொடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mNormalFontLabel)
en: Base font:
ta: கீழ் உள்ள எழுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mSmallFontLabel)
en: Small font:
ta: சிறு எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, kbuttongroup) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Colors
ta: வண்ணம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, AppearanceConfig_ContactList)
en: Contact List Appearance
ta: தொடர்புள்ள பட்டியலின் தோற்றம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_groupContactByGroup)
en: Arrange metacontacts by &group
ta: மெட்டா உள்ளடக்கங்களை &குழுக்களாக அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_contactListTreeView)
en: Show tree &branch lines
ta: மரத்தினை காண்பி கிளையின் கோடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_contactListIndentContact)
en: In&dent contacts
ta: உள்ளடக்க தொடர்புகள்

en: Tooltip Editor
ta: கருவி ஓரத்தை தொகுத்தல்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: &General
ta: &பொது

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Auto Away
ta: தானாக தூரம் செல்லும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Become away after
ta: பின் வெளியாகு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_autoAwayGoAvailable)
en: Become available when detecting activity again
ta: செயல்பாட்டை மீண்டும் கண்டறிகையில் கிடைக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblStatusMessage) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Message:
ta: செய்தி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, BehaviorConfig_Chat) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, ChatButton)
en: Chat
ta: அரட்டை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, interfaceGroup)
en: &Interface Preference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடைவிளிம்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, txtChatViewBufferSize)
en: Limit the maximum number of lines visible in a chat window to improve speed for complex layouts.
ta: கடினமான உருவரையின் வேகத்தை அதிகரிக்க அரட்டை சாளரத்தில் காணப்படும் அதிகபட்ச வரிகளின் எண்ணிக்கையை குறை.

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, BehaviorConfig_General) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: General
ta: பொது

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: System Tray
ta: முறைமை தரவை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_initialStatus)
en: Offline
ta: தொடர்பில்லாத

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_initialStatus)
en: Online
ta: உடன் நிகழ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_initialStatus)
en: Away
ta: வெளியில்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_initialStatus)
en: Busy
ta: பயன்பாட்டில் உள்ளது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_initialStatus) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, invisibleTab)
en: Invisible
ta: புலனாகாத

en: Invalid Style
ta: அனுமதியில்லா பாணி

en: Jack
ta: ஜாக்

en: Hello, this is an incoming message :-)
ta: வணக்கம், இது ஒரு உள்வரும் செய்தி;-)

en: Ok, this is an outgoing message
ta: சரி,இது ஒரு வெளிச்செல்லும் செய்தி

en: This is an internal message
ta: இது ஒரு அகநிலைச் செய்தி

en: performed an action
ta: ஒரு செயலை செய்தது

en: This is a highlighted message
ta: இது ஒரு தனிப்படுத்தப்பட்ட செய்தி

en: Bye
ta: நன்றி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Formatting Overrides
ta: வடிவமைப்பு மேல் எழுதுகிறது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ChatWindowConfig_Style)
en: Chat Window Appearance
ta: அரட்டை சாளரத் தோற்றம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, stylesGroupBox)
en: Styles
ta: பாணி

en: General Plugins
ta: பொது  சொருகு சாதனங்கள்

en: Free For Chat
ta: அரட்டைக்கு இலவசம்

en: Extended Away
ta: தொலை நீட்டிப்பு

en: Idle
ta: உபயோகமற்ற

en: New Group
ta: புதிய குழு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Display Name
ta: பெயரைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: This wizard helps you export instant messaging contacts to the KDE address book.
ta: இந்த தொடர்புக்கு KDE முகவரி புத்தகத்தில் மிண்ணஞ்சல் முகவரி இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnDeselectAll)
en: &Deselect All
ta: &அனைத்தையும் தேர்வு நீக்கு

en: <Not Set>
ta: <அமைக்கவில்லை>

en: Export to Address Book
ta: விலாச புத்தகத்தை ஏற்றுமதி செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, AddressBookExportUI)
en: Merge with Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தோடு ஒன்று இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblFirstName) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, firstNameLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel10)
en: First name:
ta: முதல் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblHomePhone)
en: Home phone:
ta: வீட்டு தொலைபேசி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblWorkPhone) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Work phone:
ta: வேலையின் தொலைபேசி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblMobilePhone) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mobileLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Mobile phone:
ta: நடமாடும் தொலைபேசி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblLastName) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lastNameLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel11)
en: Last name:
ta: கடைசிப் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLblEmail) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEmail) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEmail_2)
en: Email:
ta: மின்அஞ்சல்

en: Create New Group...
ta: புதிய குழுவை உருவாக்கு

en: &Move To
ta: &நகர்த்து

en: &Copy To
ta: &நகல் எடு

en: Send Email...
ta: மின் அஞ்சலை அனுப்பு

en: &Add Contact
ta: &தொடர்பை இணை

en: Select Account
ta: கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Add to Your Contact List
ta: உங்கள் தொடர்பு பட்டியலில் சேர்

en: &Properties
ta: பண்புகள்

en: Please enter the name for the new group:
ta: புதிய குழுவின் பெயரை தயவு செய்து உள்ளிடு

en: <qt>Are you sure you want to remove the contact <b>%1</b> from your contact list?</qt>
ta: <qt>உங்களுடைய தொடர்பு பட்டியலில் இருந்து <b>%1</b>தொடர்பை நீக்க விருப்பம் உள்ளதா?</qt>

en: <qt>Are you sure you want to remove the group <b>%1</b> and all contacts that are contained within it?</qt>
ta: <qt>நீங்கள் இந்த <b>%1</b> குழு மற்றும் குழுவில் உள்ள அனைத்து தொடர்புகளை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா ?</qt>

en: Are you sure you want to remove these contacts from your contact list?
ta: உங்களுடைய தொடர்பு பட்டியலில் இருந்து இந்த தொடர்புகளை நீக்க விருப்பமா?

en: Are you sure you want to remove these groups and contacts from your contact list?
ta: உங்களுடைய தொடர்பு பட்டியலில் இருந்து இந்த குழுக்கள் மற்றும் தொடர்களை நீக்க விருப்பமா?

en: There is no email address set for this contact in the KDE address book.
ta: இந்த தொடர்புக்கு KDE முகவரி புத்தகத்தில் மிண்ணஞ்சல் முகவரி இல்லை

en: No Email Address in Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தில் எந்த மின்னஞ்சல் முகவரியும் இல்லை

en: Not Found in Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தில் காணவில்லை

en: Rename Contact
ta: தொடர்பை மாற்று பெயரிடு

en: Remove Contact
ta: தொடர்பை நீக்கு

en: Send Single Message...
ta: தனிச் செய்தியை அனுப்பு...

en: Rename Group
ta: குழுவை மாற்று பெயரிடு

en: Remove Group
ta: குழுவை அகற்று

en: Send Message to Group
ta: குழுவுக்கு செய்தியை அனுப்பு

en: Add Contact
ta: தொடர்பை இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblDisplayName) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Name:
ta: &பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkUseCustomIcons)
en: Use custom &icons
ta: ஆயத்த சின்னங்களை உபயோகி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblOpen)
en: O&pen:
ta: திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblClosed)
en: C&losed:
ta: மூடப்பட்ட

en: Properties of Group %1
ta:  குழு பண்புகள் %1

en: Custom &Notifications
ta: தனிப்பயன் &அறிக்கைகள்

en: Properties of Meta Contact %1
ta: பண்புகள் மீ தொடர்பு கொள்ளுதல் %1

en: Sync KABC...
ta: ஒத்திசைவு KABC...

en: No contacts were imported from the address book.
ta: முகவரிப்புத்தகத்தில் இருந்து தொடர்புகளை கீழிறக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnImportKABC)
en: &Import Contacts
ta: தொடர்புகளை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, chkUseCustomIcons)
en: Check to set custom icons for this contact
ta: ஆய்த்த நிறங்களை உபயோகி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblOnline)
en: &Online:
ta: &இயக்கத்தில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblOffline)
en: O&ffline:
ta: தொடர்பில்லாத

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblUnknown)
en: Un&known:
ta: தெரியாத

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, nickNameLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblNickName) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblNick)
en: Nickname:
ta: செல்லப்பெயர்

note: i18n: ectx: ToolBar (quickSearchBar)
en: Quick Search Bar
ta: விரைவான தேடல் பட்டி

note: i18n: ectx: Menu (contact_popup_actions)
en: &Other Actions
ta: &மற்ற செயல்கள்

note: i18n: ectx: Menu (contact_popup_groups)
en: &Groups
ta: &குழுக்கள்

en: &Export Contacts...
ta: &தொடர்புகளை ஏற்றுமதி செய்

en: &Away
ta: &வெளியில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, awayButton_)
en: &Busy
ta: வேலையில் இருக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, invisibleButton_)
en: &Invisible
ta: காட்சி அளிக்காத

en: &Online
ta: &இயக்கத்தில்

en: Configure &Global Shortcuts...
ta: விசைப் பிணைப்புக்களை வடிவமை...

en: Show Offline &Users
ta: எல்லாப் பயனர்களுக்கும் அனுமதியுண்டு

en: Show Empty &Groups
ta: எல்லா குழுக்களையும் வெளியேற்று

en: Read Message
ta: செய்தி படித்தது

en: Read the next pending message
ta: அடுத்த மீதியுள்ள செய்தியை படிக்கவும்.

en: Show/Hide Contact List
ta: காட்டு/மறை மீதொகுப்புப் பட்டி

en: Show or hide the contact list
ta: தொடர்பு பட்டியலை காண்பி அல்லது மறைக்க

en: <qt>Closing the main window will keep Kopete running in the system tray. Use 'Quit' from the 'File' menu to quit the application.</qt>
ta: <qt>பிரதான சாதனத்தை மூடும் போது Kopete யின் ஓட்டம் முறைமை தட்டில் இருக்கும். 'Quit' என்பதை 'File' பட்டியலில் இருந்து பயன்பாட்டில் இருந்து வெளியேற உபயோகப்படுத்தவும்.</qt>

en: Docking in System Tray
ta: முறைமைத் தட்டை எப்போதும் காட்டு

en: Kopete, the KDE Instant Messenger
ta: கொபேத்,இது KDE உடனடிச் செய்தி தூதுவர்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, kcfg_lastName)
en: Developer
ta: உருவாக்குபவர்.

en: Developer, Connection status plugin author
ta: உருவாக்கியவர், இணைப்பு நிலை சொருகுபொருள் ஆசிரியர்

en: Developer, Gadu plugin maintainer
ta: உருவாக்கியவர், காடூ பொருள் சொருகு காப்பாளர்

en: Developer, UI maintainer
ta: உருவாக்கியவர்,UI  காப்பாளர்

en: Developer, Jabber plugin maintainer
ta: மூல ஆக்குவோர், ஜப்பார் சொருகி காப்பாளர்

en: Kopete's icon author
ta: கொபேத்தின்,சின்னம் ஆசிரியர்.

en: Sounds
ta: ஒலி

en: Iris Jabber Backend Library
ta: ஐஆர்ஸ் ஜபர் பின்நிலை நூலகம்

en: OscarSocket author
ta: OscarSocket ஆசிரியர்.

en: Kmerlin MSN code
ta:  Kmerlin MSN பொருட் குறிமுறை

en: Former developer
ta: மூல ஆக்குவோர்

en: Former developer, project co-founder
ta: மூல ஆக்குவோர், திட்டம் சக-நிறுவனர்

en: Misc bugfixes and enhancements
ta: இதர பிழைதிருத்தம் மற்றும் மேம்படுதல்

en: Former developer, Jabber plugin author
ta: மூல ஆக்குவோர், ஜப்பார் சொருகி ஆசிரியர்

en: Former developer, Oscar plugin
ta: முன்பு ஆக்கியவர், ஆஸ்கார் சொருகு பொருள்

en: Disable auto-connection
ta: தன்னியக்க-இணைப்பை செயல் நீக்கு

en: URLs to pass to kopete / emoticon themes to install
ta: URLsசில் உள்ள kopeteயை அனுப்புவதற்கு/இமொடிகானை செயல்படுத்த உதவுகிறது

en: Auto-connect the specified accounts. Use a comma-separated list
    to auto-connect multiple accounts.
ta: குறிப்பிட்ட கணக்குகளை தானே-இணை. பல கணக்குகளை 
    தானே-இணைக்க கமா-பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலை பயன்படுத்து.

en: Do not load the specified plugin. Use a comma-separated list
    to disable multiple plugins.
ta: தயவு செய்து உள்வாங்குவதை நிறுத்து. கமா பயன்படுத்தி பிரித்த பட்டியலில் இருந்து நீக்கு மற்ற சொருகு பொருளை

en: Load only the specified plugins. Use a comma-separated list
    to load multiple plugins. This option has no effect when
    --noplugins is set and overrides all other plugin related
    command line options.
ta: தயவு செய்து கொடுக்கப்பட்டுள்ள சொருகு பொருளை உள்வாங்கு. கமா பயன்படுத்தி பிரித்த பட்டியலில் இருந்து நீக்கி மற்ற சொருகு பொருளை உள்வாங்கு. இந்த தேர்வுகள் மீறுகை விளைவுடையதல்ல.

en: A network connection was disconnected.  The application is now in offline mode.  Do you want the application to resume network operations when the network is available again?
ta: ஒரு வலைப்பினல் இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது. பயன்பாடு இப்போது இயக்கத்தில் இல்லை. வலைப்பின்னல் இருக்கும்போது அதன் செயல்பாடுகளை பயன்பாடு தொடங்கவேண்டுமா?

en: This application is currently in offline mode.  Do you want to connect?
ta: இந்த பயன்பாடு இப்போது இயக்கத்தில் இல்லை. இணைக்கவேண்டுமா?

en: This application is currently in offline mode.  Do you want to connect in order to carry out this operation?
ta: இந்த பயன்பாடு இப்போது இயக்கத்தில் இல்லை. இந்த செயலை மேற்கொள்ள அதை இணைக்கவேண்டுமா?

en: Leave Offline Mode?
ta: இயங்கா நிலையில் வைத்திருக்கவா?

en: <qt>"%1" is not supported by Kopete.</qt>
ta: <qt>"%1" ஐ Kopete ஆதரிக்கவில்லை.</qt>

en: Could Not Sync with KDE Address Book
ta: KDE முகவரி புத்தகத்துடன் ஒத்திசைக்க முடியவில்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, useTls_)
en: Do Not Use
ta: பயன்படுத்தாதே

en: Not Connected
ta: இணைக்கவில்லை

en: Choose Account
ta: கணக்கைத் தேர்ந்தெடு

en: No Account Found
ta: எந்த கணக்கும் இல்லை

en: %2 <%1>
ta: %2<%1>

en: Edit Account
ta: கணக்கைத் திருத்து

en: Outgoing Message Sent
ta: வெளிச்செல்லும் செய்தி அனுப்பப்பட்டது

en: <qt>An error has occurred while creating a new chat window. The chat window has not been created.</qt>
ta: <qt>புதிய அரட்டை சாளரத்தை உருவாக்குகையில் தவறு ஏற்பட்டுள்ளது. அரட்டை சாளரம் உருவாக்கப்படவில்லை.</qt>

en: Error While Creating Chat Window
ta: அரட்டை சாளரத்தை உருவாக்குகையில் தவறு ஏற்பட்டுள்ளது

en: Enter Arguments
ta: அளபுருக்களை உள்ளிடு

en: Enter the arguments to %1:
ta: %1 க்கு அளபுருவை உள்ளிடு:

en: "%2" requires at least %1 argument. | "%2" requires at least %1 arguments.
ta[0]: "%2" க்கு %1 தருமதிப்பு தேவைப்படுகிறது.
ta[1]: "%2" க்கு %1 தருமதிப்புகள் தேவைப்படுகிறன.

en: "%2" has a maximum of %1 argument. | "%2" has a maximum of %1 arguments.
ta[0]: "%2" க்கு அதிகபட்ச %1 தருமதிப்பு உள்ளது.
ta[1]: "%2" க்கு அதிகபட்ச %1 தருமதிப்புகள் உள்ளன.

en: You are not authorized to perform the command "%1".
ta: நீங்கள் கட்டளையை நிறைவு செய்ய அனுமதி இல்லை"%1"

en: Command Error
ta: கட்டளைத் தவறு

en: USAGE: /help [<command>] - Used to list available commands, or show help for a specified command.
ta: USAGE: /உதவி [<கட்டளை>] - கட்டளையை பட்டியலிட உதவுகிறது, அல்லது கட்டளையை காண்பிக்க உதவுகிறது.

en: USAGE: /close - Closes the current view.
ta: USAGE: /மூடுதல் - தற்போதைய காட்சியை மூடிவிடும்.

en: USAGE: /part - Closes the current view.
ta: USAGE: /பகுதி - நடப்பு காணலை மூட.

en: USAGE: /clear - Clears the active view's chat buffer.
ta: USAGE: /தெளிவு -செயல்படும் காணல் உரையாடல் இடையகத்தை தெளிவுபடுத்துக.

en: USAGE: /away [<reason>] - Marks you as away/back for the current account only.
ta: USAGE: /தூரமாக[<காரணம்>] - துரமாக இருப்பதை குறிக்கிறது/தற்போதைய கணக்கில் மட்டும் உள்ளது.

en: USAGE: /awayall [<reason>] - Marks you as away/back for all accounts.
ta: USAGE: /மிகவும் தூரமாக[<காரணம்>] - தூரமாக இருப்பதை குறிக்கிறது/தற்போதைய கணக்கில் உள்ளது.

en: USAGE: /say <text> - Say text in this chat. This is the same as just typing a message, but is very useful for scripts.
ta: USAGE: /கூறு <உரை> - இந்த உரையாடலில் உள்ள உரையை கூறுக. செய்தியை தட்டச்சிடுவதை போன்றதே, ஆனால் இது ஸ்கிரிப்ட்க்கு மிகவும் உதவியாக இருக்கும்.

en: USAGE: /exec [-o] <command> - Executes the specified command and displays the output in the chat buffer. If -o is specified, the output is sent to all members of the chat.
ta: USAGE: /துவக்கு [-o] <கட்டளை> -குறிப்பிட்ட கட்டளையை காண்பித்து வெளியீட்டில் உள்ள அரட்டை தனியகத்தில் துவக்கவும்.-0 குறிப்பிடப்பட்டால் வெளியீட்டில் உள்ள அரட்டையில் அனுப்பவும்.

en: Available Commands:
ta: கிடைக்கக் கூடிய கட்டளைகள்:

en: 
    Type /help <command> for more information.
ta: 
    பதிவு செய் /உதவி <கட்டளையை> அதிக தகவலுக்கு.

en: There is no help available for '%1'.
ta:  '%1' க்காக உதவி கிடைக்காது

en: ERROR: Shell access has been restricted on your system. The /exec command will not function.
ta: ERROR:உரைவகம் உங்கள் முறைமையில் முடக்கப்பட்டுள்ளது./துவக்கும் பணி இயங்காது.

note: i18n: ectx: Menu (commandmenu)
en: Commands
ta: கட்டளைகள்

en: &Add to Your Contact List
ta: &உங்கள் தொடர்பு பட்டியலில் சேர்

en: Move Contact
ta: தொடர்புகளை நகர்த்து

en: Create a new metacontact for this contact
ta: இந்த தொடர்புக்காக புதிய பல்தொடர்பை உருவாக்கவும்.

en: If you select this option, a new metacontact will be created in the top-level group with the name of this contact and the contact will be moved to it.
ta: நீங்கள் இதனை தேர்ந்தெடுத்தால், ஒரு புதிய பல்தொடர்பு மேல்நிலை குழுவில் உருவாக்கப்படும் மற்றும் அந்த தொடர்பு அதற்கு நகர்த்தப்படும்.

en: User is Not Reachable
ta: பயன்படுத்துவோர் புலம் சொல்லப்படவில்லை.

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Online Since
ta: உடன் நிகழ்

en: Last Seen
ta: கடைசியாக பார்க்கப்பட்டது

en: First Name
ta: முதல் பெயர்

en: Last Name
ta: பெயர் பின்பகுதி

en: Private Phone
ta: தனிப்பட்ட தொலைபேசி

en: Private Mobile Phone
ta: தனிப்பட்ட நடமாடும் தொலைபேசி

en: Work Phone
ta: பணி தொலைபேசி

en: Work Mobile Phone
ta: பணி நடமாடும் தொலைபேசி

en: Email Address
ta: மின்அஞ்சல் முகவரிகள்

en: Nick Name
ta: செல்லப்பெயர்

en: Top Level
ta: உயர்ந்த நிலை

en: Not in your contact list
ta: உங்களுடைய தொடர்பு பட்டியலில் இல்லை

en: This user is not reachable at the moment. Please make sure you are connected and using a protocol that supports offline sending, or wait until this user comes online.
ta: இந்த பயனர் இப்போது தொடும் தூரத்தில் இல்லை. தயவு செய்து நீங்கள் இணைக்கப்பட்டீர்களா மற்றும் தொடர்பில்லா நேரம் அனுப்புவதற்கு நெறிமுறையை உபயோகிக்கிறீர்களா என்பதை உறுதி செய்யவும், அல்லது பயனர் நிகழ் நிலையில் வரும் வரை பொறு.

en: Status not available
ta: நிலைமை  கிடைக்கவில்லை

en: Unable to find the file %1.
ta: கோப்பு %1யை காணமுடியவில்லை.

en: Connecting
ta: இணைக்கின்ற

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Password Required
ta: கடவுச்சொல் தேவை

en: Unable to Store Secure Password
ta: பத்திரமான கடவுச்சொல்லை சேமிக்க இயலவில்லை

en: Store &Unsafe
ta: சேமிப்பு மற்றும் பாதுகாப்பற்ற

en: Sorry, I am busy right now
ta: மன்னிக்கவும், இப்பொழுது நான் பணியில் உள்ளேன்

en: Kopete File Transfer
ta: Kopete கோப்பு மாற்றம்

en: Sorry, sending files which are not stored locally is not yet supported by this protocol.
    Please copy this file to your computer and try again.
ta: மன்னிக்கவும்,அனுப்பிய கோப்புகள் சேமிக்கப்படவில்லை மேலும் நெறிமுறையின் ஆதரவு இல்லை
    .தயவு செய்து இந்த கோப்பினை உங்கள் கணினியில் படியெடுத்து மீண்டும் முயலவும்.

en: File Transfer
ta: கோப்பு இடமாற்றம்

en: The file '%1' already exists.
    Do you want to overwrite it ?
ta: கோப்பு '%1' ஏற்கெனவே உள்ளது.
    மேலெழுதவேண்டுமா?

en: Overwrite File
ta: கோப்பை மேலெழுது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, btnSelectAddressee)
en: Select an address book entry
ta: முகவரி புத்தக உள்ளீட்டை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, addresseeListView)
en: Email
ta: மின்கடிதம்

en: New Address Book Entry
ta: புதிய முகவரி புத்தக உள்ளீடு

en: Name the new entry:
ta: புதிய உள்ளீட்டை பெயரிடு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, addAddresseeButton)
en: Create a new entry in your address book
ta: புதிய உள்ளீட்டை உங்கள் முகவரி புத்தகத்தில் உருவாக்குக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addAddresseeButton)
en: Create New Entr&y...
ta: புதிய உள்ளீட்டை உருவாக்கு...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QTreeWidget, addresseeListView)
en: Select the contact you want to communicate with via Instant Messaging
ta: உடனடி செய்தி பரிமாற்றத்துக்கு அதற்குரிய தொடர்புக்கு தேர்வு செய்யுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Display name:
ta: பெயரை காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, mRemembered)
en: Check this and enter your password below if you would like your password to be stored in your wallet, so Kopete does not have to ask you for it each time it is needed.
ta: இந்த பெட்டியை தேர்வு செய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டால் உங்கள் பையில் கடவுச்சொல் சேமிக்கப்படும். இதனால் Kopete உஙகளிடம் அடிக்கடி கடவுச்சொலைக் கேட்காது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mRemembered)
en: Remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ளவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, mPassword)
en: Enter your password here.
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக

en: Start &Chat...
ta: தொடர்புகளைத் துவக்கு

en: &Send Single Message...
ta: &தனிச் செய்தியை அனுப்பு

en: User &Info
ta: பயன்படுத்துவோர் &தகவல்

en: Send &File...
ta: &கோப்பினை அனுப்பு

en: View &History...
ta: காட்சி &வரலாறு

en: &Create Group...
ta: &குழுவை உருவாக்கு

en: Cha&nge Meta Contact...
ta: மேல் தொடர்பை மா&ற்று

en: Change A&lias...
ta: மாற்று பு&னை

en: &Block Contact
ta: &தொடர்பை தடை செய்

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, yesButton)
en: Always
ta: எப்போதும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noButton)
en: Never
ta: எப்போதும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, AliasDialog)
en: Add New Alias
ta: புதிய புனைப்பெயரை சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Command:
ta: ஆணை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, command)
en: This is the command that you want to run when you execute this alias.
ta: இந்த மாற்று பெயரை இயக்கும் போது நீங்கள் இயக்க விரும்புவது இந்த கட்டளையை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, aliasLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Alias:
ta: புனை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, alias)
en: This is the alias you are adding (what you will type after the command identifier, '/').
ta: இதுதான் நீங்கள் சேர்க்கின்ற புனைப்பெயர்(ஆணை அடையாள காட்டிகளுக்குப் பிறகு நீங்கள் என்ன பதிவு செய்வீர்,/'). '/' இதை சேர்க்காதீர் (நீங்கள் சேர்த்திருந்தாலும் தானே நீங்கிவிடும்).

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, alias)
en: This is the alias you are adding (what you will type after the command identifier, '/'). Do not include the '/' (it will be stripped off if you do anyway).
ta: இது தான் நீங்கள் சேர்க்கின்ற புனைப்பெயர்(ஆணை அடையாள காட்டிகளுக்குப் பிறகு நீங்கள் என்ன பதிவு செய்வீர்,/'). '/' இதை சேர்க்காதீர் (நீங்கள் சேர்த்திருந்தாலும் தானே நீங்கி விடும்).

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (K3ListView, protocolList) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (K3ListView, protocolList)
en: If you want this alias to only be active for certain protocols, select those protocols here.
ta: நீங்கள் இந்த புனைப்பெயரை சில குறிப்பிட்ட நெறிமுறைகளுக்கு செயல்படுத்த வேண்டுமானால், அந்த நெறிமுறைகளை இங்கு தேர்வு செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (K3ListView, aliasList) i18n: ectx: property (text), widget (K3ListView, protocolList)
en: Protocols
ta: நெறிமுறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: For protocols:
ta: நெறிமுறைகளுக்காக

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (K3ListView, aliasList)
en: This is the list of custom aliases and the commands that you have already added
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே சேர்த்த ஆயத்த புனைப்பெயர்களின் மற்றும் ஆணைகளின் பட்டியலும் இதுதான்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (K3ListView, aliasList)
en: Alias
ta: அல்லது

note: i18n: ectx: property (text), widget (K3ListView, aliasList)
en: Command
ta: ஆணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, deleteButton)
en: &Delete Selected
ta: &தேர்ந்தெடுத்ததை நீக்குக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_btnAdd) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_add)
en: &Add
ta: சேர்

en: <qt>Could not add alias <b>%1</b>. An alias name cannot contain the characters "_" or "=".</qt>
ta: <qt>மாற்று பெயர் <b>%1</b> யை சேர்க்க முடியவில்லை. ஒரு மாற்று பெயர் "_" அல்லது "=" வை உள்ளடக்கி இருக்கக் கூடாது.</qt>

en: Invalid Alias Name
ta: அனுமதியில்லா மாற்றுப் பெயரிடல் பெயர்

en: Could Not Add Alias
ta: மாற்றுப் பெயரிடல் சேர்க்க இயலாது

en: <qt>Could not add alias <b>%1</b>. This command is already being handled by either another alias or Kopete itself.</qt>
ta: <qt>மாற்று பெயர் <b>%1</b> யை சேர்க்க முடியவில்லை. இந்த கட்டளை Kopete பையே அல்லது மற்ற மாற்றுபெயரை ஏற்கனவே கையாண்டு உள்ளது.</qt>

en: Are you sure you want to delete the selected aliases?
ta: கண்டிப்பாக இந்த மாற்றுப் பெயரிடல் நீக்க வேண்டுமா?

en: Delete Aliases
ta: மாற்றுப்பெயரிடல் நீக்குக

en: Text
ta: உரை

en: Replacement
ta: மாற்றமைப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Sentence Options
ta: வாக்கிய விருப்பத்தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, DotEndSentence)
en: Add a dot at the end of each sent line
ta: அனுப்பிய ஒவ்வொரு வரியின் முடிவில் புள்ளியை சேர்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, CapitalizeBeginningSentence)
en: Start each sent line with a capital letter
ta: அனுப்ப வேண்டிய ஒவ்வொரு வரிகளையும் பெரிய எழுத்துக்களால் துவக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gb_options)
en: Replacement Options
ta: மாற்றமைப்பு விருப்பத்தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, AutoReplaceIncoming)
en: Auto replace on incoming messages
ta: உள்வரும் செய்திகளை தானே மாற்றி அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, AutoReplaceOutgoing)
en: Auto replace on outgoing messages
ta: வெளியேறும் செய்திகளை தானே மாற்றி அமை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Contact Notes
ta: இணைப்பின் குறிப்புகள்

en: Notes about %1:
ta: %1ன் குறிப்புகள்

en: &Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Cryptography
ta: மறைக்குறியாக்கம்

en: Select Contact's Public Key
ta: தொடர்புக் கொள்ளும் பொதுச் சாவியை தேர்வு செய்

en: -New filter-
ta: புதிய வடிகட்டி

en: Rename Filter
ta: வடிகட்டி மறுபெயர்

en: Please enter the new name for the filter:
ta: வடிகட்டியின் புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Available Filters
ta: கிடைக்கும் வடிகட்டிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, renameButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_rename)
en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Criteria
ta: நெறிமுறைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: If the message contains:
ta: செய்தி கொண்டிருந்தால்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_regexp)
en: Regular expression
ta: வழக்கமான கூற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pb_edit) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_editregexp)
en: Edit...
ta: திருத்தம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_case)
en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடிய

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Action
ta: செயல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_setImportance)
en: Set the message importance to:
ta: செய்தியின் முக்கியத்துவத்தை இதற்கு அமை:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_importance)
en: Low
ta: குறைவு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_importance)
en: Normal
ta: இயல்பான

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_importance)
en: Highlight
ta: தனிப்படுத்தி காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_setBG)
en: Change the background color to:
ta: பின்னணியின் நிறத்தை இதற்கு மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_setFG)
en: Change the foreground color to:
ta: முன்பகுதியின் நிறத்தை இதற்கு மாற்று

en: History Converter
ta: வரலாறு மாற்றுப்பவர்

en: History converter
ta: வரலாறு மாற்றுப்பவர்

en: History for %1
ta: %1னின் வரலாறு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, searchButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_search)
en: &Search
ta: தேடு

en: View &History
ta: வரலாறைக் காண்

en: History Plugin
ta: வரலாறைச் சொருகு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Chat History
ta: அரட்டை சரித்திரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblNoLinesPerPage)
en: Number of messages per page:
ta: ஒரு பக்கத்திற்கான செய்திகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, colorLabel)
en: Color of messages:
ta: செய்திகளின் நிறம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, numberLabel)
en: Number of messages to show:
ta: காண்பிக்கப்படவேண்டிய செய்திகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkShowPrevious)
en: Show chat history in new chats
ta: புதிய அரட்டையில் முன்புள்ள வரலாற்றை காட்டுக

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, dateTreeWidget)
en: Contact
ta: தொடர்புகொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Search:
ta: தேடல்:

en: Unknown artist
ta: தெரியாத மூலம்

en: Unknown album
ta: தெரியாதக் கோப்பு

en: Unknown track
ta: தெரியாத பாதை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, kcfg_Conjunction)
en: , and
ta: மற்றும்

en: Send Media Info
ta: ஊடகச் செய்தியை அனுப்பு

[ctx: Message from Kopete user to another user; used when sending media information even though there are no songs playing or no media players running]
en: Now Listening for Kopete - it would tell you what I am listening to, if I was listening to something on a supported media player.
ta: இப்போது Kopete க்காக கேட்கும்- நான் வேறு எந்த ஊடக வாசிப்பானை துணை புரிய கேட்டால், இது நான் என்ன கேட்கிறேன் என்று சொல்லும்.

en: Unknown player
ta: தெரியாத

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, NowListeningPrefsUI)
en: Now Listening
ta: இப்பொழுது கவனிக்கப்படுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, useThisMessageLabel)
en: Use this message when advertising:
ta: விளம்பரம் செய்கையில் இந்த செய்தியை உபயோகி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, helperLabel)
en: %track, %artist, %album, %player will be substituted if known.
    Expressions in brackets depend on a substitution being made.
ta: %track, %artist, %album, %player யாடுபவர் ஆகியவை அறிந்தால் மாற்றப்படும்.
    அடைப்புக்குறிகளிலுள்ள தொடர்கள் ஏற்பட்டுள்ள மாற்றத்தை சார்ந்திருக்கிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, kcfg_Header)
en: Now Listening To:
ta: இப்பொழுது இதற்கு கவனிக்கப்படுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tbFingerprints)
en: Protocol
ta: நெறிமுறை

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: &Colors
ta: வண்ணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mColorsAdd)
en: &Add...
ta: சேர்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mColorsUp)
en: Move &Up
ta: மேலே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mColorsDown)
en: Move &Down
ta: கீழே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_colorRandom)
en: Random order
ta: முறையற்ற வரிசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_fg)
en: Change global text foreground color
ta: பொது உரையின் முன் வண்ணத்தைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_char)
en: Change color every letter
ta: ஒவ்வொரு எழுத்திற்கும் நிறம் மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_words)
en: Change color every word
ta: ஒவ்வொரு வார்த்தைக்கும் நிறம் மாற்று

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Effects
ta: விளைவுகள்

en: Translator Plugin
ta: மொழி பெயர்ப்பாளர் சொருகு

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: ப்ரென்சு

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Portuguese
ta: போர்ச்சிகீஸ்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Set &Language
ta: மொழி அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2_2)
en: Translation service:
ta: மொழிபெயர்ப்பு சேவை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: Default native language:
ta: முன்னிருந்த மொழி:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, IncomingMessages)
en: Incoming Messages
ta: உள்வரும் தகவல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_IncomingDontTranslate) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_OutgoingDontTranslate)
en: Do not translate
ta: மொழிபெயர்க்க வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_IncomingShowOriginal) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_OutgoingShowOriginal)
en: Show the original message
ta: மூலச்செய்தியை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_IncomingTranslate) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_OutgoingTranslate)
en: Translate directly
ta: நேரடியாக மொழிபெயர்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, OutgoingTranslate)
en: Outgoing Messages
ta: வெளிச்செல்லும் செய்திகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_OutgoingAsk)
en: Show dialog before sending
ta: அனுப்புவதற்கு முன் உரையாடலைக் காட்டு

en: An error occurred when uploading your presence page.
    Check the path and write permissions of the destination.
ta: உங்கள் தற்போதைய பக்கத்தை மேலேற்றும் போது ஒரு பிழை நேர்ந்தது.
    Check the path and write permissions of the destination.

en: Not yet known
ta: செயல்பாடு தெரியவில்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Uploading
ta: ஏற்றுதல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, formatHTML)
en: Formatting
ta: வடிவமைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_showName)
en: Use one of &your IM names
ta: உங்கள் IM பெயர்களில் ஒன்றை பயன்படுத்துக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_includeIMAddress)
en: Include &IM addresses
ta: &IM முகவரியை சேர்த்துக்கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_showAnotherName)
en: Use another &name:
ta: வேறொரு பெயரை உபயோகி

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget)
en: B&asic Setup
ta: அடிப்படை அமைப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_accountInfo) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox55) i18n: e
en: Account Information
ta: கணக்கு தகவல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name:
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Email address:
ta: மின் அஞ்சல் முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, onlineButton_)
en: O&nline
ta: உடன் நிகழ்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, offlineButton_)
en: O&ffline
ta: தொடர்பு இல்லாத

en: &Search for Friends
ta: நண்பர்களை தேடு

en: Export Contacts to Server
ta: சேவையகத்துக்கு தொடர்புகளை ஏற்றுமதி செய்

en: Only for Friends
ta: நண்பர்கள் மட்டும்

en: %1 <%2>
ta: %1<%2>

en: Go O&nline
ta: செயலில் செல்

en: Set &Busy
ta: வேலையில் இருப்பதை அமை

en: Set &Invisible
ta: புலனாகாத அமை

en: Go &Offline
ta: &தொடர்பில்லாததற்கு செல்

en: connection using SSL was not possible, retrying without.
ta:  SSL யை பயன்படுத்தி இணைக்க இயலாது, மீண்டும் செய்வது இல்லாமல்.

en: unable to connect to the Gadu-Gadu server("%1").
ta:  Gadu-Gadu சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை ("%1").

en: Connection Error
ta: இணைப்பதில் பிழை

en: Save Contacts List for Account %1 As
ta: தொடர்பு பட்டியலை கணக்கில் சேமிக்கவும்%1ஆல்

en: Unable to create temporary file.
ta: தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Save Contacts List Failed
ta: தொடர்பு கொள்ளும் பட்டியல் தோல்வி அடைந்ததை சேமிக்கவும்

en: Load Contacts List for Account %1 As
ta: தொடர்பு பட்டியலை %1 கணக்காக ஏற்றவும்

en: Contacts List Load Has Failed
ta: தொடர்பு கொள்ளும் பட்டியல் ஏற்றுவதிலிருந்துத் தோல்வி அடைந்தது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, GaduAwayUI)
en: Away Dialog
ta: தள்ளி இருக்கும் உரையாடல்

en: Registration FAILED
ta: பதிவு

en: Token retrieving status: %1
ta: வில்லை மீட்டு தரும் நிலை :%1

en: Gadu-Gadu token retrieve problem
ta: Gadu-Gadu  வின் வில்லை மீட்பதில் சிக்கல்

en: Registration status: %1
ta: பதிவின் நிலை :%1

en: Gadu-Gadu Registration Error
ta: Gadu-Gadu பதிவில் பிழை

en: Registration Finished
ta: பதிவு முடிந்தது

en: Registration Error
ta: பதிவின் போது பிழை

en: Password reminding finished prematurely due to a connection error.
ta: இணைப்பு பிழையின் காரணமாக தற்காலிகமாக கடவுச்சொல் நினைவுபடுத்தி முடிவடைந்தது.

en: Unsuccessful. Please retry.
ta: வெற்றியடையவில்லை . மீண்டும் செய்க.

en: Remind Password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவுகொள்

en: Remind password finished:
ta: கடவுச்சொல் முடிவடைந்தது:

en: Password changing finished prematurely due to a connection error.
ta: இணைப்பு பிழையின் காரணமாக தற்காலிகமாக கடவுச்சொல் மாற்றுவது முடிவடைந்தது.

en: State Error
ta: தவறை குறிப்பிடு

en: Password changing finished prematurely due to a session related problem (try again later).
ta: அமர்வு தொடர்பான சிக்கல் காரணமாக தற்காலிகமாக கடவுச்சொல் மாற்றுவது முடிவடைந்தது.(மீண்டும் செய்க).

en: Changed Password
ta: மாற்றப்பட்ட கடவுச்சொல்

en: Your password has been changed.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது

en: Show Profile
ta: விவரங்களை காட்டு

en: Over&write
ta: மேலெழுது

en: File Exists: %1
ta: கோப்பு உள்ளது: %1

en: <b>Registration FAILED.</b>
ta: <b>பதிவு FAILED.</b>

en: <b>Enter UIN please.</b>
ta: <b>தயவு செய்து UIN உள்ளீடுக.</b>

en: <b>UIN should be a positive number.</b>
ta: <b>UIN உடன்பாடு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.</b>

en: <b>Enter password please.</b>
ta: <b>தயவு செய்து கடவுச்சொல்லை உள்ளீடுக.</b>

en: <b>Starting DCC listening socket failed; dcc is not working now.</b>
ta: <b>DCC பட்டியல் செருகுகளின் ஆரம்பம் தோல்வியுற்றது, dcc தற்போது பணிபுரியவில்லை.</b>

en: Edit Contact's Properties
ta: தொடர்புகொள்ளும் பண்புக்கூறுகளை தொகுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, authorCombo)
en: Blocked
ta: அடைக்கப்பட்டது

en: Search &More...
ta: கூடுதல் தேடு

en: Gadu-Gadu Public Directory
ta: Gadu-Gadu பொது கோப்புறை

en: &New Search
ta: புதிய தேடல்

en: S&earch
ta: தேடல்

en: &Add User...
ta: &பயனரை சேர்..

en: Register New Account
ta: புதிய கணக்கை பதிவாக்குக

en: &Register
ta: பதிவு

en: Retrieving token
ta: வில்லையை திரும்பி பெருதல்

en: Password entries do not match.
ta: கடவுச்சொல் உள்ளீடுகள் பொருந்தவில்லை.

en: Registration failed: %1
ta: பதிவாக்கம் தோல்வியடைந்தது: %1

en: You are not connected to the server.
ta: நீங்கள் சேவையகத்துக்கு இணைக்கப்படவில்லை.

en: You have to be connected to the server to change your status.
ta: நீங்கள் சேவையகத்துடன் இணைத்து உங்கள் நிலையை மாற்றலாம்.

en: idle
ta: உபயோகமற்ற

en: resolving host
ta: புரவனை சரிசெய்

en: connecting
ta: இணைகிறது

en: reading data
ta: தகவலைப் படித்தல்

en: error
ta: தவறு

en: connecting to hub
ta: குவியலுடன் இணை

en: connecting to server
ta: சேவையகத்துடன் இணை

en: waiting for reply
ta: பதிலுக்கு காத்திருக்கிறது

en: connected
ta: இணைப்பு முடிவடைந்தது

en: sending query
ta: வினவலை அனுப்பு

en: reading header
ta: தலைப்பியை படிக்கிறது

en: done
ta: முடிந்தது

en: unknown
ta: அறியாதது

en: Resolving error.
ta: பிழைகளை திருத்துகிறது

en: Connecting error.
ta: பிழையுடன் இணைக்கிறது

en: Reading error.
ta: பிழைகளை படிக்கிறது

en: Writing error.
ta: பிழைகளை எழுதுகிறது

en: Unknown error number %1.
ta: தெரியாத பிழை எண் %1.

en: Unable to resolve server address. DNS failure.
ta: சேவையக முகவரியை சரிசெய் முடியவில்லை. DNS தோல்வியடைந்து

en: Unable to connect to server.
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Problem reading data from server.
ta: சேவையகத்தில் இருந்து தகவலை படிப்பதில் சிக்கல்

en: Problem sending data to server.
ta: தகவலை சேவையகத்துக்கு அனுப்புவதில் சிக்கல்

en: Incorrect password.
ta: தவறான கடவுச்சொல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1) i18n: ectx: property (toolTip), widget (KRestrictedLine, addEdit_)
en: The user ID of the Gadu-Gadu account you would like to add.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் Gadu-Gadu கணக்கை பயன்படுத்துவோர் அடையாளம்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KRestrictedLine, addEdit_)
en: The user ID of the Gadu-Gadu account you would like to add.  This should be in the form of a number (no decimals, no spaces).  This field is mandatory.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் Gadu-Gadu கணக்கை பயன்படுத்துவோர் அடையாளம். இது எண் வடிவத்தில் இடைவிடாது புள்ளி இல்லாது இருக்க வேண்டும். இத்தளம் அவசியமானது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Gadu-Gadu &UIN:
ta: Gadu-Gadu  மற்றும் UIN

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: <i>(for example: 1234567)</i>
ta: <i>(எடுத்துக்காட்டு:1234567)</i>

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, fornameEdit_)
en: The forename of the contact you wish to add.
ta: தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் முதற்பெயர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, fornameEdit_)
en: The forename (first name) of the contact you wish to add.  Optionally this may include a middle name.
ta: தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் முதற்பெயர். நடுப்பெயரையும் சேர்த்துக் கொள்ளலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Forename:
ta: முதற்பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1_2) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, snameEdit_)
en: The surname of the contact you wish to add.
ta: தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் குடிப்பெயர்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1_2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, snameEdit_)
en: The surname (last name) of the contact you wish to add.
ta: தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் குடிப்பெயர்(கடைசிப்பெயர்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2)
en: &Surname:
ta: குடிப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1_2_2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1_2_2) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, nickEdit_) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, nickEdit_)
en: A nickname for the contact you wish to add.
ta: தாங்கள் இணைக்க விரும்பும் செல்லப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2_2)
en: N&ickname:
ta: புனைப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1_4) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1_4) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1_4_2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1_4_2) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLin
en: E-Mail address for this contact.
ta: இந்த இணைப்பின் மின் அஞ்சல் முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_4)
en: &Email address:
ta: மின் அஞ்சல் முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_4_2)
en: &Telephone number:
ta: தொலைபேசி எண்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, notAFriend_) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, notAFriend_)
en: Check if you want to exclude this contact from the "Just for friends" status mode.
ta: இந்த தொடர்பில் இருந்து "Just for friends" பாங்கின் நிலையை வெளியேற தேர்வு செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, notAFriend_)
en: Offline to contact when you set "&Just for friends"
ta: தொடர்பில்லாத "&Just for friends"  அமைப்பின் தொடர்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, onlineButton_)
en: Set your status to Online.
ta: நிகழ் நிலை தகுதியை அமைத்திடுக.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, onlineButton_)
en: Set your status to Online, indicating that you are available to chat with anyone who wishes.
ta: நிகழ்நிலை தகுதியை அமைத்திடுக, யாருக்கு தேவையோ தேவைப்பட்டால் அரட்டை குறிக்கலாம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, awayButton_)
en: Set your status to busy.
ta: உங்களுடைய தகுதியை இருத்தலை அமைத்திடும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, invisibleButton_)
en: Set status to invisible, which will hide your presence from other users.
ta: புலனாகா நிலையில் அமை, உங்கள் நிலையை மற்ற பயனரிடம் இருந்து மறைத்துவிடும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, textEdit_)
en: Description of your status.
ta: தங்களுடைய நிலையின் வருணனை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, textEdit_)
en: Description of your status (up to 70 characters).
ta: தங்களுடைய நிலையின் வருணனை(70 எழுத்துக்கள் வரை)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Message:
ta: தகவல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, loginEdit_)
en: The user ID of your Gadu-Gadu account.
ta: தங்களின் Gadu-Gadu கணக்கை பயன்படுத்துவோர் அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, loginEdit_)
en: The user ID of your Gadu-Gadu account.  This should be in the form of a number (no decimals, no spaces).
ta: தங்களின் Gadu-Gadu கணக்கை பயன்படுத்துவோர் அடையாளம். இது எண் வடிவத்தில் இடைவிடாது புள்ளி இல்லாது இருக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, btnRegister) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, btnRegister) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, registerNew) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, registerNew)
en: Register a new account on this network.
ta: இந்த பிணையத்தில் புதிய கணக்கை பதிவு செய்யவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonRegister) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRegister) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, registerNew)
en: Re&gister New Account
ta: புதிய கணக்கை பதிவு செய்க

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox54)
en: Connection Preferences
ta: இணைப்பு முன்னுரிமை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, cacheServersCheck__)
en: Cache connection information for each server connected to in case the main load-balancing server fails.
ta: முக்கியமான பதிவேற்றும் நிலையான சேவையகம் தோல்வி அடைந்ததினால் இடைமாற்று இணைப்பு தகவலுக்கான ஒவ்வொரு சேவையகத்தின் இணைப்பு.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cacheServersCheck__)
en: This option is used whenever the primary Gadu-Gadu load-balancing server fails.  If this is checked, Kopete will try to connect to the actual servers directly using cached information about them.  This prevents connection errors when the main load-balancing server does not answer. In practice it only helps very rarely.
ta: முதன்மை குடு-குடு சுமை-தாங்கி சேவையகம் தோல்வியடையும் போதெல்லாம் இந்த தேர்வு பயன்படுகிறது. இது தேர்வு செய்யப்பட்டால் kopete தற்காலிக நினைவிடத்தில் உள்ள தகவலை பயன்படுத்தி மெய்யான நேரடியாக இணைக்க முயலும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cacheServersCheck__)
en: C&ache server information
ta: தற்காலிக சேமிப்பு சேவையக தகவல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, useTls_)
en: Whether or not you want to enable SSL encrypted communication with the server.
ta: சேவையகத்துடன் SSL மறையாக்க தகவல் தொடர்பை செயல்படுத்த வேண்டுமா வேண்டாமா.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, useTls_)
en: Whether or not you want to enable SSL encrypted communication with the server.  Note that this is not end-to-end encryption, but rather encrypted communication with the server.
ta: சேவையகத்துடன் SSL மறையாக்க தகவல் தொடர்பை செயல்படுத்த வேண்டுமா வேண்டாமா. முடிவு-லிருந்து-முடிவு மறையாக்கம் இல்லை ஆனால் சேவையகத்துடனான மறையாக்க தகவல் தொடர்பை குறிக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Use protocol encr&yption (SSL):
ta: நெறிமுறை மறையாக்கத்தை பயன்படுத்து (SSL):

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, useTls_)
en: If Available
ta: ஒரு வேளை இருந்தால்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, useTls_)
en: Required
ta: தேவையானவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, uiSurnamea)
en: Surname:
ta: குடிப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblGender) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4a) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_5_3_2)
en: Gender:
ta: பால் பாகுபாடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCity) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCity_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3_2a) i18n: ectx: 
en: City:
ta: நகரம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cbGender) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, gender) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, uiGender)
en: Female
ta: பெண்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cbGender) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, gender) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, uiGender)
en: Male
ta: ஆண்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, dcc)
en: Global DCC Options
ta: உலக DCC தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4)
en: <qt><p align="center"><font color="#ff0000">These options affect <b>all</b> Gadu-Gadu accounts.</font></p></qt>
ta: <qt><p align="center"><font color="#ff0000">இந்த விருப்பம் <b>அனைத்து</b> கடு-கடு கணக்கை விளைவிக்கும்.</font></p></qt>

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelPasswordVerify) i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, valuePasswordVerify)
en: A confirmation of the password you would like to use.
ta: தாங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, labelPasswordVerify) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, valuePasswordVerify)
en: A confirmation of the password you would like to use for this account.
ta: இந்த கணக்கிற்குத் தாங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, valuePassword) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelPassword)
en: The password you would like to use.
ta: நீ விரும்பும் கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, valuePassword) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, labelPassword)
en: The password you would like to use for this account.
ta: நீ விரும்பும் உன் கடவுச்சொல்லை இதில் சேர்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, valueEmailAddress) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelEmailAddress)
en: Your E-mail address.
ta: தங்களுடைய மின்அஞ்சல் முகவரி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, valueEmailAddress) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, labelEmailAddress)
en: The E-mail address you would like to use to register this account.
ta: நீ பதிவு செய்ய விரும்பும் உன் மின் அஞ்சல் முகவரியை இதில் சேர்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelPassword)
en: &Password:
ta: &கடவுச்சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioByData)
en: Search by specified data:
ta: குறிப்பிட்ட தரவின் முலம் தேடவும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3a)
en: Nick:
ta: கணிப்புக்குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2_2a)
en: Age from:
ta: வயதில் இருந்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2_4)
en: to:
ta: பெறுநர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioByUin)
en: Request information about user:
ta: பயனரின் தகவல்களை குறிப்பிடவும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, uin_static)
en: User number:
ta: பயன்படுத்துவோர் எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, onlyOnline)
en: Lookup only those that are currently online
ta: தற்பொது நிகழ்நிலையில் உள்ளவரை மட்டும் பார்

en: &Set Auto-Reply...
ta: &தானாகவே பதிலளி என்று அமை...

en: Unable to Connect '%1'
ta: '%1'க்கு இணைக்க முடியவில்லை

en: No certificate was presented.
ta: சான்றிதழ் கொடுக்கப்படவில்லை.

en: The Certificate Authority rejected the certificate.
ta: சான்றிதழ் உரிமையாளர் சான்றிதழை நிராகரித்தனர்.

en: The signature is invalid.
ta: கையெழுத்து ஏற்கபடவில்லை.

en: The Certificate Authority is invalid.
ta: தொடர்புள்ள சான்றிதழ் ஏற்கபடவில்லை.

en: Invalid certificate purpose.
ta: சான்றிதழ் ஏற்கபடாதது.

en: The certificate is self-signed.
ta: சான்றிதழ் தானாக குறியிட்டது.

en: The certificate has been revoked.
ta: சான்றிதழை கைவிட முடியாது.

en: Maximum certificate chain length was exceeded.
ta: அதிகபட்ச சான்றிதழின் சுழற்சி நீளம் அதிகரித்தது.

en: The certificate has expired.
ta: சான்றிதழ் முடிவுற்றது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: &Account name:
ta: கணக்கின் பெயர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, m_rbEcho) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, m_rbEcho) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton)
en: Hey look!  Only one option.  Could you please make this a dropdown and add Null?
ta: பாருங்கள்! ஒரே ஒரு விருப்பத்தேர்வு. அதை சேர்க்கவேண்டுமா அல்லது விடவேண்டுமா?

en: Unblock User
ta: மறையில்லாமல் பயன்படுத்துபவர்

en: Block User
ta: மறை பயன்படுத்துபவர்

en: %1|Blocked
ta: %1  மறைந்துள்ளது

en: &Invite
ta: அழை

en: Security Status
ta: பாதுகாப்பு நிலை

en: Archiving Status
ta: பின்காப்பக நிலை

en: &Other...
ta: &மற்ற

en: Appear Offline
ta: இயங்காநிலையில் வை

en: Invalid Status
ta: தவறான நிலை

en: Common Name
ta: பொதுவான பெயர்

en: Disconnected
ta: துண்டிக்கபட்ட

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelServer) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, mServer) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, server)
en: The IP address or hostname of the server you would like to connect to.
ta: சேவையக IP முகவரி அல்லது புரவன் பெயரை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblServer) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelServer)
en: Ser&ver:
ta: சேவையகம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, labelPort) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mPort) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, port)
en: The port on the server that you would like to connect to.
ta: சேவையக துளையை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, labelPort) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, mPort) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, port)
en: The port on the server that you would like to connect to (default is 5222).
ta: சேவையக துளையை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா(முன்னிருப்பு 5222).

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPort) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblServerPort) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblProxyServerPort) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelPort)
en: Po&rt:
ta: முனையம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, alwaysAccept) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbDontShowAgain)
en: A&lways accept invitations
ta: அழைப்பிதழ்களை எப்போதும் ஏற்றுக்கொள்

en: You need to be connected to be able to add contacts.
ta: உங்களுக்கு இணைப்பு இருந்தால் மட்டுமே உங்களால் தொடர்பை சேர்க்க முடியும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, bg_addMethod)
en: Add Using
ta: பயன்படுத்துதலை சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, m_userId)
en: A correct User ID
ta: ஒரு சரியான பயனர் அடையாள எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel11)
en: Description:
ta: வருணனை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRefresh)
en: &Refresh
ta: புதுப்பிக்க

en: Contact Properties
ta: தொடர்புகொள்ளும் பண்புகள்

en: Telephone Number
ta: தொலைபேசி எண்

en: Location
ta: இடம்

en: Personal Title
ta: தனிப்பட்ட தலைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14)
en: Status:
ta: நிலை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_userIdOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_firstNameOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_lastNameOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_deptOperation) i18n:
en: begins with
ta: இதில் இருந்து ஆரம்பிக்கிறது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_userIdOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_firstNameOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_lastNameOperation) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_deptOperation) i18n:
en: equals
ta: சமப்படுத்துகிறது

en: Searching
ta: தேடுகிறது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: <p align="right">From:</p>
ta: <p align="right">அனுப்புநர்:</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: <p align="right">Sent:</p>
ta: <p align="right">அனுப்பப்பட்டது:</p>

en: Services...
ta: சேவைகள்

en: Edit User Info...
ta: உபயோகிப்பாளரின் விவரத்தைத் திருத்து

en: Please connect first.
ta: முதலில் இணைக்கவும்

en: Jabber Error
ta: Jabber பிழை

en: Malformed packet received.
ta: முறையாக வடிவமைக்காத பொட்டலம் பெறப்பட்டது.

en: There was an unrecoverable error in the protocol.
ta: நெறிமுறையில் தீர்க்க முடியாத ஒரு பிழை உள்ளது.

en: There was a conflict in the information received.
ta: பெறப்பட்ட தகவலில் முரண்பாடு உள்ளது.

en: Internal server error.
ta: அகநிலை சேவையக பிழை.

en: Resource constraint.
ta: வளங்களின் கட்டுப்பாடு.

en: System shutdown.
ta: முறைமையை முடிவிடு.

en: Unknown reason.
ta: தெரியாத காரணங்கள்.

en: There was an error in the protocol stream: %1
ta: நெறிமுறை தொடரில் ஒரு பிழை: %1

en: Host not found.
ta: புரவன் காணவில்லை.

en: Connection refused.
ta: இணைப்பு தவிர்க்கப்பட்டது.

en: There was a connection error: %1
ta: இணைப்பதில் பிழை:%1

en: Unknown host.
ta: தெரியாத துறை.

en: Could not connect to a required remote resource.
ta: தேவையான தொலை வளங்களுக்கு இணைக்க முடியவில்லை.

en: It appears we have been redirected to another server; I do not know how to handle this.
ta: இது நாங்கள் வேறு சேவையகத்துக்கு அனுப்பியவை போல தெரிகிறது; எனக்கு இதை கையாள தெரியவில்லை.

en: Unsupported protocol version.
ta: ஆதரிக்கப்படாத நெறிமுறை பதிப்பு.

en: Unknown error.
ta: தெரியாத பிழை .

en: There was a negotiation error: %1
ta: ஏற்புத்தன்மை பிழை உள்ளது: %1

en: Server rejected our request to start the TLS handshake.
ta: TLS கைகுலுக்குகளை ஆரம்பிக்க நாம் அனுப்பிய விருப்பத்தை சேவையகம் நிராகரித்தது.

en: Failed to establish a secure connection.
ta: பாதுகாப்பான இணைப்பை உருவாக்க தோல்வியுற்றது.

en: There was a Transport Layer Security (TLS) error: %1
ta: போக்குவரத்து அடுக்கு பாதுகாப்பு (TLS) பிழை உள்ளது: %1

en: Login failed with unknown reason.
ta: தெரியாத காரணத்தால் புகுபதிகை தோல்வியுற்றது.

en: No appropriate authentication mechanism available.
ta: தேவைப்படும் ஏற்பு இயந்திரமாக்கம் இல்லை.

en: Bad SASL authentication protocol.
ta: கெட்ட SASL  உறுதிபடுத்துதலின் நெறிமுறை.

en: Server failed mutual authentication.
ta: உறுதிபடுத்துதலை சேவையகம் தோல்வி அடைந்தது.

en: Encryption is required but not present.
ta: மறையாக்கம் தேவை ஆனால் இல்லை.

en: Invalid user ID.
ta: செல்லுபடியாகாத பயனர் ID.

en: Invalid mechanism.
ta: அனுமதியில்லா நுட்பம்.

en: Invalid realm.
ta: செல்லுபடியாகாத ரீலிம்.

en: Mechanism too weak.
ta: இயந்திரமாக்கம் மிக பலவீனமாக உள்ளது

en: Wrong credentials supplied. (check your user ID and password)
ta: தவறான தேவையான வழங்கல். (உங்கள் பயனர் அடையாளம் மற்றும் கடவுச்சொல்லை பரிசோதிக்கவும்)

en: Temporary failure, please try again later.
ta: தற்காலிக தோல்வி, தயவு செய்து பிறகு செய்யவும்.

en: There was an error authenticating with the server: %1
ta: சேவையகத்துடன் உறுதிபடுத்துதல் பிழை:%1

en: Transport Layer Security (TLS) problem.
ta: போக்குவரத்து அடுக்கு பாதுகாப்பில் (TLS)  சிக்கல்.

en: Simple Authentication and Security Layer (SASL) problem.
ta: சாதாரண உறுதிபடுத்தும் மற்றும் பாதுகாப்பு அடுக்கில்(SASL) சிக்கல்.

en: There was an error in the security layer: %1
ta: பாதுகாப்பு அடுக்கில் பிழை உள்ளது:%1

en: No permission to bind the resource.
ta: மூலங்களை இணைக்க அனுமதி இல்லை.

en: The resource is already in use.
ta: மூலங்கள் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Could not bind a resource: %1
ta: மூலங்களை ஒன்றிணைக்க முடியவில்லை:%1.

en: Notification
ta: தெரியப்படுத்து

en: Groupchat
ta: குழு அரட்டை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3_2)
en: Authorization
ta: உறுதிசெய்யபட்ட

en: (Re)send Authorization To
ta: அனுமதியை திரும்ப அனுப்பு

en: (Re)request Authorization From
ta: உரிமத்தை கேள்

en: Remove Authorization From
ta: உரிமத்தை நீக்கு

en: Set Availability
ta: இயக்கங்களை அமை

en: Free to Chat
ta: அரட்டைக்கு இலவசம்

en: Do Not Disturb
ta: உள்வாங்காதே

en: Select Resource
ta: மூலத்தை தேர்வு செய்

en: Automatic (best/default resource)
ta: தானியங்கும்(சிறந்த /முன்னிருப்பு மூலம்)

en: Your message could not be delivered: "%1", Reason: "%2"
ta: உங்கள் செய்தி "%1"க்கு கிடைக்கவில்லை, காரணம்: "%2"

en: You have preselected a resource for contact %1, but you still have open chat windows for this contact. The preselected resource will only apply to newly opened chat windows.
ta: தொடர்பு %1 க்கு முன்பே தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர், ஆனால் நீங்கள் இன்னும் அரட்டை சாளரத்தை திறந்து உள்ளீர். முன்தேர்ந்தெடுத்த வளங்கள் புதியதாக திறந்த அரட்டை சாளரத்தை அமைக்கும்.

en: Jabber Resource Selector
ta: JABBER வளங்கள் தேர்வாளர்

en: Do not Disturb
ta: தடங்கல் செய்யாதே

en: Do you want to add '%1' to your contact list?
ta: %1 னிலிருந்துத் தொடர்புப் பட்டியலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, AcceptButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, acceptButton)
en: Accept
ta: ஏற்று கொள்

en: None
ta: எதுவும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, dlgAddContact)
en: Add Contacts
ta: தொடர்பை சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblID) i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, addID)
en: The Jabber ID for the account you would like to add.
ta: இந்த கணக்குக்கு jabber ID சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, lblID) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, addID)
en: The Jabber ID for the account you would like to add.  Note that this must include the username and the domain (like an E-mail address), as there are many Jabber servers.
ta: இந்த கணக்குக்கு jabber ID சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா. Note that this must include the username and the domain (like an E-mail address), as there are many Jabber servers.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: <i>(for example: joe@jabber.org)</i>
ta: <i>(எ.டு: joe@jabber.org)</i>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblServer)
en: Server:
ta: சேவையகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Room:
ta: அறை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, dlgRegister)
en: Register with Jabber Service
ta: JABBER சேவையுடன் பதிவு செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, grpForm)
en: Registration Form
ta: பதிவு விண்ணப்பம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblWait)
en: Please wait while querying the server...
ta: சேவையகம் கேள்வி கேட்கும் போது காத்திருக்கவும்

en: Join Jabber Groupchat
ta: jabberGroupchatல் சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel1_3) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, mID)
en: The Jabber ID for the account you would like to use.
ta: இந்த கணக்குக்கு jabber IDயை பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel1_3)
en: The Jabber ID for the account you would like to use.  Note that this must include the username and the domain (like an E-mail address), as there are many Jabber servers.
ta: ஜப்பார் ID க்காக நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் கணக்கு.அதிக ஜப்பார் சேவையகங்கள் இருப்பதால் பயனீட்டாளர் பெயரையும் களத்தையும் பயன்பன்படுத்துகிறதா(மின்னஞ்சல் முகவரி)  என்பதை பார்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, mID)
en: The Jabber ID for the account you would like to use.  Note that this must include the username and the domain (for example, joe@jabber.org), as there are many Jabber servers.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் ஜப்பார் ID . அதிக ஜப்பார் சேவையகங்கள் இருப்பதால் பயனீட்டாளர் பெயர் மற்றும் களத்தின் பெயரையும் (உதாரணம் joe@jabber.org)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, TabPage)
en: Co&nnection
ta: இ&ணைப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, labelServer) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, mServer)
en: The IP address or hostname of the server you would like to connect to (for example jabber.org).
ta: சேவையக IP முகவரி அல்லது புரவன் பெயரை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா(எ.டு jabber.org).

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel3_3) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, mResource) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, TextLabel3_3_2)
en: The resource name you would like to use on the Jabber network.
ta: மூலபெயரை jabber networkல் நம்பகமான வழி முறை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel3_3) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, mResource) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, TextLabel3_3_2)
en: The resource name you would like to use on the Jabber network.  Jabber allows you to sign on with the same account from multiple locations with different resource names, so you may wish to enter 'Home' or 'Work' here, for example.
ta: ஜப்பார் வலையில் நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் பெயர். மாறுபட்ட மூலத்தோடு பல இடங்களில் ஒரே கணக்கோடு உள்நுழைய முடியும். எனவே வீடா அல்லது அலுவலகமா என்பதை குறிப்பிடவும். உதாரணமாக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3_3)
en: R&esource:
ta: மூலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel3_3_2)
en: P&riority:
ta: மு&ன்னுரிமை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_6)
en: File Transfer Settings
ta: கோப்பு மாற்றத்தை அமைத்திடுக

en: Unable to retrieve registration form.
    Reason: "%1"
ta: பதிவு படிவத்தை  திரும்பப் பெற இயலவில்லை
     காரணம்:"%1"

en: Registration sent successfully.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது

en: Jabber Registration
ta: Jabber  பதிவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPassword)
en: Pass&word:
ta: கடவுச் சொல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPort)
en: &Port:
ta: &துறை:

en: Jabber vCard
ta: Jabber அட்டை

en: &Save User Info
ta: &பயனர் தகவல் சேமிப்பு

en: Register
ta: பதிவு

en: Please wait while retrieving search form...
ta: மீட்பு செய் தேடல் படிவத்தின் போது தயவு செய்து காக்கவும்

en: Unable to retrieve search form.
ta: தேடல் படிவம் மீட்கப்படவில்லை

en: Jabber Search
ta: தேடல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, dynamicForm)
en: Search For
ta: தேடல் தேவைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnQuery)
en: &Query Server
ta: கேள்வி சேவையகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblName)
en: Full name:
ta: முழுப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblJID)
en: Jabber ID:
ta: பிதற்றல் அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblHomepage)
en: Homepage:
ta: ஆரம்ப பக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblBirthday)
en: Birthday:
ta: பிறந்தநாள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblTimezone)
en: Timezone:
ta: நேர மண்டலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblStreet) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblStreet_2)
en: Street:
ta: தெரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPOBox) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPOBox_2)
en: PO box:
ta: அஞ்சல் பெட்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblState) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblState_2)
en: Postal code:
ta: அஞ்சல் குறியீடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel9) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCountry) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCountry_2)
en: Country:
ta: நாடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblCompany)
en: Company:
ta: அலுவலகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblDepartment)
en: Department:
ta: துறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPosition)
en: Position:
ta: நிலைமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblRole)
en: Role:
ta: பங்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPhoneHome)
en: Home:
ta: ஆரம்பநிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPhoneWork)
en: Work:
ta: வேலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel11) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPhoneFax)
en: Fax:
ta: தொலை நகலி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPhoneCell)
en: Cell:
ta: செல்:

en: Connect to the Jabber network and try again.
ta: Jabber வலைக்கு இணைக்கவும்

en: The changes you just made will take effect next time you log in with Jabber.
ta: அடுத்த Jabber நுழைவின்போது நீங்கள் இப்போது செய்த மாற்றங்களின் விளைவு ஏற்படும்

en: Jabber Changes During Online Jabber Session
ta: உடன்நிகழ் Jabber நேரத்தின்போது Jabber மாறும்.

en: Invalid Jabber ID
ta: Jabber  அடையாளம் சரியில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonUp) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, upEmailButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pb_up)
en: Up
ta: மேலே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonDown) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, downEmailButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pb_down)
en: Down
ta: கீழ்

en: <qt>You must enter a valid screen name.</qt>
ta: <qt>நீங்கள் சரியான் திரைப்பெயரை உள்ளிடுக.</qt>

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Connection
ta: இணைப்பு

en: Always &Visible To
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Always &Invisible To
ta: எப்போதும் &தெரியும்படி

en: <qt>Would you like to warn %1 anonymously or with your name?<br>(Warning a user on AIM will result in a "Warning Level" increasing for the user you warn. Once this level has reached a certain point, they will not be able to sign on. Please do not abuse this function, it is meant for legitimate practices.)</qt>
ta: <qt>நீங்கள் %1 பெயரில்லாதவர் அல்லது உங்கள் பெயரை எச்சரிக்க விரும்புகிறீரா?<br>(AIM பயனரை எச்சரிப்பது "எச்சரிக்கும் நிலை" நீங்கள் எச்சரித்த பயனருக்கு ஏற்றும். இந்த நிலை குறிப்பிட்ட நிலையை அடைந்ததும், அவர்கள் உள்ளே புக முடியாது. தயவு செய்து இந்த காரணியை நீக்கவும்.)</qt>

en: Warn User %1?
ta: பயன்படுத்துபவரை எச்சரி %1

en: Warn Anonymously
ta: அறியாததை எச்சரிக்கை செய்

en: Warn
ta: கண்டிப்பு

en: Connecting...
ta: இணைகிறது

en: &Do Not Disturb
ta: &தடங்கல் செய்யாதே

en: O&ccupied
ta: இடம்பிடிக்கப்பட்டுள்ள

en: Occupied
ta: இடம்பிடிக்கப்பட்டுள்ள

en: Not Available
ta: கிடைக்காத

en: Not A&vailable
ta: இல்லை

en: &Free for Chat
ta: &அரட்டைக்கு இலவசம்

en: User Information on %1
ta: பயன்படுத்துபவரின் தகவல் %1 இல் இயக்கப்பட்டது

en: &Save Profile
ta: &குறிப்புரையை சேமி

en: Requesting User Profile, please wait...
ta: பயனர் விவரக்குறிப்பின் வேண்டுகோள், தயவு செய்து காத்திரு..

en: <html><body><I>No user information provided</I></body></html>
ta: பயன்படுத்துபவரின் தகவல் ஒன்றும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: No Screen Name
ta: திரைப்பெயர் இல்லை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblAccountId) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, edtAccountId)
en: The screen name of your AIM account.
ta: தங்கள் ஏஐஎம் கணக்கின் திரைப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, lblAccountId) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, edtAccountId)
en: The screen name of your AIM account.  This should be in the form of an alphanumeric string (spaces allowed, not case sensitive).
ta: தங்கள் ஏஐஎம் கணக்கின் திரைப்பெயர். இது எண் எழுத்துத் தொடர்ச்சியில் இடைவிடாது இருக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblServer) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, edtServerAddress)
en: The IP address or hostmask of the AIM server you wish to connect to.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேவையகத்தின் IP முகவரி அல்லது புரவன் பெயர்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, lblServer) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, edtServerAddress)
en: The IP address or hostmask of the AIM server you wish to connect to.  Normally you will want the default (login.oscar.aol.com).
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேவையகத்தின் IP முகவரி அல்லது புரவன் பெயர். இயல்பாக நீங்கள் கண்டிப்பாக முன்னிருப்பை விரும்புவீர்கள் (login.oscar.aol.com).

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblPort) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, sbxServerPort)
en: The port on the AIM server that you would like to connect to.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேசேவையகத்தின் துறை.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, lblPort) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, sbxServerPort)
en: The port on the AIM server that you would like to connect to.  Normally this is 5190.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேவையகத்தின் துறை. இயல்பாக இது 5190.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblScreenName)
en: Screen name:
ta: திரைப்பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblWarnLevel)
en: Warning level:
ta: எச்சரிக்கை மட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblIdleTime)
en: Idle minutes:
ta: பயனற்ற நிமிடங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblOnlineSince)
en: Online since:
ta: உடன் நிகழ்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblAwayMessage)
en: Away message:
ta: தூர செய்தி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Profile:
ta: வடிவுருவம்

en: &Ignore
ta: &தவிர்

en: Request Authorization
ta: அனுமதி கேள்

en: Reason for requesting authorization:
ta: அனுமதி கேட்பதற்கான காரணம்

[ctx: Translators: client-name client-version]
en: %1 %2
ta: %1 (%2)

en: RTF-Messages
ta: RTF-செய்திகள்

en: <qt>You must be logged on to ICQ before you can send a message to a user.</qt>
ta: <qt> உபயோகிப்பவருக்கு செய்தி அனுப்புவதற்கு முன்பு நீங்கள் ICQ  உள் நுழைந்திருக்க வேண்டும்.</qt>

en: Not Signed On
ta: உள்ளே நுழையவில்லை

en: &Request Authorization
ta: &அனுமதி சான்றுக்கு வேண்டுகோள்

en: Do you want to add %1 to your contact list?
ta: %1 னிலிருந்துத் தொடர்புப் பட்டியலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Ascension Island
ta: அஸ்ஸென்ஷியன் தீவு

en: Barbuda
ta: பார்புடா

en: British Virgin Islands
ta: ப்ரிடிஷ் வர்ஜின் தீவுகள்

en: Diego Garcia
ta: டியகோ கார்ஸியா

en: French Antilles
ta: பிரென்ச் ஆன்டைல்ஸ்

en: Nevis
ta: நெவிஸ்

en: Reunion Island
ta: ரீயூனியன் தீவு

en: Rota Island
ta: ரோடா தீவு

en: Tinian Island
ta: தினியன் தீவு

note: i18n("Arabic")
en: Bhojpuri
ta: போஜ்புரி

note: i18n("Bulgarian") i18n("Burmese")
en: Cantonese
ta: கேன்டொனீஸ்

note: i18n("Catalan") i18n("Chinese") i18n("Croatian") i18n("Czech") i18n("Danish") i18n("Dutch") i18n("English") i18n("Esperanto") i18n("Estonian")
en: Farsi
ta: ஃபார்சி

en: Taiwanese
ta: தாய்வனிஸ்

en: Big5
ta: பெரிய5

en: Big5-HKSCS
ta: பெரிய5-HKSCS

en: euc-JP Japanese
ta: euc - JP ஜப்பானிய

en: euc-KR Korean
ta: euc-KR கொரிய

en: GB-2312 Chinese
ta: GB- 2312 சீன

en: GBK Chinese
ta: GBK சீன

en: GB18030 Chinese
ta:  GBK18030 சீன

en: JIS Japanese
ta: JIS ஜப்பானிய

en: Shift-JIS Japanese
ta: நகற்றுதல்- JIS ஜப்பானிய

en: KOI8-R Russian
ta: KOI8-R ரஷ்ய

en: KOI8-U Ukrainian
ta: KOI8-U யுக்ரேனியன்

en: ISO-8859-1 Western
ta: ISO-8859-1 மேற்கத்திய

en: ISO-8859-2 Central European
ta: ISO-8859-2 மத்திய ஐரோப்பா

en: ISO-8859-3 Central European
ta: ISO-8859-3 மத்திய ஐரோப்பா

en: ISO-8859-4 Baltic
ta: ISO-8859-4 பால்டிக்

en: ISO-8859-5 Cyrillic
ta: ISO-8859-5 சிரிலிக்

en: ISO-8859-6 Arabic
ta: ISO-8859-6 அரபிக்

en: ISO-8859-7 Greek
ta: ISO-8859-7 கிரேக்க

en: ISO-8859-8 Hebrew, visually ordered
ta: ISO-8859-8 ஹிப்ரு, பார்வைக்கேற்ப வரிசைப்படுத்தப்பட்ட

en: ISO-8859-8-I Hebrew, logically ordered
ta: ISO-8859-8-I ஹிப்ரு, தர்க்கரீதியாக வரிசைப்படுத்தப்பட்ட

en: ISO-8859-9 Turkish
ta: ISO-8859-9 துருக்கிய

en: ISO-8859-15 Western
ta: ISO-8859-15 மேற்கத்திய

en: Windows-1250 Central European
ta: சாளரங்கள்-1250 மத்திய ஐரோப்பிய

en: Windows-1251 Cyrillic
ta: சாளரங்கள் -1251 சிரிலிக்

en: Windows-1252 Western
ta: சாளரங்கள்-1252  மேற்கத்திய

en: Windows-1253 Greek
ta: சாள்ரங்கள்-1253 கிரேக்க

en: Windows-1254 Turkish
ta: சாளரங்கள்-1254 துருக்கி

en: Windows-1255 Hebrew
ta: சாளரங்கள்-1255 ஹிப்ரு

en: Windows-1256 Arabic
ta: சாளரங்கள்-1256 அரபிக்

en: Windows-1257 Baltic
ta: சாளரங்கள்-1257 பால்டிக்

en: Windows-1258 Viet Nam
ta: சாளரங்கள் -1258 வியட்நாம்

en: TIS-620 Thai
ta: TIS-620 தாய்

en: &Fetch Again
ta: &திரும்ப கொண்டுவா

en: '%2' Message for %1
ta: %1 க்கான '%2`  செய்தி

en: Fetching '%2' Message for %1...
ta: %1ற்க்காக %2வின் செய்தியை எடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Account Preferences
ta: கணக்கு முன்னுரிமை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblAccountId) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, edtAccountId)
en: The user ID of your ICQ account.
ta: உங்களுடைய ICQ கணக்கின் பயனர் ID.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, lblAccountId) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, edtAccountId)
en: The user ID of your ICQ account.  This should be in the form of a number (no decimals, no spaces).
ta: ICQ கணக்குகள் பயனர் அடையாளம். இது எண் வடிவதில்(பதின்மப் புள்ளி இல்லாமல், இடவெளி இல்லாமல்) இருத்தல் வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblServer) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, edtServerAddress)
en: The IP address or hostmask of the ICQ server you wish to connect to.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேவையகத்தின் IP முகவரி அல்லது புரவன் பெயர்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, lblServerPort) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, edtServerPort)
en: The port on the ICQ server that you would like to connect to.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் AIM சேவையக துறை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblState)
en: State:
ta: மாநிலம்

en: ICQ User Search
ta: ICQ பயனர் தேடல்

en: UIN
ta: யுஐஎன்

en: ICQ User Information
ta: ICQ பயனரின் தகவல்

en: General ICQ Information
ta: பொதுவான ICQ தகவல்

en: Work Information
ta: அலுவலக தகவல்

en: Other Info
ta: மற்ற தகவல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Address:
ta: முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel10)
en: Phone:
ta: தொலை பேசி

en: The %1 service is temporarily unavailable. Please try again later.
ta: %1 சேவை தற்காலிகமாக இல்லை. தயவுசெய்து பிறகு முயலவும்

en: Could not sign on to %1 with nonexistent account %2.
ta: %2 கணக்கு இல்லாததால் %1க்கு உள்வாங்க முடியவில்லை.

en: Could not sign on to %1 as there are too many clients from the same computer.
ta: ஒரே கணினியில் பல கிளையன்கள் உள்ளதால் %1னிற்குள் நுழைய முடியவில்லை.

en: Account %1 was blocked on the %2 server for sending messages too quickly. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
ta:  %2விற்கு வேகமாக செய்திகளை அனுப்பியதால் %1னின் கணக்கு சேவையகத்தால் தடை செய்யப்பட்டது. பத்து நிமிடத்திற்கு பிறகு முயற்சிக்கவும்

en: Account %1 was blocked on the %2 server for reconnecting too quickly. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
ta:  %2விற்கு வேகமாக செய்திகளை அனுப்பியதால் %1னின் கணக்கு சேவையகத்தால் தடை செய்யப்பட்டது. பத்து நிமிடத்திற்கு பிறகு முயற்சிக்கவும்

en: Sign on to %1 with your account %2 failed.
ta: %2 கணக்கு இல்லாததால் %1க்கு உள்வாங்க முடியவில்லை.

en: Client Features
ta: கிளையன் பண்புகள்

en: Age
ta: வயது

en: Unable to lookup %1
ta: %1 பார்க்க முடியவில்லை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, m_serverPort) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, m_serverPort) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, m_serverName) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, m_serverName)
en: Only modify these values if you want to use a special IM proxy server, like SIMP
ta: நீங்கள் சிறப்பு IM பிராக்ஸி சேவையகத்தை (SIMP யை போல) பயன்படுத்த விரும்பினால், இந்த மதிப்புகளை மட்டுமே திருத்தவும்

en: <qt>You must enter a valid email address.</qt>
ta: நீங்கள் உரிய மின் அஞ்சல் முகவரியை உள்ளீடு செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Phone Numbers
ta: தொலைபேசி எண்கள்

en: Webcam for %1
ta: %1க்கான வெப்காம்

en: Could not load service %1.
ta: சேவையை உள்வாங்க முடியவில்லை %1.

en: Error Loading Service
ta: உள்வாங்கும் சேவையில் பிழை

en: Could Not Send Message
ta: தகவலை அனுப்ப இயலவில்லை

en: No provider configured
ta: உள்ளமைப்பு அமைப்பவர் இல்லை

en: <qt>SMSClient is a program for sending SMS with the modem. The program can be found on <a href="%1">%1</a></qt>
ta: <qt>SMS கிளையன் என்பது ஒரு நிரல் மோடத்துடன் SMS யை அனுப்ப இயலும். நிரல் இருக்கும் இடம் <a href="%1">%1</a></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: SMSClient Settings
ta: எஸ்எம்எஸ் வாடிக்கைக்காரர் அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: SMSClient &program:
ta: எஸ்எம்எஸ் வாடிக்கைக்காரர் நிரல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Pro&vider:
ta: கொடுப்பவர்/வழங்குபவர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: SMSClient &config path:
ta: எஸ்எம்எஸ் வாடிக்கைக்காரர் அமைப்புப் பாதை

en: No Prefix
ta: முன்னொட்டு இல்லை

en: %1 Settings
ta: %1 அமைப்புகள்

en: <qt>SMSSend is a program for sending SMS through gateways on the web. It can be found on <a href="%1">%2</a></qt>
ta: <qt>SMS அனுப்பி என்பது ஒரு நிரல் நுழைவாயில் மூலமாக SMS யை வலைக்கு அனுப்ப இயலும். அவை இருக்கும் இடம் <a href="%1">%2</a></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: SMSSend Options
ta: எஸ்எம்எஸ் அனுப்ப வேண்டிய தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: SMSSend prefi&x:
ta: எஸ்எம்எஸ் முன் ஒட்டு அனுப்பவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Provider Options
ta: வழங்குப்பவரின் விருப்பம்

en: This message is longer than the maximum length (%1). Should it be divided to %2 messages?
ta: இந்த தகவல் குறிப்பிட்ட அளவை விட மிக பெரிதாக உள்ளது(%1). இதை %2 தகவலாக பிரிக்க வேண்டுமா?

en: Message Too Long
ta: செய்தி மிகவும் நீளம்

en: Message too long.
ta: செய்தி மிகவும் நீளம்

en: &Contact Settings
ta: &அமைப்புகளின் தொடர்பு

en: User Preferences
ta: பயனர் முக்கியத்துவம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit)
en: A unique name for this SMS account.
ta: இந்த எஸ்எம்எஸ் கணக்கின் தனித்தன்மை வாய்ந்த பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: &SMS delivery service:
ta: எஸ்எம்எஸ் வழங்கும் சேவை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox)
en: The delivery service that you would like to use.
ta: நீங்கள் உபயோகிக்க விரும்பும் சேர்ப்பித்தல் சேவை.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox)
en: The delivery service that you would like to use.  Note that you will need to have this software installed prior to using this account.
ta: நீங்கள் உபயோகிக்க விரும்பும் சேர்ப்பித்தல் சேவை. குறிப்பு இதை உபயோகிக்கும் முன் அதன் மென்பொருளை நீங்கள் நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton)
en: &Description
ta: வருணனை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton)
en: Description of the SMS delivery service.
ta: எஸ்எம்எஸ் வழங்கும் சேவையின் வருணனை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton)
en: Description of the SMS delivery service, including download locations.
ta: SMS சேர்ப்பித்தல் சேவையின் விவரம், இறக்கு இடத்தையும் சேர்த்து.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: If the message is too &long:
ta: தகவல் மிக பெரியதாக இருந்தால்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel) i18n: ectx: property (toolTip), item, widget (QComboBox)
en: What should happen if you type a message that is too long to fit in a single SMS message.
ta: ஒரே SMS தகவலுக்கு பொருந்தாத அளவு ஒரு தகவலில் அச்சிட்டால் என்ன ஆக வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), item, widget (QComboBox)
en: What should happen if you type a message that is too long to fit in a single SMS message.  You can either choose to break it up into smaller messages automatically, cancel the message from being sent entirely, or have Kopete prompt you each time you enter a message that is too long.
ta: ஒரே SMS தகவலுக்கு பொருந்தாத அளவு ஒரு தகவலில் அச்சிட்டால் என்ன ஆக வேண்டும். தானாகவே அதை உடைத்து அதை இரண்டாக ஆக்கலாம், தகவலை அனுப்பாமல் முழுவதுமாக நீக்கலாம் அல்லது ஒவ்வொரு முறை பெரிய தகவலை அனுப்பும் பொழுது கொப்பெட் துண்டியை பயன்படுத்தவும் இதில் ஒன்றை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox)
en: Prompt (recommended)
ta: நினைவுபடுத்துக

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox)
en: Break Into Multiple
ta: பலதாக பிரிக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox)
en: Cancel Sending
ta: அனுப்புவதை ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox)
en: &Enable phone number internationalization
ta: &தொலைபேசியை சர்வதேச அணுகலை செயல் இழக்கவை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox)
en: Check if you would like to enable phone number internationalization.
ta: &தொலைபேசியை சர்வதேச அணுகலை செயல் இழக்க வைக்க நீங்கள் விரும்புகிறீர் என்றால் குறிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox)
en: Check if you would like to enable phone number internationalization.  Without this option, you will only be able to use SMS for accounts within your country.
ta: &தொலைபேசியை சர்வதேச அணுகலை செயல் இழக்க வைக்க நீங்கள் விரும்புகிறீர் என்றால் குறிக்கவும். இந்த தேர்வு இல்லாமல், கணக்கில் உள்ள உங்கள் நாட்டுக்குள்ளே SMSஐ மட்டும் தான் நீங்கள் அனுப்பலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Substitute leading &zero with code:
ta: முன் &சைபர்களை குறிமுறை மூலம் மாற்று:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit)
en: The telephone number of the contact you would like to add.
ta: நீ தொடர்பு கொள்ள விரும்பும் தொலைபேசி எண்ணை சேர்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit)
en: The telephone number of the contact you would like to add.  This should be a number with SMS service available.
ta: தாங்கள் சேர்க்க விரும்பும் தொலைபேசி எண். இந்த எண் எஸ்எம்எஸ் சேவை பெற்றிருக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Contact na&me:
ta: தொடர்பு கொள்ள வேண்டிய பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel)
en: Some One
ta: யாரோ ஒருவர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel) i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit)
en: The telephone number of the contact.
ta: தொடர்பு கொள்ள வேண்டிய தொலைபேசி எண்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit)
en: The telephone number of the contact.  This should be a number with SMS service available.
ta: தாங்கள் சேர்க்க விரும்பும் தொலைபேசி எண். இந்த எண் எஸ்எம்எஸ் சேவை பெற்றிருக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, doInstallSamba) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, doInstallSamba)
en: Install support into Samba to enable this service.
ta: sambaவில் நிறுவி இந்த சேவையை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Ser&ver software:
ta: சேவையக மென்பொருள்

en: WinPopup (%1)
ta: WinPopup(%1)

en: Updating the Samba configuration file failed.
ta: Samba அமைப்பில் புதுப்பிக்கப்பட்ட கோப்பு தோல்வி அடைந்தது

en: Configuration Failed
ta: கட்டமைக்க இயலவில்லை

en: User Info for %1
ta: %1க்காக பயன்படுத்துவோர் தகவல்
